Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Một buổi tối ngọt ngào bởi zai L2 :x ra trường rồi không có nghĩa là hết đc quan tâm w những bất ngờ thú vị ngày 8.3 :x yêu zai L2 :x

cắt tóc, lên vincom ngồi ăn frozen wifi free :x chào 1 đứa, mất 10p để nó nhớ ra mình là thằng bỏ mẹ nào =)) 2 đứa chào mình, mất một tiếng để nhớ ra đứa thứ nhất, đứa kia thì chịu =))

mình có dấu hiệu lão hoá tuổi già rồi =))

@Bình hâm hâm hâm hâm hâm: ờ tao toàn để máy rồi đi ngủ mày ạ :"> hay quên invi lắm :"> sr mày nhé :">

lẽ nào là tại em thật hả anh =)

Gạt hết đi:-j đời người tìm được bạn tốt đâu phải dễ, tri kỉ thì tất nhiên là ko hề đơn giản r`;)

Tỉnh lại đi đồ ảo tưởng:)) Đời ko ai ghét mình chứ:))

Tự rút ra rằng mình có sống tốt tới mấy thì người đời vẫn có kẻ ghét=)) và còn tự rút ra rằng người mìh có quý tới mấy, đối tốt tới mấy thì cũng sẽ hoàn toàn có thể ko tốt với mìh mà còn coi mình mạt hạng=))

Ôi cuộc đời:>

mình là A2er về nhà sớm nhất và mình viết cảm tưởng về cái Women's day celebration đậm chất A2 :x
hôm nay như đã được dặn trước chúng mình lên phòng nghe nhìn học Văn, mình ngủ suốt đến tận cuối tiết 2 và trong tình trạng hậm hực vì nghe bọn con gái ở ngoài rú rít, tủi thân vkl. Cuối tiết đc bạn đánh thức dậy để xem clip Đây thôn Vĩ Dạ - anh Hàn Mặc Tử đẹp zai phong trần vcđ =))
tự dưng đang xem clip thì bị tắt bụp, hiện ra cái màn hình xanh xanh cái j mà damgaged hay error j í :-ss cả lớp rú lên là Bóng ma Hoàng Cúc trong khi ngái ngủ mình đã nghe thành Ưng Hoàng Phúc =))=))=)) thế rồi cái j j đó đếm từ 1-8, rồi mình chẳng nhớ j nữa í. Có cái chữ GO 309 NOW thế là mình chẳng cần bik j cứ thế ôm hộp bút sách vở lên thẳng 309.

1 buổi tiệc hoành tráng, mở đầu vs mấy câu hỏi kiểu: con gái cứ 1 tháng là lại có cái j hay là trên lông dưới lông luk tối lồng vào nhau =)) qua mấy câu hỏi mình cũng biết đc Trang Sex 1 tháng thay xi-l*p 1 lần này, rồi cái mà trước khi đút vào lỗ thì khô, bỏ ra thì mềm và ướt là cái kẹo cao su này =)) thú fết

bọn mình còn đc các bạn nam cho đeo cái vòng phát sáng ấy :x

Nguyên Ox solo 21 guns

....

bất ngờ nhất là tấm poster A2 girls - the best girls in town của các bạn nam chuẩn bị cho bọn tớ, đẹp cực í, thề là tối nay sẽ để làm ava.

...

ôi thực sự ko thể nhớ hết đc nh~ gì của ngày hôm nay
cảm ơn A2 boys rất nhiều: Pukku, Nikku, Nam CT, Đào Nam, Đinh CT, Minh Trung, Tuấn Anh, Sữa và cả diễn xuất tuyệt vời + sự cho phép của ss Phương nữa :x
bh mình có thể khẳng định là A2 is not better than A1, A2 is better than everything :D

8-3....

thực ra cũng buồn, cũng tủi thân, rồi lại nghĩ ngợi, nhớ về kỉ niệm cũ, còn xemlại ảnh nữa chứ =))

Nhưng chỉ có thế thôi, chứ có thế nói hôm nay là ngày 8-3 tuyệt nhất từ trước đến h ý:"> tự sướng đc bao nhiêu ng khen hay =)) chẳng biết là khen thật hay xã giao nhưng dù sao cũng vui:x rồi trong h Logic nghe giảng và hiểu bài mới ghê :"> rồi có thg bạn thân tặng quà bất ngờ nữa:x mỗi tội vụng về vl:( cầm cái bánh lên rơi toẹt luôn:( may mà kịp đỡ ,vẫn ăn đc mỗi tội hỏng hết dáng của cái bánh gatô:( ,
rồi ông bô mua quà xịn cho 2 mẹ con mới ghê:x
rồi bạn Vũ hết giận vì cái tội vô tích sợ vô dụng nữa:">

hê hê hê:))

----------

@Bình hâm hâm hâm hâm hâm: ờ tao toàn để máy rồi đi ngủ mày ạ :"> hay quên invi lắm :"> sr mày nhé :">

lẽ nào là tại em thật hả anh =)

mùng 8-3 vui vẻ nhá mày:x
chúc má mi nữa:x:x:x

dậy từ 4h sáng
2 người mà thồ đến 9 bó hoa đủ loại đi khắp thành phố Hà Nội để tặng :( cứ gọi là cả phố nó nhìn =))
hướng dương đẹp dã mannnnnnnnnnn :x
zui zui taa

:-j đek phải lỗi tại tao sao cứ đổ như lỗi của tao thế :-j
tao biết đường đã tránh xa ra rồi thì đừng có cố động đến tao :-j
Bt thì k sao, nhưng đừng có mean như thế !!!
Tao đang yên ổn w cái tao có bh !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Càng ngày càng lười...
Không viết
Không học
Không chơi
Không đi
Không làm gì cả
Điên rồi

out of mean girl mood =)

back to working and looking forward to smt really really nice :x

tao xin lỗi.......
mình xin lỗi.......
em xin lỗi.......

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng là đến thời gian cũng không đủ sức mạnh để biến chí phèo thành hoàng tử bạch mã, thị nở thành công chúa@@

Back
Bên trên