NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
May dua nay di sinh nhat gi ma ngoi mot ty da doi ve, DA thi vao noi mot cau : "De tao di lay ghe ngoi", xong thi di luon. Con Giang thi hoi "The ban nao hom nay sinh nhat?".
Khi that, tu nhien khong danh duoc dau diec gi het.

Sao dạo này chúng mày đi đâu hết thế? Đi chơi à?
Thế có những đứa nào đi Sapa được?

Đi sapa vừ xa vừa đắt, nguy hiểm lắm các bạn ơi, chết người như chơi í

Bố tao không cho tao đi đâu..Thế nên mọi người ơi đi đâu khác đi...hihihi đi biển đê,,,,,

Yahoo ID của Vân là nuage_1312, các bạn add đi nhé!

Hê hờ,Em Vân boc lua ma mac bkn thi cu fai goi la....thay bkn ma cha thay nguoi dau...!!!

Có đứa nào đồng ý đi chơi hồ Ba Bể cùng lớp H2 ko? 4 ngày 3 đêm, mỗi đứa đóng 500k. Thứ 7 tuần này xuất phát!

À đưa cho tao email của chúng mày để người ta gửi kết quả bilingue cho tụi mày nhé!

Không phải là câu bài, nghĩ mãi mới ra được vài câu đấy chứ

o cai sao o tren nick cua con fuong trong dep qua hien se giup fuong co nhiu sao hon nua ah nghen

uh hièn cứ làm cho F được nhiều sao thì tốt, nhưng làm thế nào đừng để lần sau bố mày lên đã thấy ko vào được vì bị lock nick đấy
có kết quả bilingue rồi à, tao đỗ or trượt hở mày..
mẹ tao chẳng cho đi chơi:-&

Chờ vài hôm nữa, tại vì người ta chưa gửi kết quả cho tao thì làm sao tao gửi kết quả được cho bọn mày, mà yên tâm tao đưa email của chúng mày cho người ta rồi thì nếu có kết quả người ta sẽ gửi về địa chỉ của chúng mày luôn.
Thế có đứa nào đi chơi ko? Sắp đi đến nơi rồi, có đi thì đăng kí đê, ko thì ko kịp đâu!

Tao cũng phải bắt chước Thu Vân, mỗi câu cho ra thành 1 dòng để câu bài mới được. Kệ chứ, chửi bậy trong topic lớp mình chắc là chả ai kiểm tra đâu, kệ cho con Hiền chửi thoải mái Hiển nhể?
Tao cứ nghĩ đến cái kểt quả bilingue tao lại lộn hết cả ruột, bà Nga hôm qua bà í mới gửi cho tao danh sách lớp mình, bắt tao điền 1 đống SDT, email, SN, trường DH mà lớp mình đăngkis ở VN, đăng kí ở Pháp, bố ai mà biết được, xong rồi bắt tao gửi cho người ta. Lúc nãy con ML gọi điện cho tao nó bảo là bà í nhận được cái này từ tuần trước, thế mà bà í chả làm luôn đi, bây giờ mới đưa thì làm sao ma kịp cho bọn đi Tây được cấp bằng cơ chứ.
Bọn lớp mình lại tưởng tao có kết quả rồi thế là suốt ngày réo điện thoại đến nhà tao hỏi, mà tao thì có biết gì đâu cơ chứ! :p Bà Nga làm việc linh tinh quá!

NP ơi! Chắc ít đứa đi đấy . Hôm nọ ĐTuấn gọi điện, ông già nó bảo mùa này là mùa lũ, không nên đi Tam... gì ý nhỉ, đại khái thế. Chỉ nên đi núi thôi.

Hiền ơi tin buồn, Minh Anh không đi đâu (chắc do ĐTuấn tuyên truyền). Bọn nó bảo nơi khác thì mới đi.

NP vừa nói xong thì lại són ra một bài dài. Vẫn chứng nào tật nấy!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên