Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

muốn đổi tên fb thành Ngọc ngốk nghếk để cân lại vs em Nga ngốk nghếk quá =))
bị ấn tượng em í =)) khổ thân thằng ny nó cũng bị chửi lây, lên fb xem rất là entertaining :x :">
cơ mà rất khổ là mình đang cai fb ko đổi tên đc :(
cai fb mà vẫn dùng acc bạn stalk đấy nhá, mọi người cẩn thận muahhahahaa >:)
người giữ pass fb của em đọc đc cái này đừng tẩn em :">

Chỉnh sửa lần cuối:
các mod bút đàm và bút chiến bá đạo quá =)) mình ném nhầm đá hơi to xuống mặt hồ rồi =)) nên té trc khi mình cũng nổi máu viết, k muốn viết cái gì quá aggressive nữa :))

lên thay đổi cho teen nào =)) cấm 3nG vào comm., vào chém đấy :-w

ôi xời mình ghét những cái thể loại số "No Number/ Private Number calling" .... :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tốt nhất là không nên tranh cãi với bố những chuyện không đáng
Mặc dù bố dịch sai lè lè ra nhưng mà thôi kệ chả ảnh hưởng đến mình
Vừa mới thắc mắc nhẹ nhàng một tí mà đã phải nghe một tràng sôi nổi tua đi tua lại đến bốn lần =))
Những lần mà phải bật ông ấy thì toàn là những chuyện động trời :))

tuyết rơi giữa tháng 4 =)

này mình không thích tuyết rơi bây giờ đâu. mình đang vui mà đi một mình trong tuyết là mình lại emo à nha =)

với cả hoa đào đang đẹp mà.

Đề nghị anh Long ko được bắt e Trúc thay ava nữa [-x gái của e xinh e fải khoe cho thiên hạ thèm chứ :-"

Để phạt anh Long vì có lời đề nghị khiếm nhã <!!?!!! =))> , e đã tik 1 fát b-) nếu sự việc tương tự còn tiếp tục xảy ra, e sẽ tàn phá ko nương tay FG hay cái j` j` đó của a >:)

------------

Sau 4 ngày sống trong bóng tối, cái bóng đèn tự nhiên được thay sửa sáng choang :x . Mình như từ trong bóng tối hang động bước ra nền văn minh ánh sáng =))

Từ khi papa ốm, mọi việc có tính chất " đàn ông " trong nhà giờ chẳng ai làm T__T. A bận suốt ngày, tối mắt tối mũi, 2 mẹ con thì mù toàn tập, điện đóm nước nôi ... :-< thế là từ bài học nhớn lần này, mình đã có thêm tiêu chuẩn cho Đức lang quân kiểu mẫu của đời mình " điều thứ 11, biết thay sửa bóng đèn" :"> =))

Chỉnh sửa lần cuối:
em ơi giờ anh đề nghị public profile bạn em hoặc đem post vào gơn xinh thì em có tính là khiếm nhã hem :"> (sắp đc tick tốt rồi hehee :"> )

----------

yêu bạn em Trúc :x :x :x :x :x

Một ngày nhiều nước:|

Cả ngày là mình rất bị háo nước>"< uống bn nước, ăn bao nhiêu cam quýt cũng ko thấy đủ đã là dấu hiệu của 1 buổi tối thừa nước.

Bắt đầu buổi tối bằng việc là đang ngồi thì mồ hôi tuôn ra như tắm:-@ Nóng bức ko chịu đựng được>"< Ngồi quạt phành phạch@_@

Sau đó là đọc lại thư từ, fb, xem lại clip, HAO từ cách đây chưa tới 4 tháng:-< khóc lóc :| Nước mắt, nước mũi lại tuôn ra như suối>"<

Khóc chán thở ko ra hơi, đi wc, với tay giật 1 cái và mình ko hiểu chuyện gì đã xảy ra nhưng nước bắn lên tung tóe, lênh láng hết toàn bộ phòng tắm và vọt cả sang những phòng bên cạnh:| Nhà mênh mông trong bể nước:((
Sợ hãi vì đã 2h đêm mình bỏ của chạy vào phòng thì cùa phải cái lon nước ngọt=> Nước đổ lênh láng>"<

Bực mình quáaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Lộc=; mai ra đường sẽ có 1 cơn mưa tiền rơi xuống đầu>"<
Lảm nhảm:|
Bị phát điên:|

Khiếp nếu mà viết note mỗi ngày thì dễ thành thói quen lắm. Mình viết nhật ký ngày hôm nay ở HAO nhé.
Mà cũng chẳng có gì đáng viết lắm đâu. Chỉ là lâu lắm rồi mình mới gặp người chỉ quen gọi mình là Nuga, mà không phải là Thương, hay THST. Nhiều lúc mình thấy tên mình nghe sáo rỗng lắm, chỉ thích được gọi là Nuga, Nuga còi, như ngày xưa ông nội vẫn gọi ý.
"- Ông ơi cho cháu gặp bạn Thương.
- Nhà này không có ai tên Thương đâu cháu."
:)
Thi thoảng cháu vẫn hay đi kể chuyện này với lũ bạn ông ạ, bởi cháu thích được gọi bằng cái tên mộc mạc, giản dị mà vẫn độc đáo ấy.
Bỗng cháu nhớ ngày xưa ông chiều cháu, cưng nựng rồi chăm sóc cháu như thế nào. Bỗng cháu nhớ ngày xưa cháu bé tí, lọt thỏm trong vòng tay ông, được ông bế đi khắp làng trên xóm dưới, khoe cháu gái nội của ông. Bỗng cháu nhớ ngày xưa ông cháu mình hay chí chóe, cháu luôn bị bố đánh, còn ông thì lủi thủi đi dọn mấy thứ đồ bố cháu vứt lung tung vì tức.
Cháu muốn về chơi với ông quá.
~~~
Này Nuga, có những người không nên nhớ đến đâu. Đơn giản là vì người ta không xứng đáng cho em nhớ đến đâu.

I am just a slutty bitch, no better than ya
But I'm trying to improve the situation, no, I must improve, by any means
Gud nite everyone!

Ủ uây, a Long iêu bạn e Trúc 100 thì cũng nên iêu e Trúc 1 vì giá trị thtin e Trúc mang lại chứ lại [-x :">
=))

-----------------

Kuchoe dã man ý ... :x :* Ước j` ... 8-> :p Tại sao cuộc sống của mình chẳng khi nào bình yên nhỉ ... Cứ êm êm được tí là gió từ đâu đến và biển lại dậy sóng ... Mình có nên lao vào đầu sóng ngọn gió, mình có nên phiêu lưu chấp nhận thử thách ... hay là nấp đi ... khi nào sóng êm bể lặng, mình lại ra chơi lang thang ...

Đúng là ko có j` là ko thể đổi thay, suy nghĩ của mình với cách đây 1 năm thôi mà tưởng như là của 2 con người hoàn toàn xa lạ, khác biêt.

Đọc lại thấy ngày xưa mình kuchoe hơn bh :(( nhg bù lại, bh mình ng` nhớn hơn :"> hự hự :"> chấm dứt quá trình tự sướng, đi ngủ nào .

P.S : mình ghét ai cho mình nt cuối + quên chúc ngủ ngon :)) nhớ đấy, người bạn mới b-(

mình viết thế kia là mình yêu cả đôi còn gì, chưa kể cái PM dạt dào tin yêu nữa :x
haiz, hôm nay uống chút chút mà ốm lại rồi, chắc cai luôn :) sắp tới mình chuẩn luôn là tu rồi =)) dành cả tối để poker lần cuối, chưa bao h hút thuốc, cai rượu, gái chắc lâu lâu nữa mới hồi đc phong độ =)) thịt chó bị cấm :(( mẹ ơi, cái kiếp này còn mỗi lạc thú ngủ :-< cũng đang bị tước đoạt tàn bạo :((
đắp chăn tu tiếp đây :-<

Có 1 cánh cửa hẹp mở ra.
Nhưng khi mà chẳng ai tin vào 1 phép màu, chẳng ai tin là có thể làm đc thì chỉ có đâm vào cánh cửa cho nó đóng sập lại chứ lách qua tn đc.
Ôi Arsenal =((

tối qua đc khen là nói chuyện có duyên :-& sáng ra đã đc khen là thông minh ... toàn những thứ mình đang thiếu :">
ôi cái cuộc đời =))

bth h này năm ngoái fải quắn đít lên ôn thi rồi nhưng sao bh ngồi vào bàn học lại khó đến vậy T___T

Chỉnh sửa lần cuối:
chả muốn buồn đâu :( nhưng nghĩ đến là lại ... 8-|

"...ôi chưa bao giờ anh quên được em"

tối nay đi bar hay ở nhà làm bài :-s
thôi ở nhà chắc gì đã làm bài :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Làm ăn ko chuyên nghiệp, bị người ta góp ý quay ra dỗi :)) =)) 90% lời khen là xuất phát từ các bạn trẻ dân quê chưa xem một chương trình nào nên hồn :)) =)) Ý tưởng thì éo có gì sáng tạo, kinh phí thì ko xin được tài trợ, góp ý với thì toàn câu kiểu "quyết rồi, ông không phải lằng nhằng ..."

Đã thế, lại cứ mở mồm ra là:

"Yêu cầu của con người là vô hạn, khả năng của chúng tôi là có hạn, ko hài lòng thì đọc 2 điều trên", "Sao các bạn nói giỏi thế sao ko ra làm đi", "Các bạn khán giả sướng thật, vừa ko làm vừa được nói", ... -> đã cảm thấy sức ko đủ thì đừng có đú :-j

"Tất cả các thầy cô, anh chị đã đồng hành cùng chúng ta trong chương trình là những người hiểu rõ và thông cảm với chúng ta nhất, đó mới là điều ta cần" -> đám chúng mày làm chương trình phục vụ sinh viên hay phục vụ các anh chị ??

Hãm vcl :|
Bảo sao sinh viên trường Y hay bị kêu là khó hoà nhập với cộng đồng :|

Chỉnh sửa lần cuối:
"béo quá, ngọt thịt đến muỗi cũng yêu :x"
éo gì, mình có biết cưa gái k ấy nhỉ =))

For my dreams I hold my life
For wishes I behold my nights
The truth at the end of time
Losing faith makes a crime

I wish for this night time
To last for a life-time.......

[Sleeping Sun - Nightwish]

có phải rơi bao nhiêu nước mắt để có lại được nụ cười này thì cũng không bao giờ tiếc đâu.

well....... mood swings again =)

I really do want to cry myself to sleep. So that my eyes would be so puffy tomorrow I cannot read or see a single thing from *the past* =) but I cannot cry now. Have an essay due tomorrow so I'm obliged to look at this f-king computer screen.

Whatever.

I hate the word 'sorry'. Doesn't mean anything. Doesn't change anything.

Really do wish that I have a coma =) Or a memory loss would be good enough.

F *the past*.

And don't anyone dare to lecture me about how we should treasure and learn from *the past*. Had enough of that already.

Why? - That's a silly question. Because we are destined to live this life. Because I am destined to suffer.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên