Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

fb thì vào đc nhg không vào đc phỏm online =.= pointless =.=

cảm động ...mà buồn...
Lại khóc ....
Nhận ra mình trẻ con, ngu ngốc, nông cạn
Và nhận ra mình thích trái tim đó thế nào....

e cũng đag dùng ultrasurf ạ, mà lắm lúc cmt ko nổi ức chế hết cả người T.T
với cả viết note chả bao h publish đc cũng ức kinh :(

Bị ốm ko đi offline được :(
FB bị chặn.
HAO cũng bị chặn (??? phải vào bằng Hidemyass)
=__=
FML

may quá =)), vì lười đi lại nên mình chưa kịp cắt hợp đồng với fpt để chuyển quan vnpt =)), thôi cứ dùng FPT vậy :))

@ Tùng: uh lúc đầu comment được , lúc sau ko. Nhưng nếu em muốn comment thì lúc dùng ultra surf đó, đánh thêm s vào sau http, như thế tốc độ load của trang fb khi đó nhanh hơn và comment được dễ hơn. Nếu chỉ ultra surf ko thì chỉ được 2 lần mở tab/enter là ko comment được đâu

Dùng cái freegate của anh hiếu orion recommend nuột lắm :x khuyên mọi ng nên làm theo cách đó, trong link của c Quỳnh ở trên ý :x

Ở Seoul thì nhớ Hà Nội
Về Hà Nội thì nhớ Seoul

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay là thi môn đầu tiên :-<
Năm đầu thì thi chả bao h lo vì dễ
Kì trước thì thi xong đựoc về VN nên thi mà vui như tết, lại có dộng lực
Kì này thi xong cũng chả có gì làm mình thấy excited about :-<
Thôi cố lên \m/

Tồn tại.

Tồn tại.

Phải tồn tại.

Thôi nào, cố lên.

Điện thoại biến mất lạ lùng -.- Thuê bao không liên lạc đc (hqua còn đầy pin). Gọi bố không thưa, gọi mẹ không được. Nãy ra bếp nghe tiếng tít tít tít.. tưởng sau 5 tiếng thì nổ hóa ra không phải, may thế.

2 ngày cảm nắng tỉnh dậy nhớ ra mai thi -.-

Tự nhiên bị chán, tắt điện thoại ngồi viết một mạch... Xong rồi vẫn chán... :-<

1/ sao mà nhiều điều thi vị không ngờ thế này =))
ngại vãi =)) đi bịt miệng thiên hạ thôi :">

đùa chứ danh sách nạn nhân trò này của mình dài ra và mình thấy ngại phết :"> Thôi lần sau phải cạch trò này đây, k danh sách chết oan uổng dài ra nữa thì mình chết vì dằn vặt bản thân mất :">
Mà lần này mình bị chết lây =) Tai nạn nghề nghiệp =)

2/ Sao mà cái thông điệp khó hiểu thế =) mày lúc nào cũng cứ bị khó hiểu ý đồ điên ạ :)) kaleidoscopic và viva la vida =)) tao rất xin lỗi nhưng k hiểu sao đầu tao cứ dính đến suy nghĩ đó là thông điệp quyền lực =)) đầu óc tao có vấn đề rồi =)

3/ :)) cái text đấy của mày làm t cảm thấy thấm thía cái goi là cô độc :)) Ờ k phải cô đơn mà là cô độc :)) Cảm ơn :))
Dù gì, nhớ đến nhau nhé ;)

Hôm qua gặp em , a vui lắm :D Vân cái dáng gầy gầy cao cao và điệu cười ấy không lẫn đi đâu được.
Còn 4 ngày thôi, sống vui vẻ và hạnh phúc cùng các bạn e nhé >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên