Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Đọc lại cái mess của bạn Dung phải lon ton chạy vào HAO ngay không nó hết mất ngày.
Cái theme nâu một năm mới được nhìn một lần , nên là thật quý :X
Ừ thì, chúc mừng sinh nhật mình >:D<

Đôi khi cuộc sống là những quay vòng.
1 hành trình cũ lại bắt đầu. k hề muốn chút nào.

Hạnh phúc là khi được uống nước cam mẹ anh pha "cho hai đứa" - thực sự cảm động lắm lắm lắm anh à :)

Lâu ngày mới về nhà này, giữ hộ mình niềm vui này mãi nhé! :x

buồn, rất buồn
muốn đi đâu đó, muốn thoát khỏi cái sự ầm ĩ chán ngắt này
muốn sống 1 mình, ko muốn ở nhà
muốn đi thật xa, anywhere, but not here

Lúc đi học thì thấy buồn ngủ, khi nằm giường lại luôn trằn trọc :)|. Nhạt nhẽo quá.

k thể chịu đc cái lũ này. vui thì vui thật nhưng k hiểu tại sao lại có thể thiếu sáng tạo và năng động đến vậy. thế mới càng thấm thía và thấy mình thật hạnh phúc và may mắn khi đc sống và học tập ở môi trg Ams suốt 3 năm c3. học c3 group working đã khó chịu vì thân làm tổ trưởng phải quán xuyến hết mọi việc cho presentation, nhưng tổ viên còn có ý thức mà giúp đỡ tìm kiếm bài vở ý tưởng. lên ĐH, mang tiếng học ở cái trg có những ng khá là active/mong đc active, mà có cái Eng presentation cũng no ideas từ đầu đến cuối, còn lý do nọ lý do kia, mà topic có khó khăn gì cho cam. Bực hết cả mình!!!!!! Rất khó chịu khi phải làm việc vs những ng chậm chạp k có ý thức !!!!

:)

viết nhiều rồi bị xóa hết cả :)

hãy biết rằng em đã từng rất yêu anh, muốn ở bên anh và khoảng thời gian mình có là kí ức đẹp nhất của em :)

em mong anh hạnh phúc..

Ams ơi Ams à, HAO ơi HAO à,...

An nhiên trong mớ hỗn độn lười nhác

Trang Cú, Ngô Chin, Hưng, Hoàng Thu Thuỷ,

và Hà Nội

Chỉnh sửa lần cuối:
Em buồn quá anh ơi..

Muốn gọi anh, mắng mỏ anh, để rồi lại được dỗ dành, lại được yêu thương nhau..

Em ko hối hận vì đã yêu anh ..

Chỉ có điều tại sao ngần nấy thời gian yêu nhau, tình cảm dành cho nhau, những gì đã có, anh lại làm thế với em ..

Có đáng ko anh :)

Đánh đổi để rồi mất em, anh có thấy an lòng ko ..

Mất anh rồi, em thấy em mất đi nửa con người mình rồi.
Sẽ chẳng bao giờ nữa đâu anh, chẳng bao giờ thành hiện thực giấc mơ của 2 đứa, những gì đã tưởng tượng ra sẽ chỉ là tưởng tượng mà thôi ..

Em sẽ ko khóc trước mắt anh đâu
Vì anh
Em sẽ quên anh ..

chịp

em lại nhớ anh rồi :)

----------

bah
encore pense a toi..

eh
fatigue' a cause du travail, je souviens les jours ou j'allais te chercher.. so sweet :)

voudrais faire un texto

Tu me manques trop !

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu lắm lắm lắm rồi chẳng có cảm hứng viết linh tinh cái j. Bộc lộ cx ngày càng thấy khó khăn :(

Lâu lắm lắm lắm rồi chẳng có cảm hứng viết linh tinh cái j. Bộc lộ cx ngày càng thấy khó khăn :(
Có nhiều người vì có thói quen viết linh tinh, đến mức chẳng dừng lại được, cứ đụng tới bàn phím thì gõ ra những chuyện tầm phào. Cho nên khi em không còn hứng viết linh tinh, có lẽ lại là điều tốt ấy chứ. Ngay đây, từ bỏ thói quen viết linh tinh và nhìn lại cuộc sống của mình, tìm ra những điều tốt đẹp và bổ ích nhất để mang ra chia sẻ với mọi người, thì không chỉ riêng em mà tất cả những ai đọc được những gì em viết đều sẽ rất vui và được nhiều lợi ích! Những điều tốt lành vốn đã có sẵn rất nhiều trong cuộc sống của em rồi, đây là thời điểm phù hợp để em từ bỏ những thứ linh tinh để viết những điều đáng viết! =D>

thật sự hôm nay hơi thất vọng về các em nhỏ trường ams :)) hôm nay đi xuống căng tin chui, vừa mua nước xong, thấy 2 em nhỏ có lẽ là chỉ học lớp 6 7 j đó, thò tay vào tủ lạnh móc 2 chai nước ngọt rồi chạy. bao nhiêu người trông thấy quát gọi lại thì thằng nhóc ma lanh đặt trả lại 1 chai nước rồi bỏ chạy :)) . Thật sự mình thấy buồn với cái hành động đó của bé. Theo mình hiểu thì trong trường hợp là ăn cắp mà bị phát hiện thì sẽ có hướng xử lý sau :
1. bỏ chạy và cầm theo tang vật ( tức là tẩu thoát đó ) :)) theo mình thì hành động này cho thấy sự liều lĩnh và ngoan cố khi mọi sự đã rồi :)) xấu thì xấu thật đấy, nhưng mà vẫn trị được.
2. cúi đầu quay lại trả chai nước rồi mở cái mồm ra mà xin lỗi. :)) có lẽ loại này hơi ít bởi vì ở ngoài đời thì quay lại đồng nghĩa vs việc bị no đòn :)) nhưng đây là trường ám và các bé học sinh của trường mà nhận lỗi thì chắc chả ai đánh đập làm j :))
3. loại này thì hôm nay mới thấy : khi bị phát hiện thì đặt lại 1 chai và cầm 1 chai bỏ chạy :)) theo mình hiểu thì thằng nhóc nghĩ là nó trả lại 1 chai xong chạy thì mọi người sẽ nghĩ là nó trả rồi :)) khi đó mình đứng gần thằng nhóc nhất và thấy rõ rằng nó cầm 2 chai rồi đặt lại 1 chai :)) mình hét lên gọi lại thì nó vẫn chạy. :)) thật là buồn khi thấy loại này.... việc ăn cắp đã là 1 điều khốn nạn vô cùng :)) nhưng cái hành động giả vờ trả lại phần nào đó đồ ăn cắp để thể hiện việc là cá nhân đã biết sai và trả ( song vẫn giấu giếm 1 phần để thủ lợi và bỏ chạy ) thì mới đáng khinh bỉ làm sao :))

Mình không hiểu là trong đầu thằng bé nghĩ gì mà lại làm như thế nữa ???? không biết rằng 1 tháng cha mẹ nó bỏ cho nó mấy triệu tiền học thêm để nhét vào dăm ba cái chữ toán lý hóa để cho thằng cu giỏi lắm thì thi thố này nọ vẻ vang trường lớp :)) nhưng mà nói thật, đầu nhét chữ mà vô đạo đức vs có cái hành động khốn nạn như thế thì mình chỉ coi là loại rác rưởi thôi :)) thôi thì 1 phần cũng là vì các bé cũng chỉ là nạn nhân của 1 cái giáo dục què quặt :)) hình như bây giờ chả có tiên học lễ hậu học văn nữa rồi :))

CƯỜI NHẠT :)

Back
Bên trên