Nhật kí tổ 1 mở rộng lớp 10Hóa2 đây!!

Nguyễn Trà My đã viết:
ehehe đã nói rồi ông cò này nhìn thế thôi nhưng mà gian lắm.
My chỉ giỏi nói xấu sau lưng người khác thôi nhé,thế là ko tốt đâu đấy [-(

hehe đâu có my đâu có nói xấu my chri nói thật thôi mà sự thật lại luôn mất lòng thế mới khổ cơ chứ.

hehe ai bảo đổi chỗ là tan rã hả,thế cái chữ " 1+ " mang ý nghĩa gì vậy,hehe theo tớ hiểu nôm na thì " 1+ " có nghĩa là 1 mở rộng(có phải vậy ko nhỉ???),vậy thì có chuyển sang các tổ khác thì vẫn là " 1+ " mà nhờ như mấy cái giải tennis mở rộng ý :)).Nói chung đã mất công gây dựng cái tổ " 1+ " thì làm sao phải cho nó hoành tráng,tưng bừng đi lên,chứ đừng có mà đi xuống nhé.Học hành thì đừng có mà bùng tiết đê,bất kể tiết chính hay phụ cũng đừng bùng,hehe cái đồng chí Bốp ý,bùng nhiều sau thành quen,lúc đấy có muốn ngồi vào bàn để học hành tử tế cũng chịu thôi,tớ nói thật đấy.........Mà mới có cấp 3 đã bùng học roài,chán vãi.............mà con gái bùng học mới ghét cơ :((............Tớ chỉ nói lại kinh nghiệm của mấy anh chị đi trước thôi,nghe hay không là tùy các bạn ...............:).Chúc tổ 1+ của các bạn phát triển bền vững nhé he he he

giè,tớ đi học như các bạn thì chả bao giờ bùng học đâu nhá,nghe giọng bạn Ngân cay cú thế,chắc là trúng tim đen à :)).He he mà tớ bằng tuổi bạn sao lại gọi tớ là ông thế,già quá,ngại chết đi được :))...........

À hôm nay bạn Ngân có kiểu đầu mới nhá,hehe nhưng nhìn như là ngủ dậy không chịu chải tóc ý,he he lười vậy :))

Ngân có kiểu tóc mới à thế mà mình không biết thế mà ông tuấn lại biết chắc tuấn là thằng trung nhím rồi vì ngoài anh ta ra không còn ai quan tâm đến ngân như thế

chắc là vậy đấy lại còn btis chuyện bùng tuết và ý nghĩa 1+ nữa nghi ngờ wa'.

Biết ý nghĩa 1+ thì có gì chứ. Không thấy tên topic to tướng à? Mà nếu theo dõi cái topic này từ đầu thì cái gì mà chẳng biết.Còn chuyện tóc của Ngân nhìn qua là biết.

Thôi ngân ạ đừng cãi đúng rồi chỉ có trung thôi chẳng ai để ý đến nỗi thế đâu

Ối xời ơi Trung Nhím ơi là Trung Nhím mọi người đang nghĩ tớ là bạn kìa :)).Ha ha bạn Bốp nói nghe lạ ghê,bạn Ngân để kiểu tóc mới thì ai mà chả nhìn thấy,chả cần phải bàn cãi nhiêu cơ.Đùa,tớ mà nói mấy chuyện của bạn Bốp và Tô Mỳ ra thì mọi người lại nghĩ tớ là người khác mất :)).Cái 1+ nhìn thì biết ý nghĩa của nó ngay mà,đứa lên 3 cũng biết :)).He he tớ đi chơi game đây,tranh thủ bùng tiết chà đạp bọn bạn 1 tí :))

Mà hôm nay lúc duyệt văn nghệ cái bà giám khảo đấy thật là.... :(( Mất công Bốp + Quân lăng xăng tập ghita. Tiếc cả công của mình nữa chứ

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Mà hôm nay lúc duyệt văn nghệ cái bà giám khảo đấy thật là.... :(( Mất công Bốp + Quân lăng xăng tập ghita. Tiếc cả công của mình nữa chứ
Nếu mà bà í ko xì tốp giữa chừng thì Quân cò đã có màn biểu diễn tuyệt vời trước mặt "THE GIRL I LOVE".Tức chết đi được :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe thế ko được duyệt hả mày?
To tuấn : tớ thì làm gì có chuyện gì đâu mà kể cơ chứ?

To Mỳ Tô : ai mà chả có chuyện cơ chứ...........nói chung là thích hay không thôi hihi :)

thằng quân biểu diễn cái cục cứt ý tại mày mà mình không được duyệt đấy, tao đánh hay thế rồi bọn nó vào nhịp mọi người vỗ tay tất cả đã dàn dựng cho mày màn rất đẹp thế mà không biết tận dụng đã thế lại còn phá nữa, phải cho đi cầu thang

bọn mày đen, gặp làm tiết mục cuối cùng, đâm ra, chậc, mấy bà ấy tức :)):))s

Lê Bá Nam Linh đã viết:
thằng quân biểu diễn cái cục cứt ý tại mày mà mình không được duyệt đấy, tao đánh hay thế rồi bọn nó vào nhịp mọi người vỗ tay tất cả đã dàn dựng cho mày màn rất đẹp thế mà không biết tận dụng đã thế lại còn phá nữa, phải cho đi cầu thang
Hê hê,nhưng mà dù sao thì bà í cũng bảo dừng rồi còn đâu nhưng mà cũng công nhận quả đấy tiếc thật đấy

Back
Bên trên