Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Mỗi lần nghe Believe lại thấy mình vẫn chỉ là một đứa nhóc. Hời hợt.
I'll be right there !
I'll never leave !
And all I ask of you is Believe...

Sáng mai sẽ không bỏ chạy sáng ở nhà nghe nhạc nữa đâu T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
- Tiết 3: cô Sinh bước vào... tập thể 11A2 nhanh nhẹn sửa Mrs Kiều Hương thành Ms Ngọc:"> ( mà cái bảng còn là dùng lại của 12a2 ca sáng=)) )~~~ cô rất xúc động-> giao lưu, hát hò, văn nghệ, tâm tình, chụp ảnh....

chúng mày lười như hủi ế có đứa nào chịu sửa bảng đâu
lại còn đếk biết tên cô >:p
TAO PHẢI LÀM HẾT :-w

anw, t4 vui \m/ thế mới đúng nghĩa là đi học chứ :">
hi vọng hnay sẽ câu thêm đc tiết nữa :">

trời ơi, bài speaking fail quá =))) tôi đi chết đây =)) trời ơi ...

"CE, các bạn nói gì!!!
CE, các bạn cần gì!!!
CE, các bạn muốn gì!!!"
"cô DH!!!"
"wo men ai ni!!!"
xD xD xD
:x:x:X

20 tháng 11

Chả đi đâu, thấy mọi năm nó thật có ý nghĩa, còn năm nay :(

Đại học, chả có ai để đi =)) năm sau mới phải đi các cô bộ môn chuyên ngành, lại chuẩn bị phong bì mới sợ chứ, mất hết ý nghĩa

Cấp3, mấy đứa mai lại đú đởn chứ chắc cũng không đi nhà thầy .

Cấp 2 thì , mình không tổ chức thì lấy đâu ra ai tổ chức :( Mấy năm trước , ngày này luôn luôn tới thăm cô đầu tiên, nhưng năm ngoái, cô làm em thất vọng quá :( Cô chỉ cần cười một chút, nói một chút thì chúng em hạnh phúc biết bao :(

Ôn thi thôi :|

Cả làng cả xã đã đổ về các rạp chiếu film để xem New Moon
Mình vẫn ko hợp đc vs cái film tí nào :-< Mình chỉ đọc đc mỗi truyện :-<
Xem film làm mình có cảm giác Bella lúc nào cũng bị thèm zai í =; buồn lắm :-<

Mình lại bị nhớ mẹ rồi :(

PHải đi Vinh có việc. Chẳng uqên ghé qua nơi ấy. Khi đứng ở ga Vinh. Tôi đã rất muốn bước lên chuyến tàu chợ toàn mấy bà buôn gạo, buôn trứng ấy.
: )
Ở một nơi tràn đấy kỉ niệm của bạn bè, dù nhiệt độ có là bao nhiêu cũng chẳng hề thấy lạnh lẽo chút nào.
: )
Và tôi lại về Hà Nội.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày hqa là cái ngày tuyệt vời hơn cả tuyệt vời:x
1 ngày trọn vẹn về mọi mặt:x 1 ngày trời lang thang phố cổ cùng bff, ôm ấp nhau như 2 con dở ng:x rất là ấm ý:x ngồi sau đút tay túi áo nó, rên hừ hừ và 2 con lượn lờ phố cổ, ăn uống ở đủ mọi ngóc ngách, chui vào quán cafe ngủ trưa:"> film fiếc cho tới mệt thì thôi:">
Nhận kq:x lại tuyệt vời, again:x

Ngày hnay là cái ngày dở hơi=))
Vẫn film:-s đến bị mòn quần vì ngồi rạp mất:-ss
Thay vì sung sướng thì lóc cóc tự đạp xe:(( tuột xích:(( dắt bộ tới cả cây:(( đi qua 5 hàng sửa xe cả thảy mà ko có ai sửa cho:((
Tự dưng có anh bên đường vẫy lại sửa dùm:x Sửa xog anh hỏi 1 câu, xứng đáng là
câu nói gây đau đớn nhất trong ngày: " Em học lớp 6 hay lớp 7".... bị băn khoăn quá=((

khó chịu quá!!!!
DAMN.
phải cố như k có j đến bh ?????

Chỉnh sửa lần cuối:
21/11/2009, một ngày không bao giờ quên, có cả niềm vui và nỗi buồn, nụ cười và nước mắt, đau khổ và hạnh phúc, rồi tất cả sẽ trôi qua, nhưng những kỉ niệm thì còn mãi :)

Hôm nay anh cưới ^^ Có vợ rồi phải người lớn lên nhé, đừng trẻ con như trước nữa chàng trai lớn của em àk ^^
Hy vọng từ đây mỗi ngày của anh sẽ là một ngày vui, sẽ ko còn phải bận bịu buồn chán vì những việc nhỏ nhặt nữa :) Hy vọng chị ấy sẽ chia sẻ được cùng anh tất cả mọi lo toan ấy :) Hy vọng anh sẽ có một gia đình hạnh phúc :)
Happy wedding ;)

Back
Bên trên