Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

mỏi quá trời ơi trời, chả làm gì để mệt nhưng mà mỏi quá :(:)(:)((

bây giờ mới hiểu cái câu trả lời " nhớ tất cả những người không ở đây " ngày trước nó có nghĩa là thế nào :((

ôi gió lạnh X(X(X(X(X(

MU của mình thắng rồi :)
bài report gặp trục trặc khá dở hơi < ' tiện tay tắt window ' > nhưng cuối cùng thì cũng post kịp giờ :)
khởi đầu ngày cuối cùng < theo đúng nghĩa - 24h > ở VN thật ko tệ chút nào :)

hy vọng cả ngày hnay cũng suôn sẻ như thế :)
sáng sẽ đến trường để ' tập quân sự ' cùng các huynh đệ lần cuối cùng nào :)
trưa thì sẽ đến thăm mộ ông nội :)
rồi chiều sẽ có 1 cuộc hẹn hết sức quan trọng nữa :)
2h nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Thời tiết hay nhỉ, gió cũng hư nhỉ, làm cho mình hôm nay suýt đi muộn
hix, trời này chỉ muốn ăn, ngủ và chơi :x
Đến trường ngồi đến chán chết với cái hội thao, ngồi với Hin và bé Dommy mà cứ hỏi lẫn nhau sao gió mùa thu lại có mùi thơm nhỉ? Thấy lá bay mà sao nó ko rụng vào đầu mình cho nó may mắn nhỉ :(, đang bắt đầu buồn ngủ, đang dựa vào lưng bạn rồi đấy thì rùng mình +____+ Lạnh quá, mùa đông bon chen à :(, ko sao, lại ôm bạn đứng dưới sân, lại cả lũ ra Famous :x

Hôm nay CN mà phố vắng thế, người thì hai áo, người thì cộc tay đi hòa với nhau, trông chả biết đây đang là mùa nào :))

Hát theo người đi trên phố ... :)
2 ngày nghỉ hoàn toàn, hy vọng sẽ cảm thấy yên vui, làm mới mình nào ^^.

Chỉnh sửa lần cuối:

Lại ngồi nhìn ..... Trong cái gió lạnh , ừm ko hiểu có phải là gió lạnh đầu mùa ko nữa , thấy mọi thứ thật khác . Vẫn như những lần trc thôi , ngồi 1 mình .....nhưng sao lại ko thấy giống ........ Cảm giác như đã làm đc điều gì đó thật sự đúng đắn...... cho dù có sai lầm lắm đi chăng nữa .
Ta vô tâm, tàn nhẫn với 1 người hay nhiều người thì cũng sẽ có những điều tương tự xảy ra với mình , nếu đã biết như thế sao lại còn hành động như vậy , tại sao lúc nào cũng phải khẳng định ko bao h hối hận với những hành động của mình ?
Dù thật khó khăn , hay là thật dễ dàng thì cũng nên quyết định , hãy kết thúc mọi chuyện ở đây , mỗi người đều có con đường riêng cho mình phải ko , đâu cần phải níu kéo nhau làm gì . Còn quá nhiều thứ ở phía trước , ko tiếp tục thì làm sao biết đc có điều gì tốt đẹp hơn đang chời đợi ở phía trước .
Dẫu cho ước muốn có là xa vời thì như thế vẫn thật hạnh phúc , thật đấy , đừng cố gắng làm gì .Khi chúng ta chưa lập gia đình thì có lẽ chẳng có gì ràng buộc cả , thật buồn khi điều ấy là sự thực nhưng biết làm sao đc.
Yêu 1 người mà ko nói đc cho người ấy , giống như đặt 1 câu điều kiện loại 3 , ko có thật ở quá khứ , hiện tại hay tương lai . Tất cả những gì thể hiện đc đều nhận đc sự lạnh lùng , vô tâm của người ta .Uh , biết làm thế nào đc nhỉ , chẳng lẽ ngồi khóc lóc ăn vạ , hay là bắt chước trong phim với những trò lố bịch ???. Ko , có lẽ là ko nên như thế :) .Dù biết là bị lên án , bị khinh ghét thì vẫn làm theo như trái tim mình mách bảo , cho dù tương lai của mình ko thể sáng sủa đc nữa thì vẫn ko hối hận .
Ko hối hận đâu ..........:)

Hôm qua trời trở lạnh. Mình ko biết. Vì cả ngày ngồi trong nhà (Có khi mình thấy nóng nữa là khác :D )
. Ngoài học ra hôm qua mình còn xem phim.
Ngồi xem phim đến lần thứ 2 mới hiểu cốt truyện :">. Ko phải vì nó khó hiểu quá, mà vì mình vừa xem phim vừa ko cầm được ... máu mũi :)). Chị diễn viên xinh quá thể :(( xinh vừa thôi chứ để người ta còn xem phim chứ :(( .
Rồi mình đọc tiếp cãi truyện mình đọc dở hôm qua + Nghe lại đĩa Nhật thực (Cái CD này từ lúc được tằng đến h mình dám nghe đúng 1 lần :)) ).
May mà phòng mình gần WC :)).
Đọc xong. Muốn khóc kinh :((. Truyện hay khiếp :(.
Nhưng tự nhiên muốn giết người hơn. Thế là mình đi đánh mèo cho bõ tức :)). Tội nghiệp con mèo con.
Thương nó quá. Đêm cho nó ngủ cùng. Ôm nó cũng âm ấm.
Nhưng. Càng lạnh. Càng muốn ...
He he, mình lại sắp làm một điều ngu ngốc rồi.
Kệ đi :D Muốn ra sao thì ra...

Bao nhiêu chuyện đổ đầu
chẳng hiểu rồi mai, ngày kia sẽ ra sao
Mình có nên đi chơi với nó ko? đi thì hóa ra chẳng có chuyện j, mà ko đi thì bọn kia lại bảo ko tôn trọng
bạn bè,sao lại xuất hiện 2 chữ này nhỉ, mình đủ mệt mỏi rồi. h chỉ còn tin tưởng ngáo ộp thôi. Nhớ ngáo ộp :*

Trời lạnh hơn hôm qua nên tình hình trên và ngoài mạng đều dịu bớt.:-?
Hôm nay đc ngồi net tối, ko bị bắt đi ngủ như hôm qua.:(

Chả hiểu mấy ông này nghĩ gì chuyện bé xé ra to, chán lắm rồi chả thèm nói 8-| . mà toàn lôi những hiềm khích cũ rích ra 8-| 8-| loạn cả trang chủ HAO ra , ai cũng vào, ai cũng đọc, cả khách mới vô HAO nữa... mất mặt /:)

nhóc con ngoan cố thật đấy 8-|

Hum nay nhóc con đã nhận được phần thưởng xứng đáng, nhưng lại nhận ra bản chất của 1 con người mà nhóc con từng say mê trước đây... mô phật, may mà nhóc đã đúng khi nói rằng yêu đương là phù phiếm... đến h mới bít bản chất chứ lại 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:

:) Hà nội bắt đầu có gió mùa Đông Bắc. Thik thế cơ.
Sáng nay đi với con bạn thân về trượng. Chui vào Canteen ăn mì :p :)) Đúng là 2 đứa dở hơi :p.
Làm bi h bị ốm rồi :(
:x Đang định thử chức năng Mod Warn anh Việt, ko biết có được ko nhỉ.
Comment sẽ là "Lừa ĐHV" :p

Vừa về , lạnh quá , may mà ko ăn mặc phong phanh .

Tự dưng nhớ ngày mai lại ko phải đến trường

Chẳng biết nên vui hay nên buồn 8-}

Ngồi ôn bài đi là được rồi đấy 8-}

Here I stand alone
With this weight upon my heart
And it will not go away
In my head I keep on looking back
Right back to the start
Wondering what it was that made you change

Well I tried
But I had to draw the line
And still this question keeps on spinning in my mind

*

Many roads to take
Some to joy
Some to heart-ache
Anyone can lose their way
And if I said that we could turn it back
Right back to the start
Would you take the chance and make the change

Do you think how it would have been sometimes
Do you pray that I'd never left your side

What if I had never let you go
Would you be the man I used to know
If I'd stayed
If you'd tried
If we could only turn back time
But I guess we'll never know

If only we could turn the hands of time
If I could take you back would you still be mine

'Cos I tried
But I had to draw the line
And still this question keep on spinning in my mind

(What if)

I have to set you free, fly with your own wings, goodbye.

