Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

ặc, chị làm gì có DVD Goong ;;)... chị thuê VCD mà ;;), xong rùi đang đưa đĩa nhờ mấy đứa bạn burn ra cho tử tế, vì lúc chị xem đía ngoài hàng có đoạn mất, chán lém :p
mà DVD bán bây h 4 đĩa là 100k đấy, hình như lên chợ Giời còn 64k 8-}

Ờ nhỉ, sao đi đâu cũng thấy nhóc 8-}

2 chị em nhà này câu bài như điên , đi đâu cũng thấy nhau là đúng roài chứ còn thắc mắc gì nữa :))
A Việt trông thế mà cũng viết thơ con cóc à ;;) a post lên được không ?? mạng trường em nó block hết mấy cái blog roài :( không vào được ....
Nhớ em quá kưng ạ :*

Oài, pác Z chỉ có gái thôi nhá, ko có bạn bè cháu chắt chút chít j nhớ, hư quá :(
Mún 2 bác ở nhà, mún buôn n ko có ai buôn => nhục :((
Nhìn 2 đứa thik cùng 1 thứ nói chuyện vs nhau kìa 8-}8-}

Con béo tủi thân gì thế ;;) không buôn được thì viết mail cho bác , bác rep cho . chứ bảo bác tự viết thì.... =))
Ở nhà còn cả hè chơi bời , có gì mà kêu ca ??? Ngoan đi , câu bài nhiều vào rồi cuối năm bác về đi chơi :*

Ối, chăn ai thế bác? Cháu bác mấy tuổi rồi mà dụ dỗ như dụ dỗ trẻ con, ko đc :))
Còn cả hè chơi bời cái khỉ. Đi học đến nơi roài :(( Hum nay mới làm đc 3 bài thôi. Cố lên, sắp xong cái chuyên đề rồi. Làm Nhiệt chán quá, hết nửa cái bút xóa roài, đến hay nhầm, mũ lung tung nhìn 1 luk sau chả khác jề canh hẹ :(( làm gần hết chuyên đề mà công thức vẫn đêk thuộc nổi :(( Chết mất. Thà làm Quang còn sướng hơn.

@Nguyên: thơ anh post ở blog chính ra là copy từ HAO ra đấy chứ, nhưng lại ở trong box 04-07 nên em cũng chẳng vào đọc được T_T (anh có hỏi ý kiến để cho phép em truy cập các box cho học sinh Ams trong trường, nhưng mà không được chấp nhận :()
À, thử đi qua parser của MDA xem nhé, chạy được với Xanga, chưa thử với 360º: http://matdemangel.free.fr/quickcod.../blog-INikXIw1dLBEq4uTQnoo17ndkw--?cq=1&p=857
Lúc vào cái parser hỏi có muốn tiếp tục không thì ấn "OK" nhé! Nếu mà nó dùng được, thì có thể dùng để đọc các blog khác (nếu họ để cho public đọc thoải mái)

@Phương: anh không thích nhiều games, biết trò nào vui vui thì chơi, ngại nhảy qua trò mới lắm :p

Sorry all mems of T.A.N...:((
I'm a coward, I'm so selfish...:((
But I can't bet everything I have...:((
You can blame me, you can curse at me...
YOU CAN...
But...
Can you forgive me in the future?
Can you?
I know it's my fault... MINE... MINE...

Why did you do that? WHY and WHY?
Although it's unreal...
There's no "Undo" Button in this life, but there are many "Delete" buttons...
I don't believe in my eyes... Don't believe...
I have never imagined you CAN do this...

Everything has changed...

EYA :x more and more

Lê Thùy Linh đã viết:
Chị Xíu ơi đi chơi chán chưa? Sắp về chưa? Liệu mà chuẩn bị cái túi xiền :)) Ở nhà có n` ng` lém :))
Chờ mãi mà chả thấy đâu, chán thế ko bít. Chờ n` thứ cũng 1 luk n chẳng có cái j đến cả. :((
càng ngày càng thấy con bé linh thiệt là người lớn ;;)
chị chả biết mua gì cho bọn mày cả
tiền thì đắt mà em thì cả đàn :))
chị tặng mày mấy cái duyên chuyền yêu yêu, hay mấy cái tất yêu yêu dc ko :x
chị thứ 6 này vìa rui
hôm nọ bảo đến nhà chị mà ko đến nhớ[-(

Ớ, hôm nay là 1 ngày xui xẻo đấy:(( . Mua bịch đậu nành đi, cuối cùng về chưa đến nhà thì nó bị vỡ ra mất rồi8-} . Về nhà gọi điện thì:(( :(( :(( . Ngủ tít mít đến 4h kém 15 mới dậy, onl cũng ko vui vẻ gì8-} . Bây giờ nhắn cái sms chờ mãi mà ko thấy reply:| :((

@ anh Việt: thế nào cũng được, nghe lời anh Việt nhất :x :x
@ Link: làm nhiệt ah, tao chỉ làm khoảng 1/3 số bài thôi, còn đâu ghi lại toàn bộ đống thầy Quang đã cho mình làm 8-} thế mà vẫn nhầm loạn cả lên 8-} (hóa ra bài tao làm trong vở hồi trước sai toét 8-})

Ghê! cái Phương thế này người ta nhìn lại tưởng anh đầu độc cho uống thuốc mê nên mới nghe lời thế :| :-? :D
Thôi để lúc nào kiếm trò đơn giản khác chơi xem ^^

----

À, mà thế này là ok rồi, đỡ phải bận tâm nữa. Thật ra thì cũng vốn đâu có bận tâm ^^

Bị anh Việt đầu độc chơi bời rồi [-( [-x ;;)

Mún đi chơi nhất :(:)((

Ko xem được Youtube vì tốc độ adsl ở nhà rùa :(( điên ko chịu được :((

Hôm nay mưa , cảm thấy đỡ hơn nhiều

tâm trạng ko hẳn cũng đã khá hơn , nhưng dù sao cũng đỡ buồn ....

Mai đi chơi rồi , mong là sẽ tốt đẹp cả thôi :)

TYP more and more :x :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Vừa buôn điện thoại với bạn Béo :D sáng bừng b-)
Mọi chuyện thế nào cũng đc, chỉ cần cố hết sức thôi :) Cố lên nào :x

:) Một ngày nhiều cảm xúc:D
Cám ơn anh nhiều:p Cứ lúc nào bế tắc thì anh cho em biết em còn có 1 người để tin cậy:D
:x Anh zai:D

ôi giời ơi đau quá ko lẽ mình đã già thật rồi :(:)((

ngủ nhiều chả muốn ngủ nữa

hix. so painful..

Đỗ Việt đã viết:
@Nguyên: thơ anh post ở blog chính ra là copy từ HAO ra đấy chứ, nhưng lại ở trong box 04-07 nên em cũng chẳng vào đọc được T_T (anh có hỏi ý kiến để cho phép em truy cập các box cho học sinh Ams trong trường, nhưng mà không được chấp nhận :()
À, thử đi qua parser của MDA xem nhé, chạy được với Xanga, chưa thử với 360º: http://matdemangel.free.fr/quickcod.../blog-INikXIw1dLBEq4uTQnoo17ndkw--?cq=1&p=857
Lúc vào cái parser hỏi có muốn tiếp tục không thì ấn "OK" nhé! Nếu mà nó dùng được, thì có thể dùng để đọc các blog khác (nếu họ để cho public đọc thoải mái)

@Phương: anh không thích nhiều games, biết trò nào vui vui thì chơi, ngại nhảy qua trò mới lắm :p

Đèn khuya mờ tỏ bờ vai thon gầy.
Sao biết là thon gầy hả anh , hay là .... :)) Thơ đối của anh đọc buồn cười quá :)) như kiểu "..." nhau qua mạng ;;)
Máy tính bị điên roài , sao cái System Idle Process cứ toàn 99 cpu thế nhểy ?? ai giúp em với :((

Bực mình quá X( Bật bây giờ X(
Giờ tôi mà đi thì các người cũng chịu chết nhé X( Các người thích bị sếp mắng không X(
Nói thẳng còn đỡ, ghét nhất trò MÁT MẺ. Thô lỗ bỉ ổi vật, ghét vật vật vật. Đúng là chỉ ở VN mới thế này /:)

Back
Bên trên