NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mấy thằng lớp mình tìm lại được học bạ rồi đấy. May mà người ta nhặt được rồi gọi điện cho mà đến lấy ko thì mất toi luôn!

Hè hè... về được 2,3 ngày rồi mới lên chat. Thông báo cho chúng mày là tao và Giang béo đang ở Sầm SƠN (mắt con MP kém nên viết chữ này to to 1 tí nhỉ)... :) Về chưa gặp được đứa nào trừ Vân, Phương, đựơc nghe giọng bạn Tường... Thôi, chúng mày cứ học hành đi... hội tao chờ!

hehhee, về nhà mà đ' được gặp mặt đứa nào, buồn thúi ruột, may mà vẫn gặp được Vân Phương và ăn một bữa ở quán cay cho thỏa lòng mong ước. Thôi bọn mày cố ôn thi đi rồi thi xong thì tha hồ đi đú.
Tao với con Ánh đành vi vu 2 đứa với nhau, tao đang đi ké với con Ánh ở Sầm sơn. hehehe, 3 đúa béo chui lên một cái xích lô ==> ngượng ơi là ngượng 8-|
hehee, chúc bọn mày đứa nào mùng 4 này thi khối A thi tốt nhé!

Hiền mượn pass để chửi bậy đấy à? Giỏi nhỉ!

Chết rồi! Làm thế nào để đổi pass lớp mình ơi???

hà hà thu vân ơi ko chửi nứa đâu mà heeeeeeeee
uh mà đến hẹn tv chửi mà
đi chơi đi tổ chứa đi cho tao đi ở nhà hôm nào cũng là chủ nhật hết
vân câu bài nhé
ah vân bị lock ah có cu hương rồi heee
bạn mf ơi có khi bạn đv ghét 3 đứa chúng mình nên cậu í lock cả 3 rồi

hay nhỉ, tao chửi bậy bao nhiêu mà không bị treo nick, mà sao bọn may lại bị treo liên tục???
Bố đang ở VN đây, có đứa nào thích đi chơi không???

Sao dạo này trên này vắng vẻ thế ? Chúng mày bị log nick hết cả rồi à ?

"thu vân hoàng minh này"
Hiền ơi, bố láo quá cơ.

HỜ hờ hôm wa Vân gặp con Giang gặp cả tao luôn nữa.Đi sinh nhật gì mà toàn 1 lũ quỉ cái,thấy có mỗi thằng con trai,hôm wa cả lũ đi chơi với con Giang mà buổi tối đi đường buồn ngủ đíu chịu được.Con Giang được cái sứớng anh nào đi wa cũng ngoái lại nhìn,lại còn được khen "Em này tròn thế",thế mới suớng chứ.
Mà LÂM ơi,sao thấy bảo mày đng ở Q Bình à,ở cái chỗ khỉ ho cò gáy ấy lam gì ? Thăm lại chiến truờng xưa à !!!

Em Dang thi gặp rồi,kinh hãi rồi còn em ỈN không biết có tởm không !

Công nhận trông Giang béo nhỉ, có phải đứa nào đi tây cũng béo lên không nhỉ, mong là thế .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên