Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Facebook vì bạn
Twitter vì tình... (...yêu với một số người)
Yahoo vì gia đình

quá lười để làm một cái gì đó cho mình :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối ava em Hằng :x xinh thếhhhhhhhhhhhhh :x :*

----------------

Bạn là con người nguy hiểm thật, nên đừng cố tỏ ra an toàn nữa T__T hự hự

Mình cũng sẽ ko cố tỏ ra nguy hiểm nữa ...

muốn mua đôi này quá đi :(( á á á đang on sale :((

đọc lại những gì đã viết ra một năm trước

ngỡ đâu tất cả là thoáng qua một giấc mơ

Cuối cùng là đi hay không đi?

Một câu hỏi lớn không lời đáp.

** ức chế quá 8-} đ cái gì ra cái gì cả 8-}
còn rum mết clgt 8-}
K muốn chửi đâu mà sắp k chịu nổi nữa rồi. Ai cũng kém miếng khó chịu à 8-|

oh yeah hôm nay đã giải quyết xong tất cả các vấn đề linh tinh :>
chà, có khi hôm nào phải đi mua quần áo thôi, thú vui shopping tao nhã đã bị lãng quên :))

tao bắt đầu thấy bất an
cũng chả hiểu tao nghĩ gì nữa :-<

phù phù bão bão.
mưa phùn gió bấc.
nhắc tới Hanoi, mà cũng sắp đến Hanoi r.
cũng chóng vánh?

mấy thằng lèm bèm như đàn bà thảo nào đi đâu cũng bị ghét :)) éo có liêm sỉ bằng một mẩu :))

hay nhỉ :)) post là việc của post, trong này nó đâu có cấm. Nhật ký thì nói gì chẳng đc. 1 từ đủ biểu lộ cảm xúc là đc. Lẽ nào cứ phải bài dài dằng dặc ra rồi đọc cho mỏi mẹ nó mắt mới đc :-j hài vãi :-j

đúng toàn cái hãm ngày hnay :))

Không hẳn thế, nếu mà cứ cực đoan như em nghĩ chắc bản thân chị del đi cả chục bài của mình + bài của rất nhiều người khác rồi
Nhưng nói cái gì cho nó có mục đích một tẹo, đừng có kiểu "tôi đang ăn cơm" thì viết một dòng "đang ăn cơm" lên đây là xong. Em nghĩ đây là đâu?
Có mấy cách khác là để dành viết 1 loạt cho đủ, hay kiếm cái như kiểu twitter ngồi gõ mấy chứ là xong ý. Chứ chị nói thật nhiều bài như bài của em trong này, càng ngày càng biến cái topic này như một bãi rác! Chị thì ko tự hào là thông minh siêu phàm gì nhưng chị không ngu đến mực đọc bài ai mà không phân biệt được thế nào là nhật kí, thế nào là spam, thế nào là lắm lời vô nghĩa. Mà nhé, ở đây nhiều người lắm lúc bực tức còn chửi bới, dùng từ "không được lịch sự cho lắm" nhưng phương châm ban đầu của topic thì cứ thế mà theo, vả lại đọc những cái đó đôi khi còn chấp nhận được, chứ có nhiều bài chị xin nói chân thành với em ai đọc vào cũng thấy như gai trong mắt.

Biết em Hưng từ đã lâu, nhiều khi đọc bài thấy muốn xóa hay tặng em cái thẻ nữa nhưng cũng đã cố chịu đựng vài lần (+ tính lười), càng ngày càng thấy cứ lơ đi là không được. Chị không rõ em là ai, nhưng chị đảm bảo ko ít người ở HAO đọc bài em mà không ngán đâu :D Thế em mà thích chửi đểu hay đá đằng sau ý, thì cũng vô tư đi nhưng mà lần sau học văn hóa post bài lại từ đầu rồi hẵng nói nhé.

Vừa check lại hồ sơ em, chị thấy cũng chẳng đáng để mà em tự hào ngồi post cái bài ở trên để rồi có ai vào hùa với em đâu nhé. Tự nhìn lại mình xem có đáng để mà kêu không? Chị không nói là bài nào của em cũng kém chất lượng (tuy nhiên vẫn nhấn mạnh là nên để ý đến chất hơn là lượng), thực ra nhìn chung thì em hoạt động khá tích cực ở nhiều nơi khác nhau trên HAO, nhưng mà ý, cái thái độ của em không ổn đâu em ạ.

Nơi công cộng!

Chỉnh sửa lần cuối:
hate the feeling of hatred. that makes me feel ugly inside out.

this mood swing is getting unbearable sometimes. but, I'm happy.

xxxxxxx

thế thì có nhiều người như thế lắm chị ạ ;) chị cứ theo dõi đi :-j đâu có phải mình em. Còn việc văn hoá hay ko thì nếu muốn người khác tôn trọng mình thì trước hết mình phải tôn trọng người khác đã ;) Em post là việc của em, em cần đêk gì ng khác hùa vào làm gì, nhật ký là nơi để xả ra, em viết thế nào là quyền của em, viết ra để mọi người hùa vào làm gì. E k thích ai cũng hùa vào chn của mình.

p.s ( cái này ko dành cho chị Trang ) : De plus, chó sủa cứ sủa, đoàn người đi cứ đi thôi :)) Hùa vào với 1 con chó thì cả lũ cũng là chó hết :)) có 1 mẩu còn hơn đứa ko có :))

chị đâu bảo có mỗi mình em, chị cũng xóa hay remove bài của không ít người rồi, cảnh cáo cũng ko ít luôn
Ai nói cần hùa vào làm gì, cái tư tưởng "hùa vào với cả không hùa vào" là do tự thân em nghĩ ra chứ chẳng ai nói đến nhé. Cái hiển nhiên là ai sai thì người khác nhìn vào người ta
Nói về thái độ, em dùng "chó" để mà ví với người, thì xin lỗi em nhé chị chính thức xếp em vào một trong những nhân vật chị không muốn nói tiếp thêm một cái gì vì chị thấy cái khả năng nói đểu người khác của em nó quá mức để mà bàn luận thêm cho nó tốn công thêm. Mà em nghĩ cái lời của em viết ra nó có tính thâm thúy hay cao siêu gì rồi em viết ra em tự cười ý, thì thật là shame on you.

Topic này không dành để mà nói chuyện về một em bất bình vì bị xóa bài xong kêu loạn lên nữa, chị cũng không muốn post thêm cái gì cho nó phí công phí sức ra vì xem ra cũng vô ích. HAO là trang của nhiều người, mod không có quyền khống chế bừa bãi mà bản thân thành viên cũng không có quyền thích viết gì thì viết, cái gì cũng có luật và trật tự của nó.

Act like a man!

p.s: vừa đọc cái lý do sửa bài của em Hưng, tự hỏi không biết em có hiểu cái hình ảnh của em nói được dùng cho hoàn cảnh nào không? Mà em có thói quen nói về "chó" rất nhiều nhé, mà đây không phải là biểu hiện của tình cảm với động vật mà là biểu hiện của hành động kém văn hóa thì đúng hơn.

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi cai facebook đc 3 hôm rồi >:)
nhưng lại lòi ra trò down film bộ HQ và xem tận 4h sáng, 7h dậy đi học :)|
Siwon đẹp zai quá điiiiii, nhưng em ko bỏ Hae theo anh đâu >:p :(
sao cứ nhằm đúng luk sắp thi thế này mà ra lắm phim hay thế, chết tôi mất thôi :((
list of must-see K-dramas after the exams =P~
- Cinderella's sister
- Personal Taste
- Oh! My lady
- Tình cờ
- Lord of study
- Hong Gil Dong
- My girl
úi chà chà, nhiều ghê nhỉ :"> mình xem phim cũng trâu thật, chép list vào note trong ipod thôi keke >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi được rồi thằng Hưng mày bắt đầu chọc đúng chỗ ngứa của anh rồi , anh chờ mãi mới có cơ hội tổng sỉ vả mày đây :))
1 là em chuẩn luôn tiêu chuẩn của thằng đàn bà, Khổng tử dạy tiểu nhân và đàn bà là khó dạy nhất thì em có cả 2 đức tính cao đẹp, bị del và warn là do em mỗi lần post lên không quá đc 30 chữ, như thế n lần, host nào chịu cho đc 24k bài (có khi cộng lại k dài bằng 2k bài của người khác) của em, HAO k phải là tổ chức free, là tiền túi của các anh chị lớn bỏ ra, em đc xài chùa rồi thì cũng phải biết mà sống nó có liêm sỉ một chút, câu bài là hành động hạ tiện nhất trên một forum, nếu em ở VNhp hoặc IlkAudio thì anh sẽ ban IP em thẳng cánh, k cần nhắc nhở một điều gì hết, đừng có hót nữa, người khác câu nhiều cũng chỉ là 7-8k, còn chưa học phép chia thì anh nhắc là em gấp 3 lần người khác
2 là anh k phải vì chuyện gì mà hiềm khích cá nhân với em, anh ghét cái thói rẻ tiền ngồi rỗi ăn dưng vào nói từ chuyện bị ỉa chảy đến đánh bài thua mỳ tôm, ngôn ngữ ra đằng mồm thì lai tạp nhố nhăng, con nhà người ta thì anh ra anh việt ra việt, pháp ra pháp, mỗi mình mày thì chêm chỗ này tí chêm chỗ kia tí , ra có tí vẻ anh cũng đc đi du học =)) vd, INSA de Lyon à =)) cũng là đánh trống ghi tên, bỏ một cục tiền ra đi học chứ vẻ vang gì, doạ trẻ con
3 là anh đoán là em không biết tiếng việt :-? anh chửi đổng tí đánh động tất cả các loại giẻ rách thì em cứ nhảy nhổm lên thế :-@ chạm nọc à :-@ tự ti à :-@, và "éo có liêm sỉ bằng một mẩu" là một gam em cũng k có =)) đừng tự hào có còn hơn k =)) thằng này IQ chắc dưới sàn, không có năng lực tư duy ngôn ngữ :-j và anh không nhầm thì anh hùa theo em Trang tí :"> nịnh bợ mod tí mà em post thế kia mà cũng gọi là biết đá xoáy =)) em ơi viết gì nữa cho nhục =))
4 là sau những điều hạ tiện trên, em đi đến đâu cũng bị xua như xua tà , bạn cùng lớp em nó còn chả có tí nào hài lòng thì anh thấy em vẫn câu như chốn không người :-? em có ăn có học mà em không thấy nhục à :-? mặt em có khi dày hơn thớt , anh mà bị chửi bằng nửa em chắc anh cũng phải nghỉ viết 1 tháng, anh nói thật đấy
5 là anh thấy thương hại bố mẹ em ấy, ngày nào anh cũng thấy em post bài trên HAO đều như vắt quất rải rác từ 5-6h chiều bên ấy đến tận 2-3h sáng hôm sau, bên ấy không có việc gì làm hả em :-s, thầy u chú còng lưng ra làm mỗi năm gửi chú 20k euro để thằng con ol chay chat bậy à em
thôi lap anh hết pin rồi, anh cũng chả đủ thời gian để viết hịch tướng sĩ =; anh nghĩ anh nói một lần cho em tỉnh, giải quyết hết như 2 thằng đàn ông, còn nếu em vẫn lảm nhảm đc, thì anh miễn bình luận về nhân cách một con người

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên