Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

cả buổi chiều phải nghe khách nói chuyện, bây h thì bị tra tấn nhạc vàng, nhạc đỏ, khổ vãi >"<

Chỉnh sửa lần cuối:
it's always amazing to see HAO's happy birthday theme. never outdated.

stop idolizing Chuck Bass and start fantasizing about Steve Brady or Harry Goldenblatt :">
don't I get any credits?

@Trà My: Mứng sinh nhật em nhé ^^ chúc em thi đại học điểm cao ^^

------------------
Không được nghĩ nhiều , sẽ là siêu nhân :> =))

Hôm nay đêm dài

2h30 ngủ, 7h dậy, tỉnh táo lạ thường =|
convert chút phim, ăn chút ngũ cốc
thấy ngày lạ lạ =)
thấy cuộc đời chẳng có gì đáng phải buồn và âu lo

ngủ tiếp thôi, chiều còn đi phượt
lên đỉnh núi ôm gió ôm mây
quét sạch bụi đời
quên hết mọi ưu phiền =)

cảm ơn Bz vì trò chơi rất trí tuệ lúc đêm khuya =))

hôm nay c về:D
tớ vui lắm:x
thế là lại sắp đc nhìn thấy nick c sáng, vào FB của c xem chuyện j đang xảy ra, có cô em nào thích c ( như tớ:"> ) ko:))
tớ rất muốn đc ra đón c:D cười + chào c :D
nhưng tớ biết là ko thể:(
như thế kì cục lắm:(
thôi c về nghỉ ngơi nhé:D có khi mìnhlại có thể chat vs nhau đc vài lần, mỗi lần 5-10 mins như trc đây:D
hẹn gặp c năm 2 , để lại có cái trò tan học từ 9 rưỡi nhựg ngồi giả vờ buôn chuyện đọc sách ở sân trường thỏ non tí đợi đến 12h c tan nhìn trộmmặt c một cái rồi hớn hở đi về:))

cho 1 người khác:
tại sao cuộc sống lại buồn cười thế nhỉ
3 cái chuyện tc làm nhiều ng phỉa khổ sở thế nhỉ...
c thích tớ, c là một ng con trai tốt, đẹp traicao ráo sáng sủa --> nhưng tớ ko thích, tớ lại thích bạn kia ( bạn ý cũng đẹp trai cao ráo sáng sủa lắm:x ) :"> , tớ tự thấy mình cũng là 1 đứa ko đên snỗi--> nhưng bạn kia lại thích một bạn gái khác....
và biết đâu ở đâu đó cũng có ng đang thích c:D
tại sao ng ta cứ chẳng bao h bằng lòng vs những j mình có mà cứ tpàn mơ về xa vời thế:D

bác cháu éo gì cái loại mấy bà ? thấy tiền sáng cm nó hết cẳm lên :mad:) vhcl đấy .

Chán quá >"< hôm nay buồn ngủ quá nên làm bài thi xong ra sớm, ngồi trong phòng thi khéo cũng gục ra đấy :">
:( Xong rồi phát hiện ra mình sai một em :(
Cơ mà sáng mưa xong bây h lại hửng nắng :X
Rồi lại còn nhìn thấy nhiều gương mặt cũ :D

ghét nói dối. và ghét hơn là cái trò nhập nhèm. đã nói thì nói cho chắc chắn - đừng có làm người ta phát điên lên xong kêu là hiểu lầm thực ra là mang ý khác. đừng có bóp méo lời nói đi như thế.

và trí nhớ của mình quá tốt - đến độ mình phát sợ và ước là mình quên được hết đi =) - để có chuyện nhớ nhầm.

Bới móc quá khứ sẽ chỉ làm rạn nứt hơn mà thôi...Cứ thử đi Baby :)

nhanh quá :)
1 năm rồi
lại nhìn thấy phông HAO mừng sinh nhật rồi!
thật tuyệt khi là 1 amser <3
yêu HAO :)

nóng quá thì sẽ bị cúm. Hà Nội ơi đừng nóng nữa, để đón những người yêu thương trở về.
:)

Đệt đời lắm đứa hãm ~~ Nói có tí đã tự ái..... tự tin hiếu thắng hay ảo tưởng bản thân :| :| ** tao khuyên mày thế mày éo nghe thì thôi, đừng có mở mồm bảo tao underestimate mày hay nọ kia, hãm quá đấy, tao muốn tốt thì tao nói đừng có đổ xấu lên tao như thế, tao chả quan tâm nhiều đến thế đâu..
Hãm hãm hãm ~~.

Back
Bên trên