Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Dùng lite fb thật kì :| k b iết note đc, k up đc pro pic k có not. 8-} nói chung là bực mình qá :(

-------------------------------------

Chỉnh sửa lần cuối:
sao e tìm đỏ mắt mà k có cái preferences trên edit hả anh ? :| anw, tks anh ạ ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Mùa này là mùa yêu thương hay sao ý:x
Ngoài việc rất nhiều đôi rủ nhau cưới ầm ầm:-s
thì các bạn trẻ cũng rủ nhau yêu ầm ầm:-ss
Mỗi ngày mở fb ra là thấy trái tim cứ gọi là đỏ loẹt:-ss thi nhau in relationship ý:x

Chúc tất cả mọi người hp:*

Chỉnh sửa lần cuối:
Mùa này là mùa yêu thương hay sao ý:x
Ngoài việc rất nhiều đôi rủ nhau cưới ầm ầm:-s
thì các bạn trẻ cũng rủ nhau yêu ầm ầm:-ss
Mỗi ngày mở fb ra là thấy trái tim cứ gọi là đỏ loẹt:-ss thi nhau in relationship ý:x

Chúc tất cả mọi người hp:*

8-> mình công nhận
Nhìn các bạn trẻ yêu đương rất dễ thương ;)) nhìn muốn bắt nạt lắm >:)

"When I come home, Cold and tired.. It's good to warm my bones..."
Gọi đây là sự trở về với Rock có đúng ko nhỉ? Vất vả ban ngày và thả mình những phút như thế này. Nghĩ cũng được, suy tưởng càng tốt. Nhưng nhất thiết không để cho lắng lại mà nghĩ về ấy được. Ít nhất là vào lúc này.
@ Chị Thoa Pà chị vẫn xì tin gớm nhỉ :p

Chỉnh sửa lần cuối:
A 10-year mystery was revealed :)). Câu chuyện về một cậu bé tự kỉ suốt 10 năm =)).
Sometimes magic really does happen :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
"When I come home, Cold and tired.. It's good to warm my bones..."
Gọi đây là sự trở về với Rock có đúng ko nhỉ? Vất vả ban ngày và thả mình những phút như thế này. Nghĩ cũng được, suy tưởng càng tốt. Nhưng nhất thiết không để cho lắng lại mà nghĩ về ấy được. Ít nhất là vào lúc này.
@ Chị Thoa Pà chị vẫn xì tin gớm nhỉ :p

Double teen dồi. Dưng cơ mờ có vẻ "non sông dễ đổi, bản tính khó dời" em ạ. Khộ lắm:">

À Hôm nay Hà Nội rất ấm:)

xem MI12 - behind the scene!

ngoảnh đi ngoảnh lại, 6 tháng đã qua thật nhanh, cũng có nhiều thay đổi, nhưng vẫn hẹn một ngày trở về với tình yêu Ams vẹn nguyên và biết đâu đấy, vẫn đang lớn lên từng ngày :)

khi đi đến một nơi rất khác, mới thấm thía r Ams là nhà - là một chốn bình yên dịu dàng, dù buồn vui hay giận hờn vẫn đến với nhau bằng trái tim - và mình thik thế lắm lắm lắm <3

nchung mình cũng là 1 ng bị có suy nghĩ đơn giản, r còn cần p sống - sống - sống nhiều nhiều nữa may ra mới đủ chai lì và hít thở đc trong bầu ko khí "phức tạp" này. đam mê ăn vào máu nhưng đam mê ko phải để tiếp tục chịu đựng và trông cậy vào những ng bộ não và trái tim đã nhất loạt bỏ phiếu chống. "điều duy nhất khó nghĩ hơn ra đi là ở lại; điều duy nhất bất khả hơn ở lại là ra đi.Tôi ko muốn phá hoại điều j hay bất kì ai. Tôi chỉ muốn lẳng lặng lẻn ra cửa sau, k làm ầm ĩ hay gây một hậu quả nào, và r chạy một mạch tới khi đến đc Greenland" - k hoàn toàn đúng và khá là buồn cười khi lấy những lời của 1 phụ nữ ngoài 30 bế tắc trong hôn nhân để mô tả tâm trạng của mình. K biết xin ở đâu một lời khuyên hoặc 1 phép thần thông nào đó kéo dài con đg mình có thể đi đến ngút tầm mắt - mình sẽ biết p đi ntn!

merde X( đang ngủ thì chuông báo động kêu X( dậy ko ngủ đc X(
Báo động gì thế em? Báo động giả hả? :D
Em tức thì càng khó ngủ, ngốc thế! :p

Anh ơiii, em vào đc fb r í anh ạ :x:x:x
Em cảm ơn nhiều ạ :x
Thế tốt rồi! Em vui nhé! :x

nchung mình cũng là 1 ng bị có suy nghĩ đơn giản, r còn cần p sống - sống - sống nhiều nhiều nữa may ra mới đủ chai lì và hít thở đc trong bầu ko khí "phức tạp" này.
An à, sao lại muốn mình "chai lì" thế? Nhìn nước nhé. Nước mềm mại và vượt qua mọi thứ, nước mềm mại nhưng bào mòn phá tan được cả đá cứng. Cứ mềm mại đi em, em sẽ vượt qua tất cả mà!

K biết xin ở đâu một lời khuyên hoặc 1 phép thần thông nào đó kéo dài con đg mình có thể đi đến ngút tầm mắt - mình sẽ biết p đi ntn!
Phép lạ nằm ở trong em, vốn có trong em rồi, nhưng em chưa nhận ra và chưa sẵn sàng sử dụng nó thôi. Ai có thể khẳng định được là nếu có một con đường dài đến ngút tầm mắt thì nó sẽ không dẫn em xuống địa ngục?
Chỉ có chính em mới quyết định được mình sẽ đi đến đâu, dừng lại chỗ nào và làm những gì trên chặng đường ấy, bất kể nó ngắn hay dài.

Những ngày thật khác
Không hiểu chuyện gì xảy ra với firefox, cứ vào là treo và thế là mình phải dùng IE 1 tuần nay

Những ngày đi ngủ với không tin nhắn chúc ngủ ngon từ những contact quen thuộc, ko tin nhắn chúc ngày mới tốt lành từ sáng sớm.
Những ngày đến trường mắt không còn hướng ra sân bóng rổ, không còn đứng ở hành lang, không gì cả.

1 ngày bình thường, ăn trưa với VNM, ngồi buôn 5 tiết với bộ tứ của mình, làm ngon 2 bài kiểm tra Anh

Không suy nghĩ vẩn vơ, không oán trách bản thân. Tôi tự tha thứ cho bản thân rồi :)

I feel so alive <3

Em biết sống là phải cố gắng rất nhiều.

Nào. Cố gắng lên thôi!

vâng ạ >"< chuông báo cháy ý >"< nó kêu cho điếc tai thì thôi :-<

mà chuông đã kêu là đang ngủ kiểu gì cũng phải chạy xuống để regisseur lên kiểm tra, ktra xong thì mới đc đi ngủ tiếp 8-}

cứ tầm vài tuần lại 1 vụ thế này 8-} điên lắm X(
Vì chưa có gì thật sự xảy ra nên em chưa ý thức được tầm quan trọng của việc đấy thôi. Họ rất cẩn thận nên mới làm thế để cho các em thực tập, lúc nào có cháy nổ thì còn biết đường chạy ra cho đúng, tránh gây ra nguy hiểm đến tính mạng. Những chuyện đáng tiếc xảy ra không ít, nên em đừng chủ quan và coi thường những hoạt động như thế nhé!

Vui lên, đừng tức giận vô lối thế em! :p

công nhận họ cẩn thận thật, bên cạnh đó em cũng phục họ vì họ rất chi là cam chịu. 1 tháng phải 3 lần nửa đêm đang ngủ đi rà soát hệ thống thế này, thế mà vẫn tươi cười với sinh viên :x

vâng ạ, biết thế nhưng mà tức lắm, hôm sau có bài ktra mệt hết cả đầu, đêm nằm ngủ cho thoải mái sáng hôm sau làm bài, ai ngờ cứ thế, đầu óc cứ căng ra, ko làm tốt đc bài kiểm tra >"< :((

Ghét chị Thoa lắm :((

Hự... Chị iếu tim lắm. Đừng làm chị Ngất8-} .

Đêm ngủ không thoải mái thì giờ đi ngủ đi nà. Mai còn làm bài kiểm tra chứ:*

Ngủ giờ hem đc ạ >"< còn nh công việc phải làm, rồi còn mục tiêu trước mắt nữa :-< bỏ xa đối thủ đang ngấm ngầm vươn tới :">

mai thi xong rồi ngủ luôn cả wk cho sướng chắc cũng chưa muộn :">

Mục tiêu trước mắt là mai phải thi tốt đã. Còn đối thủ thì cứ từ từ. Còn cả wk để "gỡ gạc" cơ mờ=)) =))

: ) Cái tin nhắn của ấy gọi tớ dậy. Và giờ tớ lại có đủ sức để tiếp tục rồi. : ).
Buồn cười thay cho 1 tin nhắn vô thưởng vô phạt : )) Và chẳng liên quan gì đến tớ = ))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên