Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

ván đề là lần đầu tiên đề cập đến những j ít ra là 1 phần mình nghĩ :)
như thế là tốt!
quen dần đi là vừa b-)

Chiều nay chuyển phòng rồi...
Lại về chỗ cũ... cái phòng tự mình design... căn phòng đặc biệt nhất trong nhà... :x
Ngại mỗi đoạn làm sao chuyển hết mớ dây adsl với phone line thôi... 8-}
Mong rằng đủ dây... mà chắc cũng đủ thôi...
Cái đầu tiên cần chuyển chắc chắn là chiếc PC yêu quý này rồi...
Sau đó chắc là cái tủ rồi đến cái giường... b-)
Cố lên nào... :)

Hôm qua mình đã khóc vì 1 đứa con gái,chuyện mà mình nghĩ là sẽ ko bao h` xảy ra,khóc cả buổi tối là đằng khác,thấy chán mọi thứ,chán sống.Đã có lúc định làm 1 điều dại dột.Cả đêm qua ko ngủ đc,đến gần sáng mới chợp mắt đc 1 tẹo,mắt bây h` sưng rồi
Ng` ấy là phần hồn của mình,mình chỉ là cái xác thôi.Bây h` về đúng nghĩa của cái xác ko hồn rồi
Sao mà mọi thứ lại tệ như thế nhỉ,sao ai cũng đối xử như thế với mình,chắc là mình chỉ đáng đc như thế thôi
Bây h` hụt hẫng lắm rồi,chắc là sẽ khóc 1 vài lần nữa nhưng thực sự là mình ko quên đc đứa con gái đấy
Ước j` đây là 1 giấc mơ và mình sẽ tỉnh lại
Ước j`.........

Dù sao dạo này cuộc sống mình cũng gặp bao điều vui ;;) và cũng hứng chịu bao nỗi buồn :(, nhưng sống thì phải sống cho có ích , cố lên, aya aya......., dù sao dạo này mình cũng thấy rất vui, như hôm wa, mình đã cảm nhận đc rất nhìu bạn tốt, cả bọn đi ăn chè , cười nói zui zẻ, zui ơi là zui, mình cảm thấy như 1 ánh sáng chiếu rọi vào tâm hồn mình , mình thấy cuộc sống thật tươi đẹp :x, và mọi người hãy cùng nhau làm cuộc đời thêm rực rỡ, woaaaaaaaaaa!!!!^^ aya aya

Thằng điên tình đã viết:
what's wrong with u ??? What r u thinking ?? Many times I want to call u , but I didn't I'm afraid of facing u . I don't know what to tell u . Everything I want to say , I did . Do u know how lonely I feel ?? I now even don't want to come back. Is my love to u not enough ?? Do u think that I'm joking ?? U r a lovely girl who I really admire , u know ?? ....... Nothing more to say ... I just want u to understand me and forgive me ... I know that I was wrong , totally wrong . In my heart , I'll keep a place 4 u , my wife ......:x
Ko thể bình luận đựoc j` 2 cái đoạn wrong với wrong. Thế cuối cùng là ai wrong ai right? ai dịch hộ cái em dốt tiếng Anh chả hiểu j`. Thực ra trong ty, especially đơn phương thì chỉ có đứa nào cứ cố níu kéo là wrong thôi bởi vì biết níu kéo mà ko được j` thì níu kéo làm j`? Chả hiểu mày trách móc người ta cái j`?Love enough thì sao mà ko enough thì sao? Cái đấy ko phải là phần quyết định [-x[-x

Chỉnh sửa lần cuối:

Noob !!!
fjhasofhasncsalnvawoherowaihwaohf
Ko hiểu mình đang đinh làm gì nữa, vừa muốn cố, vừa ko, vừa thành công vừa thất bại 8-} Quay cuồng và chao đảo ...
Mọi thứ !!! :((

oài
thế là quyết định về thật à :x :x :x
về thật thì có phải mình sướng đâu
mà phải là nó chứ 8-|
mình ko nên trông chờ gì hết

về đee
về rồi mua quà về b-) >:)

:((
một ngày thảm hơn tất cả các ngày:-s
từ tuần sau sẽ bắt đầu ngồi bàn 1:(
ấn định rồi:((
ko được ngồi cạnh thằng Định nữa rồi:((
chắc chết đi còn hơn/:)
ở lớp có vài đứa là mình quý mà hễ cứ quý ai là lại bị chuyển chỗ:((
Trên đời sao lắm chuyện khốn thế ko biết/:)
chỗ đấy đang vui mà bị di dời thì nhất:((

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Noob !!!
fjhasofhasncsalnvawoherowaihwaohf
Ko hiểu mình đang đinh làm gì nữa, vừa muốn cố, vừa ko, vừa thành công vừa thất bại 8-} Quay cuồng và chao đảo ...
Mọi thứ !!! :((
à à
giống tâm trạng của em lúc kiểm tra toán xong :))

hôm nay là 1 ngày đepj trời
dù trời mưa và u ám

ko sao nói dc những thứ cần nói
giải toả
tốt rồi
tối nay sẽ tham khảo ý kiến ba ba vầ tuần sau sẽ đưa ra sự lựa chọn cuối cùng ;;)

Một ngày buồn chán và vô vị ...
Trưa không book cơm => lủi thủi đi mua bánh mì về gặm với cá hộp ...
Ăn trưa xong ngồi xem Bleach => vãi cả đau mắt :))
3h cắm con mp3 nghe mấy bài kỉ niệm vào roài lăn đùng ra ngủ :(( càng nghe càng nhớ , càng nghe càng buồn ....

Đau đầu, mệt, cảm, ngạt mũi. Mình ốm 2 ngày chắc hộp giấy ăn đi luôn:))
Có người đang chat tự nhiên đi đâu luôn, ko hiểu có chuyện gì, nhưng đang mệt nên cũng chẳng còn hơi sức đâu mà tức:|

sợ cái cảm giác hình như có chút gì đó thay đổi.mặc dù ngày hôm qua còn mong muốn sẽ khác nhưng khi bắt đầu thì lại sợ.Ko muốn thế,vẫn muốn sống với ngày tháng cũ,vẫn muốn nhớ,vẫn muốn yêu và ko muốn mình hờ hững đến vậy.Mơ hồ,cái cảm giác mơ hồ 1 sự thay đổi đang diễn ra làm con người ta phải sợ.Ko thể như thế,ko thể nhanh đến thế,ko thể chỉ qua 1 buổi tối mà chính mình cũng thay đổi.Có thể ngày hôm nay chỉ là 1 phút thoáng qua,1 phần của những ý nghĩ tận sâu thẳm trong mình,nhưng sẽ ko là hiện thực.Chắc chắn vậy!Và ngày mai khi tỉnh dậy sẽ lại như thế,sẽ mãi là thế.Chỉ hi vọng sẽ vẫn cảm nhận được 1 chút hơi ấm còn lại,cho dù biết là sẽ làm đau 1 ai đấy.Mong muốn yên bình,yên bình trong nỗi nhớ chứ ko phải sự yên bình trong trống rỗng như ngày hnay

Lại quay về căn phòng nhỏ bé xinh xinh... căn phòng do chính mình thiết kế...
Sao mà đẹp thế nhỉ... cửa sổ rộng quá... thích quá...
Lại ngắm sao rồi... tuy rằng hôm nay không nhiều sao lắm... nhưng đã lâu không ngắm rồi... :)
Một cảm giác lâng lâng khó tả... more than words... maybe...
Ôi... home sweet home... :x

Hnay lại biết thêm nhiều điều nữa.Đúng là có những thứ có lẽ ko nên biết sẽ tốt hơn,biết rồi thì chỉ đem lại cảm giác thất vọng mà thôi.Hụt hẫng.Cuối cùng thì với nó mình chẳng là gì cả,đến là 1 người bạn cũng ko phải,chỉ như một người nào đó qua đường,chỉ là lỡ quen biết.Chưa bao h biết được những điều như thế,chưa bao h nó gọi cho mình một lần chỉ để kể về 1 ngày của nó,kể về những cảm xúc của nó,chưa bao h.Lúc nào mình cũng như người ngoài cuộc,ko hay,ko hiểu,ko biết gì cả.Bao lâu nay cái cảm giác ấy lúc nào cũng đc chính bản thân mình vùi đi,chỉ vì tin nó.Nhưng bây h thì thất vọng hoàn toàn,ko phải là ko có gì để nói mà là ko muốn nói.Lí do đơn giản chỉ là vậy mà bấy lâu mình ko hiểu.Người ko hiểu gì hết ở đây là mình chứ ko phải là nó.Đến làm 1 người bạn binh thường hình như cũng chưa đạt được nói gì đến.Tức,ghen,ghen với tất cả những ai quanh nó.Mệt mỏi,chưa bao h thấy mệt mỏi như thế:((

Mệt mỏi quá rồi.....

điền đơn thi ĐH :)
bây h thi trg gì bây ha :((
1 sự lựa chọn khó khăn cho cả mình lẫn papa và mama :))
NT thì kêu cao quá, kô cho thi
KT thì mình ko thik học lại cái trg bà chị đã học
TM thì xa nhà quá
L thì chỉ thi khối D thôi < mà thi đc chết liền :)) >
....
cuối cùng là thi trg gì đây :((
:-w :-w :-w

2 năm cấp 3 đúng là 2 năm nhục nhã
chẳng thấy mình làm dc cái gì cho đời cả
bi h mới thấm thía 3 bi kịch vỡ mộng đời thứa sống mòn :))
sao mà cháu phục cụ Nam cao quá cơ :))

muốn gọi lắm nhưng sao mà cảm thấy sợ ... sợ bị từ chối 1 lần nữa .........cảm giác đáng sợ .... có nên can đảm lên không ?

Hôm nay xui xẻo wa':((, vừa bị rơi ví tiền, trong đấy lại đặc biệt có cái ảnh của em trai:x kute cực :(( cuối cùng lại mất rùi :((
Hôm nay lên bảng địa , rõ ràng đầu bài mình làm đúng rùi nhưng bà CN cứ bảo sai, hu hu :(:)(( ức chế wa' :(:)((

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
2 năm cấp 3 đúng là 2 năm nhục nhã
chẳng thấy mình làm dc cái gì cho đời cả
bi h mới thấm thía 3 bi kịch vỡ mộng đời thứa sống mòn :))
sao mà cháu phục cụ Nam cao quá cơ :))
:)) :)) :)) :)) tao thì ngay lần đầu tiên đọc cái truyện này đã có cảm giác nó được viết cho chính mình, càng ngày điều đó càng đúng, mà có lẽ tương lai của tao lại càng giống thằng HỘ :)) nhưng có lẽ tao không là kẻ mạnh được để mà cho người khác đứng trên vai mình, mà không biết còn tý tốt đẹp nào không để dừng quá trình khốn nạn ấy lại.:))

Nhưng thôi sao tự nhiên lại nói tới mấy cái việc vớ vẩn này, nghĩ cả ngày về nó đủ lắm rồi mà cũng mệt lắm rồi.Hôm nay mà chính xác hơn là đến thời điểm này tao thấy rất vui:)) , thấy rất vui vì nhiều người bảo tao vui,:)) cũng giống như xưa nay tao rất hạnh phúc :)) và may mắn:)) vì nhiều người bảo tao là hạnh phúc :)) và may mắn:)) . Mọi người nói đúng , chỉ có điều tao chưa(or chưa từng) cảm nhận được cái sự sung sướng ấy thui.:)) :)) :)) :))
Eo ơi sao lại sa đà vào thứ tiêu cực này nhỉ, tao đúng là con người ngu ngốc. Lẽ ra phải tin vào lời nói chứ, lời nói là thứ tồn tại nhiều nhất trong cuộc sống này mà. Từ giờ sẽ cố gắng thay đổi để "một con người đã từng rất đáng yêu" vẫn rất đáng yêu, để không bao h "còn gì buồn hơn chính mình lại chán mình", để chẳng phải "và hắn khóc. Ôi chao hắn khóc" (nhiễm nặng do đọc quá nhiều lần). Tao ghét bị thương hại hay phải mang tiếng là chịu ơn ai lém(ăn nói không liên quan), ghét cả những đứa chẳng biết tý gì(kể cả bộ mặt thật của tao) mà dám ăn nói lung tung. Đấy nhé, tao lại thế rồi, thui, cho tao lần cuối cùng ấy đi được làm người không tốt(hoặc bảo luôn là người xấu cho nó rồi). Thích ghê, thế là chẳng phải "sống mòn" nữa.:))

Back
Bên trên