Nhật kí tổ 1 mở rộng lớp 10Hóa2 đây!!

Tớ chẳng bao giờ hành hạ bạn trai của tớ cả vì tớ :x bạn ý lắm [ ở đây không áp dụng câu "Yêu cho roi cho vọt" nhá ]

À,vậy thì bạn Ngân " Ngọt cho Bùi rồi" mà chả biết có ngọt hay bùi không,đừng tin những gì con gái nói :)),bạn biết bài hát đấy ko???:))

1+ ơi tao mất kính rồi teo rồi có khi tết lại phải mua kính thế là hết sạch tiền tết, nào là sửa máy nào là mua kính, chán quá, hôm nay đá chung kết lại thua mới nhục chứ

Nguyễn Hoàng Tuấn đã viết:
Bạn có bạn trai rồi á.............,tớ chia buồn với bạn trai của bạn nhé,tớ đang hình dung xem anh ta bị hành hạ thế nào.............:))

Tội nghiệp bạn Tuấn , bấy lâu này chăm chỉ post bài này với mục đích cao cả nay biết được sự thật phũ phàng là bạn Ngân đã có bạn trai :)) . Bạn Tuấn nên tự chia buồn với mình thì đúng hơn. :-s :-s

:)) :)) :))

Nghe thằng Trung ghét không tuấn ơi tao sẽ giúp mày

Cảm ơn bạn Trung nhé,bạn đã chia buồn với tớ :D.
Còn bạn Bốp yêu quý,bạn sẽ giúp tớ à,bạn giúp bằng cách nào vậy :D,nếu được tớ cảm ơn bạn lắm lắm,tớ sẽ có hậu tạ :D.........

Yên tâm sẽ có cách

Kệ tao , mày không tin thì người khác tin, có làm sao không

Đúng rồi,tớ tin bạn Bốp lắm lắm :),cũng như tớ tin là tớ sẽ thành công :)).Bạn Bốp cố gắng giúp tớ nhé :)

Hôm qua hội đẩu trọc tiếp thị quá đỉnh giúp cho gian hàng lãi to

Đề nghị chia 50% lãi cho hội đầu trọc nhé

bà ngân cả ông quấn buôn ở trong này đấy à? mà hôm qua bọn mày bán như thế nào vậy? kể đi xem nào.

Hôm qua bán tốt, hôm nay được nghỉ tiết của pitago sướng ghê cơ

Hôm qua được nghỉ Pitago sướng nhưng mà ông này ki quá, không cho nghỉ để chơi luôn bắt ngồi trong lớp. Chán........

Ử nhủ sướng thật

Nghỉ tết buồn thật vừa ko được gặp 1+ vừa nhớ Minh :(( :((
Hôm nay tuy ko đạt phong độ cao nhất nhưng Quân cò vẫn ghi được bàn thắng đẳng cấp giúp Hóa 2 thắng toán 5-3 =D> =D>

Back
Bên trên