::. Nhật kí ngày - Chào năm học mới ^.^ .::

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

lởm , ngày mai đến học 5t thì nghỉ cha nó 4 tiết =))

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

Lớp như cái sở thú :x :*

hôm nay thật vui vì hôm nay là sinh nhật mình

Thế chúc bạn Linh sb vui vẻ, dù ko quen :)

zzz cuối cùng thì cũng đã lock :) chí ní :x chí ní:x
-----------------------

hôm nay vãi lém bài :-s, bục mặt mới xong đề rưỡi:((, lại còn anh nói, văn soạn, add thêm 1 writing nữa chứ :(( ... bon chen ghê b-) zzz

zzz cuối cùng thì cũng đã lock :) chí ní :x chí ní:x
-----------------------

hôm nay vãi lém bài :-s, bục mặt mới xong đề rưỡi:((, lại còn anh nói, văn soạn, add thêm 1 writing nữa chứ :(( ... bon chen ghê b-) zzz

Đang đợi...:)

Tồi tệ quá.
Hôm nay chả học được chữ GDCD nào vào đầu.
Đi sinh nhật con bạn thì cả lũ ko vui.
Rõ chán
Vừa mất tiền vừa bực bội.

Một ngày hạnh phúc, hy vọng ngày mai cũng hạnh phúc như thế này, thật vui khi bít rằng bên mình có những người bạn tuyệt vời để chia sẻ SN với mình
Nhưng có những đứa không biết là làm bạn với nó có nên không, bạn bè gì cứ đi bêu xấu nhau thôi, thật đáng ghét

Ngồi trong ánh đèn ấm áp với tiếng nhạc Jazz, "chuẩn bị" viết essay trong vòng suốt 1 tiếng :p :)) Có cô bạn người Nga ngồi cạnh :) Một không gian nhỏ bé, khiến cho mình có đôi chút yên bình, cảm thấy safe ^_^ Nào một tuần mới :x Thật là busy, thật là funny nhé :x! Rồi sẽ được ôm ai đó thật chặt :) Hạnh phúc khi nhìn vào mắt ai :">, nụ cười ai :">

Hehe, chúc cả làng một new week tốt đẹp nhé:x Thi học kỳ thật tốt để sau đấy enjoy mọi thứ trọn vẹn :x

:)) không biết là hôm nay mình sẽ chọn thái độ gì đây :)

5 đ Hóa, tuy ko là quá tệ nhưng cũng chìm nghỉm giữa 1 đống 8 với 9 :( Thôi ko sao :|
Mai thi KTCN, ko có ý định học nữa rồi :|

Hix. mệt wa'

Khá ức chế :|
mi.e

Mai thi Sử rồi mà h này mới về đến nhà,
đoán k sai :|

Mai thi sử rồi, vẫn còn ám ảnh bởi câu: "Thầy tin tưởng vào các e" sorry thầy, vì tương lai con e chúng ta, chúng con vẫn phải giở sách, k thì chết bất đắc kì tử :((

Xong tuần này là xong môn phụ, sang tuần sau và sau nữa mới khủng khiếp :((

It's not the way that I want it, it's just the way that I need it, day after day....

hum nay nắng đẹp
theo lời con bạn là chụp ảnh hum nay góc nào cũng đẹp :))
nhưng............
cảnh nào cảnh chẳng đeo sầu
Người buồn cảnh có vui đâu bao h

buồn
nhận ra 1 điều mà mình chưa bao h ngờ tới
những j bạn tin tưởng là tốt đẹp là có ý nghĩa từ trc tới nay ( cũng hơn 1 năm ồi ) đều trở thành bullsh*t

that was the way it turned out
I try my best
it's jus' not right..........
don't know how to fix this ...............
f*** it :)|
**** them all :)|

I'm fed up with them :)|

Chỉnh sửa lần cuối:

Hôm nay Chanh nhìn thấy tuyết lần đầu tiên :) Make a wish :)...

Mà mong rằng tuyết cũng rơi trong lòng những người đang bực dọc, mệt mỏi để làm nguội bớt những khó chịu (nhưng mà ko đến mức đóng băng :D) VN mà có tuyết nhỉ :D, mọi người ngắm nhìn và thả hết suy tư, buồn phiền rơi theo tuyết. Mỉm cười một cái và make a wish như Chanh :D

Hôm nay thi sử . Cô được báo trước là sẽ nghỉ và ko ai trông hộ . Các em làm bài cho nghiêm túc>
Vâng thưa cô con hứa sẽ giở tài liệu nhẹ nhàng ạ :))

hôm nay 5h30'/:)
ngày mai 6h :((

cuộc đời tôi :(( đất nước tôi....một màn đêm :( :((

:D:p

hôm nay buồn + chán quá
tự nhiên nhận ra mình và người ta khác nhau nhiều quá
cách suy nghĩ và nhìn nhận vấn đề hoàn toàn khác
hình như mình quá trẻ con và người ta khó chịu vì cái trẻ con ý của mình
mình định noel sẽ bày tỏ với người ta
thế này thì...

Back
Bên trên