Chỉnh sửa lần cuối:

:D Hôm qua quá tuyệt :( Có đến 2 chuyện vui :D
Còn hôm nay ...
X( Sao có một cái ngày khốn nạn tồi tệ, đáng chết như thế này nhỉ? X(
Bọn Lừa đảo X(, Mới mấy hôm trước bảo em chờ 10 ngày X( hôm nay nó lại gọi đến bảo là cáp chưa đếnX(, Em chờ đến tháng 10 nhé .
Đến tháng 10 thì tôi làm ăn gì nữa hả bọn làm ăn tắc trách kia X(. Đến tháng 10 thì sao tôi đủ tiền đi xuyên TQ nữa hả X(. Mấy ông đừng có vì tiền mà bán rẻ ước mơ của người khác thế nhá X(
Tôi kết nối lại của bọn FPT cơ.
Bọn FPT báo hết cápx X(. Chờ đến tháng 10 em nhé.
Tức mình. Cầm tiền ra bưu điện đăng kí mới MEGA VNN.
Sau một hồi điền giấy tờ.
Mấy mụ ấy bảo là hết cổng X(. Chả lẽ mình đập vỡ cái bàn chết dẫm đấy X(.
Trên đường về. Thì bị xe tông. Thực ra thì là 1 thằng vô ý thức lạng lách sượt qua mình ! Nhưng khốn nạn nhà nó chứ. Đằng sau xe nó có chở mấy cái khốn nạn đáng chết gì, nhọn nhọn X(. Rách áo. Chảy máu.
Đuổi theo nó. Chưa kịp chửi nó thì bị nó chửi lại X(. Mày nghĩ mày là ai thế. Mày hơn tao bao nhiêu tuổi mà dám gọi tao là thằng nhãi. Mà dù mày có 100 tuổi đi chăng nữa thì cũng ko có quyền đau. Đúng là vừa ăn cắp vừa la làng [-x. Mày biết mày đang đứng ở khu nhà tao thì đã muộn rồi thằng khốn nạn X(.
May cho mày là tao bảo mấy thằng em đấy nhé X(. Ko chắc mày no đòn rồi đấy X( .
:(
Mất ví rồi. X(
.....
Đêm qua, rốt cục cách đấy cũng ko được. Em vẫn là em thôi. :)) Vẫn cái phong cách giết được mình :))...
Khốn nạn thế đấy.
Thôi, Chiều còn đi học :(. Bình tĩnh nào :(

@ anh Việt: em chỉ đọc thôi mà, nhưng mà bây h nó thành cái chủ đề gì ý... em chả thèm nói nữa... vừa ra YM nói với anh Tâm mấy câu rồi em lượn...8-|
hic, nhóc con là vì bây h em thấy mình đúng là nhóc con rồi đây... đứa nào cũng gọi thế... mà đúng thế thật :(:(

Hơ hơ, mai lạnh ko nhỉ... mai phải đi giao hàng roài...8-|

Thằng Võ đi rồi :)):)) con Link sắp đi , thằng Bách cũng thế... lớp mất đi 1 số nhân vật kiệt xuất :(:(

I've realized that U R A FOOL
Damn it, how did we believe u like that /:)
You're a hideous liar X(

Get out of my head
I am so disappointed !!!!!!!!!!!!!!

@ a B: khổ thân thằng anh, ngày xui xẻo hả .. Mà cái trò sms em đã bảo rồi mà, anh điên quá đi, bi h sáng mắt ra chưa .. :D
Hôm nay lại phải đi học ... Từ h sẽ chăm chỉ, ôn lại bt để chuẩn bị thi nào :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Rắc rối chưa từng có của lớp./:)
Mất đoàn kết trầm trọng thế sao.:(
Cái tiếng đoàn kết trc đây đâu mất rồi.:((
Tại sao cứ phải ko tôn trọng nhau như thế.X(

Hoang mang ko bít thứ 4 có phải nộp chuyên đề ko, trong khi mình chả mún làm gì... mún đi ngủ 8-|, mong lúc dậy thì mọi chuyện biến mất...
Chuyện ko ra đâu vào với đâu...

Đồ đểu, X( chuyện này liên quan đến mày đấy ah... mày tự hiểu lấy... sao lại có loại người đáng ghét thế ..X(

Trời lạnh thế... có vài sự thay đổi bất ngờ.... chia tay là điều ko ai muốn cả... vậy mà phải chấp nhận sự chia tay ko có mình...buồn thế...

Tự nhiên thèm một vòng tay dang ra ôm mình một cái thế :p

sao mà lại dổi sang màu tím... ghét màu tím thế....

Back
Bên trên