NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em Vân bốc lửa ăn nói với anh cho cẩn thận đấy nhé!
Mấy hôm nay bọn mày có đi học chị Nguyệt không ?

Anh D.Anh sau 1 thời gian lặn tăm bây giờ tái xuất giang hồ à? Hôm nay đi học Nguyệt thì Nguyệt nghỉ, lại đi về. Thế D.Anh mày có nơi có chốn ở đâu thế? Ng iu mày có xinh = ng` iu thằng Tây ko? hehehe Thằng Tây trông thế mà vớ được con tử tế phết chúng mày nhỉ?

Người yêu Tây so sánh thế nào được với "người ý'' của tao, vừa giỏi giang, hiền dịu, khéo léo lại biết chiều người yêu....hehehehehehhehehehehehehe

Hè hè hè... thằng Da kia tự viết rồi thú nhận mày có người yêu thì lại đổ lỗi cho tao... vớ vẩn! tao kô thèm trách mày đã từ chối tình cảm của tao thì thôi. Nhưng dù sao thì tao cũng biết đối thủ của tao là ai, ... thua cũng tâm phục khẩu phục....:D :D :D

haha vui thế hehe
ngưòi iu DA thì nhất rồi, chiều người iu lắm, ngồi ăn fo? giữa bàn dân thiền hạ mà còn đút thịt cho nhau ăn nhờ híhí mình mới nghe thôi mà kể sinh động cứ như được chứng kiến i' :">hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ mày ơi, thế nó có người yêu thật à? Lại còn đút thịt cho nhau trước bàn dân thiên hạ à? Eo ôi, tin nóng hổi thế mà tao chả biết gì, dạo này mình lạc hậu quá!

Hờ hờ... đã kô biết còn kêu người khác tự biện tự diễn...
Thằng DA lên mà đính chính thông tin về người yêu mày đi nhé! tao thấy người ý là tuyệt vời nhất thiên hạ rồi... kô hiểu mày tu mây kiếp mà may thế???

HỜ Hờ hay nhể,hay thật đấy,chúng mày kể chuyện cứ như đúng rồi ấy.Tao không xuất hiện có mấy hôm mà chúng mày đã làm loạn cả lên rồi.
Con NP "da màu" :mày có định cho tao nộp ảnh không đây ?Bao giờ thu được ?
Em Ánh ỉn đừng buồn,anh hiểu em mà.Anh biết em đau khổ lắm nhưng mà phải cố mà sống nhé...

Trời ơi ,sao số Ánh tôi đây lại hẩm hiu thế này,sống từng này năm trên đời mãi mới gặp được người đẹp trai như DA thế mà lại bị phớt lờ tình cảm,thế mới đau không cơ chứ.Anh DA ơi sao anh nỡ từ chối em,em cũng xinh xắn đấy chứ,anh nỡ đối xử như thế với em thử hỏi em còn sống trên đời này sao được chứ,không có anh em không thiết sống nữa đâu,em chết đây....

Nguyễn Duy Anh đã viết:
chúng mày kể chuyện cứ như đúng rồi ấy...
ko còn chối cãi đi đâu đựợc nữa nhớ hềhề câu này thì đúng kiểu ngưòi yêu mày
To A'nh ỉn: em chết đi.. hehe
mày ko chiến được với ngừoi iu nó đâu:D, A là người đến sau mất rồi A a, F cũng thương A lắm, nhưng mà trong tình yêu cần sức mạnh của :x chứ có cần đến sức mạnh của trọng lượng đâu :)>-

hehehhe, tao hiểu người yêu DA là con nào rồi, em cứ xinh cứ gọi là! :D Con Vân cũng kể cho tao vụ chúng nó đút thịt cho nhau, tiếc là tao đi về sau ko được chứng kiến, tiếc quá đi!

Ừ thì A' cũng biết đời minh khổ... sinh ra đã biết rồi cơ... người ta vẫn kêu hồng nhan thì bạc phận là gì... chấp nhận số phận thôi... nhưng dù gì thì tao cũng kô xinh bằng người yêu thằng DA nên phận vẫn hên chán... kô gặp phải thằng DA....
Duy Anh ơi, tao cũng định yêu mày rồi đấy nhưng đối đủ của tao quá mạnh lại có tình yêu chấp cánh cho bay... tao báo thua đi tìm anh đẹp zai khác đây! :D

MỊA chúng may bịa ra đâu chuyện đút đủng gì đấy !!!!! Lại con Hiền đô vật nói đúng không? Đúng là không còn gì để nói,......lại còn xấu cả nết nữa,toàn ăn không nói có thôi.Yêu cầu sửa chữa tật xấu này ngay.

Hờ hờ Nguyên Pho ơi,thứ 2 đi học tao nộp ảnh nhé,đêm nay quyết phải thức xem đấ bóng mới được.Pháp thắng là cái chắc.2-0

mấy hôm nay tao quen được 1 con mới, lùn hơn con cũ nhưng xinh vãi đái, tên Florianne ở Belfort, gần Đức, nó hơn tao 2 tuổi, bao giờ tao chụp ảnh cho bọn mày xem, nếu ít đứa chê thì tao sẽ cặp với nó....HÊHÊHÊ

QUên, lâu rồi không vào câu bài tí đã
Lớp mình những đứa nào đã có người yêu rồi?? Kể cho tao nghe xem nào!!!!!!!!

Tao chả hiểu mày nói cái gì cả Lâm ạ! hehehe, tao yêu Zidane lắm, 90' 93' :)) Thế Lâm ơi, mấy con Tây xinh xắn nó cũng chịu cặp bồ với mày cơ à? Thế mà ở nhà Đức nhà mình tán mãi Ngô Linh với em Dương (9c hay 9d hả mày?) ko đổ! :)) :)) :))

Mai thi Lý Pháp chắc tao chết luôn, chả biết chữ nào, chả biết có ai nhắc mình ko? :(( Hiền ơi, mày dùng nick TV mà mày cứ văng nọ văng kia thế à? Nó lock nốt cả nick TV thì sao :p

Thế nhà mình thi tốt nghiệp điểm chác thế nào rồi nhỉ? Thằng NK giỏi nhỉ 9 Văn !!! Kinh dị

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên