Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

kể từ khi biết nhìn vào mặt tốt và học cách chấp nhận những hạn chế, mình cảm thấy vô cùng thanh thản :))

tôi nhìn thấy cái avar của anh trai tôi!và tôi cười như chết rồi trong lúc nước mắt rơi vì lạnh=))))))))))))))!ôi anh tôi=)))!ngày vui chăng?

hôm nay sinh nhật anh
18t anh là người đàn ông trụ cột của gia đình
gắng lên anh nhé

đi 800Km/ngày, ngồi bus 12 tiếng, mưa cả ngày :|.
tâm trạng chuyển từ buồn buồn sang tưng tửng, feeling isolated sang excited :)).
nhiều thứ ko đẹp như mình nghĩ, nhưng cũng ko xấu như mình tưởng. cả chặng đường dài phía trước vẫn sẽ ko thay đổi, chỉ là mình nhìn nó như một con đường mòn tăm tối hay một lối đi đầy cây ngập trong gió và nắng thôi.

^ Lạnh bỏ xừ :|

Lâu lâu được cái cảm giác được uống rượu đến say cũng thích phết :)

Một ngày lang thang khắp chợ Đồng Xuân, kiếm hàng. Hic, 1 kế hoạch kinh doanh nhỏ xem ra cũng ko đơn giản lắm. Mệt ! Đói ! Nhưng rất hào hứng ! Nhưng có điều gì đó hơi bất ổn ! Chắc là phải tham khảo thêm 1 số thông tin trên sách báo để nắm lại vấn đề chắc hơn !

Chưa bao giờ may như hôm nay :(( 2h30 present 12h30 chưa có ý tưởng gì thì 12h31 có thông báo nghỉ học. Đi đạp vịt lần đầu tiên trong đời =) Tối thì nhận được mail, lâu quá :x, :x dù ko hiểu gì cả:d

from ava with love:') g9:*

Chỉnh sửa lần cuối:
mình ghen tị >___________________<
ghen tị lắm
>______________________<
sao cậu làm được mà mình không ĐƯỢC làm?
=(((((((((((((((((((
do ghen tị nên mình ghét cậu rồi idol ạ
=(((((((((((((((((((

Hà Nội lạnh quá làm cảm giác nhớ cứ nghẹn đầy mãi ở ngực
đông cứng lại
một khối lớn, chẳng biết bao giờ mới tan được
nhớ quá đi :(

Ngày nói tiếng Anh, nhưng thích nói tiếng Việt nên vào đây nói tiếng Việt! ^_^

Back
Bên trên