Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

hnay nhìn thấy cầu vồng nha :x :x :x rõ là to :x :x :x

: ) promise me

@chị Trúc: chị Trúc ơi, có phải chị đang học ktqd ko ạ :">

vâng ạ :"> ui thế mà giờ em mới biết chị cũng học trường đấy :"> chị học ngành nào thế ạ?

Sáng nay tỉnh dậy, bỗng dưng quên mất em, cứ như là mọi kí ức về em bị xóa sạch. Hoảng sợ, thấy một khoảng trống ghê gớm mà không sao lấp đầy được. May mà khoảnh khắc ấy không kéo dài lâu. Cuối cùng cũng nhớ ra được cái mặt ngố đấy.
Thế mới biết không có em thì cuộc đời anh chẳng còn ý nghĩa gì cả.

nghỉ chơi rồi mới biết chính ra lúc chơi với nhau không nên có nhiều kỉ niệm đẹp như thế :)

Hôm nay là ngày đẹp trời:x
Cuối cùng công sức và nỗ lực vô cùng ít ỏi của mình cũng được đền đáp:))

Hôm nay đã định bùng rồi cơ, nhưng mà đến trường gossip ôi thích thế:x. Há miệng ngồi buôn khô cả nước bọt. Buôn từ 7h sáng đến 1h chiều mới dứt ra đi về:x
Về ngồi 1 mình lại khóc tu tu.

vâng ạ :"> ui thế mà giờ em mới biết chị cũng học trường đấy :"> chị học ngành nào thế ạ?

C học tài chính anh ( chương trình tiên tiến í e:p )

hị hị, trên HAO còn có bạn Trâm cũng ktqd đấy e :D

thế vào khoa nào e :D

------------

uầy hn giải tỏa :"> siu nhân hội :x

-------------

mỗi lần cậu đối xử quá tốt với tớ tớ đều ... thấy rất ... vui, ... và tội lỗi nữa í :(

tớ đã làm được gì cho cậu để cậu iêu quý tớ quá nhiều đến thế đâu :( hức :(

cậu thực sự là người tốt đấy :x

lên đường may mắn :(( thượng lộ bình an :(( tớ rất iêu quý cậu :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay đã định bùng rồi cơ, nhưng mà đến trường gossip ôi thích thế:x. Há miệng ngồi buôn khô cả nước bọt. Buôn từ 7h sáng đến 1h chiều mới dứt ra đi về:x
Về ngồi 1 mình lại khóc tu tu.

Ôi hồi ôi.. hôn hít hôn hít, xoa đầu, đấm lưng, bóp chân bóp tay..

History repeats itself... Again...
You don't care about what people said about you...
BUT I CARE ABOUT WHAT THEY SAID ABOUT ME!!!!

hình như có ng` nhắc tên mình :"> :))
e vs bạn Dung cũng bít nhau mà :))

Vào 4rum của trg DH ... Vẫn thấy kô bằng HAO j cả :(

4rum ĐH chán mà e :-< nhạt, c poz được vài bài vào topic bên Ams rồi cũng chạy mất dép =))

hí hí 2 đứa khi nào có dịp c giới thiệu cho 1 dàn Ams học ở ktqd :> hay :x vui :D đi đâu cũng thấy Ams là nhất =))

chj Trúc: Khiếp, e thấy nhạt v ra í chj ạ :(
Kiểu mấy bọn k51 thì toàn nịnh hót mấy ac khoa strên, nghe sởn hết cả da gà. Trog shoutbox có cái bà bi_bi j đó già tuổi, vào 1 phát, mấy đứa k51 xúm vào chào hỏi rồi "chj Bi kể chuyện đi", rồi "chj Bi dịu dàng nhất 4rum nhỉ" :))
Rồi kiểu toàn 2pic nhảm.
Rất thịnh hành kiểu các 2pic " Girl xinh này nọ " xog tự vào khen nhau :)) Ở HAO mà thế là bj nói ngay í :( Mỗi tội nơi đấy khách quê ng` nên chả dám ý kiến j í :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thử vào forum đaịhọc :-<
quay về Hao :x chẳng đâu bằng nhà mình :x

Back
Bên trên