Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

chị Thoa hùa vào trêu em nhá :((

À, hóa ra tiếc bóng bay. Hị hị. Này... bóng đây8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Theme ý hả? :)) Tưởng gì... Em kéo xuống cuối trang, ở góc trái có chỗ chọn theme đấy, em thích thì dùng cái theme đấy cả năm, cả đời cũng được :))

Nhưng anh có câu này muốn gửi cho em, đây là một câu mà chị Bá Linh lớp anh từng nói: "Ngày nào cũng là ngày để bắt đầu tuổi mới". Anh mong em sẽ vui vẻ đón nhận từng ngày mới của mình và làm cho mỗi ngày ấy đều có ích!

Ai bảo em là cứ một tuổi mới đến thì mình phải già đi? ^^

Thôi anh để em tự chứng nghiệm cuộc sống của mình nhé! :p

Tại sao đã nghĩ được tháng nay rồi mà vẫn chưa tìm ra phương hướng nhỉ?

Chăm chỉ học hg nào:))

Ối đã định chúc Hưng sớm òy :(( thế mà bh mới thèm vào chúc :"> thôi chị đền bằng cách chúc 2 lần vậy nhé =)) chúc trên fb òy :"> h` lại chúc :">

He he, chúc mừng sinh nhật em giai, chúc e thêm một tuổi mới, dạt dào tình yêu, tràn ngập tiếng cười, đong đầy hạnh phúc < ;)) >, rực rõ thành công, túm lại là chúc chú cuộc sống trọn niềm vui :x

------------------

4 tiếng nữa lên Tam Đảo 8-> :"> hi hi, gió ơi gió ơi :x :*

Chỉnh sửa lần cuối:
anh ơi, em lại có việc nhờ anh rồi
tình hình là em ko đặt vé đi thẳng đc từ Lyon lên Arras, phải transit và chuyển gare
từ gare de Lyon đến gare du Nord
anh ra đón em và chỉ em đường được ko ạ :-s
Ừ tất nhiên rồi em, em nói cụ thể ngày giờ để anh sắp xếp nhé!

Ko cần em Hưng chúc thì chị Trúc chị í cũng xí xớn vui vẻ lắm rồi, bao h chả thế =))
Mình ghét cái cảm giác thấp thỏm vs cả giật mình =;

Thủy ơi, em hỏi chị Lùn (+ nếu có anh Duy Phương học cùng lớp em và em có chơi với anh ý thì hỏi cả anh ý) xem có muốn tụ tập ăn uống trong dịp nghỉ Noel không nhé!
Rảnh rỗi mà em ngồi nhà một mình là không thể được, không thể thế được! :D

Những ngày thứ 7 vui vẻ :x :x
Giá ngày nào cũng đc chui vào 1 góc ngủ như thế thì tốt :x :x
Anyway, tội nghiệp Mr Xuyền :-<

16 năm cuộc đời, hôm nay là sn vui vẻ nhất của mình <3
cảm ơn mọi người nhiều lắm :D

Mình có một gia đình hạnh phúc:x. Bố mẹ mình yêu thương chị em mình bằng tình yêu không có gì so sánh nổi " Kể cả đến khi nào bố mẹ muốn bỏ nhau lắm rồi thì cũng sẽ vì các con mà nhịn nhau" :x:x. Còn có ai tuyệt vời hơn thế nữa không??:x:x
Mình có bố rất chiều mình, " mai bố con mình đi ăn sáng nhé". Bố hay kêu "ọt" mỗi khi mìhh ấn vào bụng bố dù chả để làm gì:x:x. Những đêm ôm chăn sang ngủ với bố mẹ mình vẫn hay nắm tay bố để thấy được chở che:x:x.

Có một câu trong tờ lịch như thế này : " Lòng mẹ như biển lớn, thực sự là sai, vì lòng mẹ CÒN BAO LA HƠN BIỂN NHIỀU":x:x. Điều đấy là đúng, mẹ chăm sóc mình từng li từng tí, trưa nay pha nước cam cho mình uống trước khi đi học. Thỉnh thoảng vẫn hay sờ đầu mình rồi bảo " nhìn tóc con bạc thế này mẹ buồn lắm".

Vừa chat với chị xong, đột nhiên chị bảo hôm qua trước lúc đi ngủ, tự dưng nghĩ hồi xưa hay abuse mình mà rất hối hận và bây giờ chị muốn đền bù cho mình:*:*. Điều làm mình vui không phải là vụ chị sẽ đền bù mình như nào, mà là vì chị không phải tuýp người hay thể hiện tình cảm bằng lời nói. Bởi vậy, những gì chị chat means a lot to me. Thật đấy:*:*

Nhiều khi tình yêu không phải chỉ là lời nói suông, tình yêu thể hiện bằng hành động, tưởng chừng rất thầm lặng mà suốt bao năm qua mình take it for granted.
1 điều thôi, mìhh yêu gia đình mình lắm:x:x. Còn có thế đòi hỏi gì thêm nữa đây??!

@ anh Việt: cảm ơn anh vì đã giúp em biết quý trọng những gì mình đang có. Thực sự những điều anh nói làm em thấy thật thấm thía và em đã nhìn mọi thứ một cách tươi sáng hơn:">:">. Em cảm ơn anh nhiều lắm ạ!

Châu à,

Những điều em viết ra trên đây thật sự là vô cùng kì diệu!

Cảm ơn em vì đã mở lòng ra để lắng nghe những gì anh nói và lắng nghe chính mình.
Có những cảm xúc rất vu vơ và luẩn quẩn, dễ làm cho mình cảm thấy lạc lõng và bối rối, nhưng khi nhận ra bản chất hạnh phúc và yêu thương của mình thì những đám mây kia tự nhiên tan đi, em nhỉ!

Mong em tiếp tục vượt qua những điều trăn trở khác, phát huy hạnh phúc của mình để mang đến niềm vui cho những người cần đến tình yêu của em!

Back
Bên trên