Nhật kí tổ 1 mở rộng lớp 10Hóa2 đây!!

Đúng nhìn thấy chữ ký của my chưa hết sức đơn giản mà xúc tích

Chữ kí của Mi chán òm. Mà bốp chưa thay chữ kí à? Cái chữ kí của bốp là bạn Ngọc lớp lý2 thích lắm đấy :)

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Chữ kí của Mi chán òm. Mà bốp chưa thay chữ kí à? Cái chữ kí của bốp là bạn Ngọc lớp lý2 thích lắm đấy :)
Chữ kí của tao ngon nhất

À mai đến cho bọn mày xem kế hoạch của tao. Hix cả tối nay ngồi mầy mò, tính tính toán toán, lại còn phải tham khảo ý kiến của mấy bô lão nữa chứ. Tao thấy nó cũng rất ổn đấy :D

Chờ tao thay chữ ký đã mà mình tức làm gì giảm tuổi thọ mà dạo này 1+ có vẻ không đoàn kết như trước nữa

Hôm nay có chuyện hay lắm về quân cò với nhật minh:
Lớp ông bờm có một người hỏi là con nhật minh thích ai thì có một người trả lời là:" Nghe nói là thằng xấu nhất hóa 2"

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Hôm nay có chuyện hay lắm về quân cò với nhật minh:
Lớp ông bờm có một người hỏi là con nhật minh thích ai thì có một người trả lời là:" Nghe nói là thằng xấu nhất hóa 2"
Đấy gọi là tin đồn thổi xa quá nên sai sự thật mà ai trả lời thế hả mày

Haha tớ thấy đúng đấy chứ :)) Quân ơi người ta nhìn là nhìn vào tấm lòng chứ ai nhìn vào khuôn mặt làm gì :D NM mà thích cậu là thích con người của cậu chứ không phải là thích .... đâu ;) Lo gì

Làm thế nào mà cái topic này lại lạc tít xuống trang 2 thế này??? Các bác phải cố gắng mà câu đi chứ

thì làm gì có ai câu đâu,mọi người còn nhiều việc mà,ai đâu rảnh rỗi như bạn :))

Bạn Tuấn cũng rảnh rỗi quá nhỉ. Nhưng dù sao cũng cám ơn bạn vì bạn đã đẩy cái topic này lên :d

uh thì tớ học hành cả tuần rồi,CN được nghỉ nên rảnh rỗi 1 tí,bạn Ngân cũng thế à ???:D

Hix,uh tớ không những ko có bạn gái mà còn không có cả bạn trai nữa,bố mẹ tớ suốt ngày bắt tớ học o trường,rồi về nhà học tiếp,chả có thời gian gì cả,chỉ có 1 chút thời gian it ỏi CN thôi......Thế bạn Ngân đã có bạn trai chưa??Bạn có phải học như tớ không???

Tớ học Chu Văn An,tớ nói thật mà,bạn không tin tớ à??Sao ở đời buồn cười thế,lúc nói thật trả ai tin,lúc nói dối thì ai cũng tin kìa........Bạn chưa trả lời câu hỏi của tớ nhé,đừng có mà đánh trống lảng hehe :))

Tất nhiên là học sinh thì tớ cũng phải học rồi. Đấy tớ trả lời câu hỏi của cậu rồi đấy. Còn bạn trai thì tất nhiên là có và tớ rất,rất là :x bạn ý :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn có bạn trai rồi á.............,tớ chia buồn với bạn trai của bạn nhé,tớ đang hình dung xem anh ta bị hành hạ thế nào.............:))

Back
Bên trên