Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Vậy là cuối cùng hôm nay mình cũng đã đến được một chỗ mà mình định đi mãi mà chưa đi đc :| Bây giờ mình rất là vui:x Vui vì 2 cô cậu bộ đội, 1 phụ nữ Hà Nội trong cái quán có 2 con chó trông y như 2 cái giẻ lau nhà.. Mai Lĩnh vắng tanh, trung đội nhao nhao, giá mà lên sớm tí ti có phải là ngồi đc lâu hơn không=((

ts =)) đời càng ngày càng có lắm thể loại khiến các bạn buồn =)) kiểu sáng ra ngủ dậy ko nghĩ ra cần làm cái j nên là buồn mất một lúc, xong các bạn fải động viên mạnh mẽ lên các kiểu =)) mình biết là ko fải chuyện của mình nhưng nhiều lúc bực fát zồ =;

Việc với trường ô kê lắm rồi \:d/ nhẹ hết cả người :x mỗi tội giờ thì bận í :-< 1 ngày mất tối thiểu 8 tiếng để ngủ :( ko thì 10 tiếng =(( xong phải đi lượn trung tâm săn đồ Sale :-< phải ngồi nhà lượm lặt các đồ linh tinh làm vòng vèo :-< phải ăn liên tục ngày 3 bữa chính n bữa nhỏ :-< phải xem phim tình cảm Hàn Quốc tranh thủ học hỏi khả năng diễn xuất :-< phải chat chit bốc phét với các bạn :-<
Ôi giời ôi, thời gian đâu mà đi kiếm tiền làm business woman bây giờ :((

lại 1 ngày dài trôi qua
biết làm gì đây
nàng ơi........................................

Tóc ấy đẹp lắm :-j
mình sẽ gặp lại, và sẽ k chỉ tnay` đâu :-j
thế là k đủ :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
1 đêm trắng nữa ...
xin lỗi vì đã nghĩ được, nói được mà không làm được ...

Em nghĩ em không xứng đáng, vì chị ấy hơn em và chị ấy sẵn sàng hy sinh vì anh, còn em quá ích kỉ...
----------------------------

Anh nghĩ em quá vô tư, anh nghĩ em không yêu anh, còn cô ấy yêu anh tha thiết, chỉ là anh không yêu cô ấy

Giá mà chúng ta hiểu nhau, thì có lẽ không phải chia xa. Giá mà một trong hai chúng ta đủ can đảm để nói thật lòng mình, để không phải như bây giờ

uh đấy, tôi thích để cảm xúc chen lấn vào mọi công việc tôi làm đấy thì có sao ko :-?

chả nhẽ khó chịu mà tôi vẫn phải tươi cười đon đả làm ra vẻ ko có chuyện j` và giả vở là vui vẻ nhiệt huyết lắm à /:) tôi khó chịu ra mặt đấy thì làm sao, kệ tôi ...

hết năm thứ nhất, 19t đầu, bm nuông chiều yêu thương, học hành tử tế , văn hóa có văn hóa, đàn có đàn, nữ công gia chánh có nữ công gia chánh, làm ( gần như một dạng ) tình nguyện có làm, lao động để ra $ có lao động, tại sao tôi cứ phải giả vờ giả vịt :-j tôi khó chịu nên tôi làm thế đấy :-? mệt cả người /:)

Mình là cô gái dũng cảm :x
Nhổ 4 cái răng hàm còn chịu dc huống hồ mai đi nội soi dạ dày , muỗi :-j

:-ss:-ss:-ss

Đợi suốt cả năm tóc mọc dài ra như bạn như bè. Tóc dài làm đc nhiều thứ, tóc dài xinh 8->. thế mà tóc cứ như mất khả năng sinh trưởng í:((

Thôi, chiều tớ đi cắt tóc:-<

Đang ở nhà một mình... thích quá! Hiếm khi đc như thế...
Hn định đi học đàn... trời mưa đường ngập, lại còn ngái ngủ... thôi con k đi đâu, mẹ đi đi vậy...
Rồi Minh mốc gọi điện rủ rê, xin xỏ một tí là hết mưa rồi đi đi k thì có mỗi tớ với Thanh học :( tội nghiệp thật :)
Lại có khí thế... muốn mình ra ngoài đường... giao lưu với bọn nó :-j cho vui, cho quên... cho khỏi nằm trùm chăn...
Thế mà chỉ thấy hơi muộn một tí thôi lại ngại :( lại gọi điện lừa đảo thằng Minh là xe lâu k đi nên k đề đc... xe buýt cách nhà 1 cây số :( (cái này thì là thật :">) mà hình như sim bị khóa rồi :( k gọi đc... chỉ nghe đc và nhắn tin đc thôi :( mà bây h mình cũng k gọi cho ai nữa mà :)

... Với cả trời lại mưa...
Cứ tưởng tạnh rồi hóa ra lại mưa...

Ừ... vẫn mưa... biết bao giờ mới tạnh hẳn... cho nắng lên... cho trời xanh đây?!?
(mới có 1 buổi tối thôi mà mắt tao sưng hết rồi xoài ạ :|)

Dũng cảm viết thư cho mẹ
Mọi việc lại trở lại bình thường rồi :x

Back
Bên trên