Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

"Deep down you know it's best for yourself, but you hate the thought of him being with someone else."

quoted from an application on FB =)

Chỉnh sửa lần cuối:
Sẵn sàng đổi tất cả mọi thứ có trên đời vì những phút giây như vừa rồi.
Xa xa mà lại rất gần. 1 cái cửa sổ YM mà cứ tưởng như ở ngày sát bên.

...
Chỉ còn một thứ chưa hoàn hảo. Để hẹn năm sau nhé..

"rất mạnh mẽ"
nope nope.:))
chỉ là
cùng khóc thì lấy ai dỗ dành lắng nghe.: )
chỉ là
k cho phép bản thân gục.

đơn giản
cần 1 ng luôn tươi cười làm dịu phải k.: )

ừ, tự an ủi là mình ko tài năng :)) mình ko xứng đáng :)) mình chưa có kinh no :)) thôi kệ :)) đời là thế :)) chịu khổ nh rồi :)) chịu lần nữa cũng có sao :> :)) ta vẫn tiến về phía trước :)) sống cam chịu >"<

Chị đã nói rồi đấy. Nhưng chỉ vì cái này mà phải vào nói thêm 1 lần nữa. Em đã nói là k quan trọng cơ mà. Sao giờ lại thành ra như thế này? Cái này gọi là bất mãn phải không?

Việc quan trọng nhất bây giờ là gì thì chị cũng đã nói rồi. Cho nên, cứ thế thẳng tiến về phía trước, nhưng hãy mang theo sự hăng hái và bỏ lại những suy nghĩ tiêu cực nhé.

Hôm qua, chị biết em buồn nên chị để em yên trong góc riêng của em. Chẳng ai cấm em chán nản. Không làm được điều mình mong muốn thì cũng nên suy nghĩ lại 1 chút để lần sau rút kinh nghiệm. Nhưng đừng để cảm giác đó bám theo mình quá lâu, nhất là không được để việc đó biến bầu trời xanh trở nên u ám.

Nào! Bước đi thôi.:x

e có nói mình chn đấy đâu chị :-?? còn nh chn lắm :D dồn nén nên thế thôi :))

Thế thì đi ngủ đi nhé!

Gạt bỏ mọi sự nghi ngờ đi em.

Và cũng đừng để tâm nhiều quá đến những cái mà "người không hiểu mình" nói. Đau đầu thêm thôi.

Ngủ ngoan :x

@thèng Hưng: mất cái j hả :-w

Vừa lật lại topic mấy bài hồi xưa, đek hiểu mình viết cái gì hồi í =), chỉ thấy bài nào cũng dài dằng dặc + toàn chửi bậy. Cách đây 2 năm có chết cũng ko tưởng tượng được h này mình ra đường thỉnh thoảng vẫn cười một mình vì nhớ lại EHB =)) Cách đây 2 năm ko nghĩ h này mình biết đi xe máy. Nhưng có 1 việc 2 năm trước đã nghĩ 'cũng qua nhanh thôi', thế mà phải chịu đựng suốt từ lúc í đến h mới tạm kết thúc ^^

thinks it is wrong for something as pretty as snow to be so cold and slushy. Why can't snow feel like a warm, fluffy, fleece cloud of love?

but actually I love this feeling of loneliness when walking alone in the snow :") it makes me feel...

...pure.

such an illusion =)

[Forever walk alone]

Lỗi tại ai còn cáu gắt nhặng xị lên =; Hay nhể >:p Blều >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên