Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hôm qua mưa thật mát, nắng thật đẹp (cả trước và sau cơn mưa)
8-} Mình bị mộng du thật rồi :) Đêm qua ngủ sớm để tích năng lượng cho hôm nay ... Vậy mà ...
Nhưng công nhận là nắng đẹp quá đi thôi :x
----
8-} QUá đỉnh :((
Ko biết đâu vào đâu 8-} Thật giả lẫn lộn :((
Phim hay quá :(
Hợp lúc quá :)
Phát súng cuối cùng :-?
Làm ơn ai đó ngăn mình lại :(
Nhưng hình như quá muộn rồi ;) :)) Đừng ai cản tao :D ;) b-)
Tuyệt ;) :x

Chỉnh sửa lần cuối:

Đi chơi patin vui vẻ

Nếu ko kể đến vụ quên tất vô duyên của mình :((

Lần sau thì nhớ nhé :p

8-|
Sắp đến ngày đi học...
Nhận được một lá thư kỳ lạ mà ko bít ai gửi 8-|

Lại sắp đi học :D Lại sắp đi gặp lũ quỷ sứ lớp mình :D Lại sắp có n` việc để làm ngoài việc ở nhà onl + làm chuyên đề :D Nghĩ đời đẹp ghê :D
Hum qua đi học đến nhộn. Các đồng chí báo lớp em hum nay hết như đúng roài :)) Thế mà mình cứ nghĩ là giữa tháng 8 mới hết :)) Thế là nghỉ sớm, đi chơi vs thằng cháu :)) THik thế, 2 dì cháu cười rung rinh cả đường. N mà chán quá, thế là 1 ngày ko đc đi chơi vs nó 2 lần roài :(

Vốn đâu có bận tâm:)

Vốn đã là không bao giờ........:)

:)

"Và mưa rơi cứ rơi
Mùa thu vui cứ vui
Rừng thông vi vút như hát nên lời..."

Bống ơi Bống à :x nghe giọng thích thế :x

--------

Hôm qua mưa ầm ầm
Hôm nay lại nắng to
Hết lạnh rồi lại ấm
Ông trời thật là hâm ^^

Oài , cám ơn anh Việt lắm lắm :D cái mắt đêm của anh dùng để indirectly access vào mấy cái blocked pages chỗ em ngon lắm :)) hôm nay ngồi nghịch vui quá :D may mà có cái đấy ;;) cám ơn anh phát nữa :D

Không có chi :D anh làm cũng để mình xài là chính mà, ai thích xài cứ xài vô tư :p Nhưng anh chưa có thời gian làm trang để truy cập vào cả các trang bắt login :p

Thôi đi học đã ^^
Học có 1 tiếng rưỡi xong về, bó tay, thế mà cũng phải đến trường.

Ngã đau ơi là đau ;;) dẫn dắt thế đấy ;;)

Đùa thoai hôm nay vợ tốt lắm :x :x :x :x :x xây xước đầy mình do chồng bấu víu mà ko có kêu ca j` hết ;;) :x :x :x :x

Yêu vợ nhất :x

Patin vui ơi là vui :x :x :x :x :x :x :x

Đi nữa đê :)) cho biết trượt :)) :x :x

GhÉt CÁi BÀ ĐẤy ThẾ NhỈ X( ĐỒ VĂn HÓa PhƯỜng XÃ X( ĐỒ Vu KhỐng ĐỂ ChỬi BỚi Linh Tinh X( NhÂn ViÊn VĂn PhÒng MÀ ThẾ ĐẤy X( Stressed With Them... Stupid Colleagues X(

...Oa...dù biết trước nhưng vẫn thấy cảm giác thật lạ:( ....đã không dám hỏi....vì trong thâm tâm vẫn muốn...1 chút....không dám hỏi vì sợ mình sẽ lại xao động.....sẽ lao vào....sợ thất bại, không còn đủ sức để đón nhận những điều tồi tệ hơn nữa......... thay đổi nhiều quá, nhút nhát quá,:(( uh nhưng cũng đâu phải niềm đam mê của mình, đâu phải cái đích muốn hướng tới??? Với lại, cũng tốt thôi, tốt quá chứ còn gì, chẳng phải cũng muốn thế hay sao ??? ....Như thế, mọi chuyện sẽ dễ dàng kết thúc......:)) .....sẽ không như trước nữa !!!!!
......1 chút hụt hẫng.....cũng chỉ là cảm giác nhất thời thôi.......
...luôn tin là u sẽ làm được, dù là bất kể chuyện gì......chăng hiểu từ bao giờ đã có một niềm tin mạnh mẽ như thế, và hình như chưa bao giờ phải thất vọng cả !!! Buồn cười thật !!!! Đã không còn cảm giác muốn tát vào mặt cái thằng đã nói không ra gì về u trước mặt ngọc...uh, đâu co' đáng !!!!!
....Cố lên..nải chuối !!:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Em ru gì, lời ru cho đá núi, đá núi tật nguyền, vết sẹo thời gian...
Em ru gì, lời ru cho biển khơi, biển khơi biết bao giờ ngừng lặng...

Em ru gì, lời ru cho anh, một đời đam mê, một đời giông tố...
Em ru gì cho ta qua bao ngày phôi pha...
Câu hát ngân lên bỗng tắt nửa chừng...
Thôi đừng hát ru, thôi đừng day dứt...
Lá trút rơi nhiều, đâu phải bởi mùa thu...

I'm scared of the word "Forever"...
Many things can't return...

Hôm nay đọc blog của anh Kế về 3 loại con gái tương đương với 3 bài toán giải;;) . Chắc hồi trước thì cũng nghĩ (tự hào) là mình thuộc loại 3 rồi :"> :p. Nhưng mà bây giờ chắc là còn ko dám nhận loại 2 nữa, chắc chỉ loại 1 thôi, chẳng cần trâu bò mà cũng ko cần sáng tạo cũng giải đc:)) .
Xem phim HQ, ghét mấy cái kiểu bọn con trai nhà giàu nhiều tiền thế, cứ vênh mặt lên đi phá đám người khác, chẳng biết tôn trọng ai, toàn dùng tiền dùng quyền để đi kua gái, lúc nào cũng khệnh khạng, đủ kiểu, ko nuốt nổi cái kiểu đó8-| 8-} . Thế mà vẫn toàn là nhân vật nam chính, ừ thì tốt bụng nhưng cái kiểu đó ko nuốt nổi ko nuốt nổi, toàn ăn đồ sẵn, bố mẹ cho, chẳng biết tự thân vận động, ôi giời ghét, lại còn khệnh khệnh >: P.
Tự nhiên thấy chán chán thế nào ấy nhỉ, ngán ngẩm cho mình quá.

Chỉnh sửa lần cuối:

Ô, bây giờ về nhà mới thử vào 360º qua cái parser, vẫn đẹp mê li không bị lệch lạc gì Nguyên nhỉ :D

MDA lại chạy nhanh rồi, chuẩn bị chiến dịch mới nào ^^

ôi hạnh phúc quá cơ :), cuối cùng pa cũng tha lỗi cho mình rồi.Lại được gọi pa rồi, vui quá cơ!

Bị điên rùi , dạo này hay bị ám ảnh và cảm xúc thay đổi như chong chóng , có bị cái rì đập vào đầu ko ấy nhỉ:((

1 ngày nhàm chán :)) học học học. nhơ xong lại quên xong lại nhớ :))
mất quyển vở học thêm hình :-s :(( 8-| hồi trước nghĩ là mất thì kệ nó :D bây h cần học lại mấy chỗ thì :((
giữa trưa đi xe đạp mua Kaze thì chưa có :)) thôi an ủi, chưa có còn đỡ hơn hết rồi :)) :|
...

wanna call you again, my cooliest buddy :p just wanna bother you:), then say sorry for disturbing you ;;) then hear you say that "I'm very very very very glad to talk to you, you never bother me, understand???" :))
and when our talk comes to the middle of nothing :D you always say "Listen, Tuyen, when you arrive in America, we will go wherever you want in my car, and we will have a lot of fun." :))
sometimes those white lies make me feel pretty good, even when I'm sure that they are "lies" only :) thanks for being my friend :)

Chỉnh sửa lần cuối:

May quá , cuối cùng cũng xin rút đc trại hè ma quỷ :))

Bọn nó bảo mình ngu mới ko tham gia cái đấy :((

Ko hiểu sao ghét mấy cái trại đấy thế ko biết :D

Không làm được blog vì chưa đủ 18 tuổi :(:(
Cuối cùng lập 1 hòm mới khai láo để làm blog 8-} , ko bít chỉnh cái gì hết, cái page của mình vẫn trắng trơn 8-} --> 8-}
8-}8-}
Sắp xong chuyên đề :*

chán...2 ngày ko bóng đá...hụt hẫng...
gửi tin nhắn cho mày...3 cái...ko hồi đáp cái nào...buồn....

Back
Bên trên