Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
*SK: Cái ava của sếp xấu mù:)) . Mà sao không để ava là ảnh của bạn Pad hả? Mà này, kỉ lục của lớp mình là 10 tờ, không phải 9.
*TZxep: Chết thật thôi, ấy đừng làm cho MQuân thất nghiệp. Dạo này hơi thay đổi đấy, có gì mới à:-?? Nghi lắm.
Tớ ghét phải nói điều này nhung mà lớp mình vẫn định đi Hạ Long và bỏ lại bọn tớ bơ vơ à? Quá đáng quá!!!

To HAnh : Sao dám chê ảnh sếp xấu ??? LÁo quá X(
To em Linh : điểm 9 với cô Lý là cao lắm rùi em còn đòi hỏi chi ???? :D
Hôm nay bùng học thầy Chi thật là sướng :D
PS to HAnh : Ảnh của bạn Pad còn lâu sếp mới cho em xem :p
Sếp hoàn toàn đồng ý với em : BỌN LỚP MÌNH QUÁ ĐÁNG QUÁ X(

lop nay di Ha Long a` :O ret' the nay ma di Ha Long , dinh lam` chim ba*ng ca lu~ het a`

thôi, em biết thân phận của em rồi sếp ah, yên phận mà ở nhà đi, bi giờ em chẳng quan tâm nữa, các bạn ấy quyết định hết rồi còn đâu. KO PHẢI VIỆC CỦA MÌNH
và chúng ta cứ yên tâm mà chờ cuối năm ko đựoc đi đâu :(( :((

o* con be nay , cung lop voi nhau sao lai the ha em , co gi thi moi nguoi ban bac voi nhau , ko nen gian doi~ the be a`

To MP : ừ sếp cũng biết thân phận tuyển Hóa rùi. Chỉ hơi thất vọng thui.
Chuyện đi chơi cuối năm thì sếp đã hỏi cô Thu ---> " Thôi các em còn nhiều dịp " X(
Thôi từ bi giờ ko ý kiến gì nữa ko bọn ở lớp lại post bài chửi chết.

Tôi đã viết bài chửi rồi đấy, nhưng xóa rồi. Thái độ của mấy người sao khó chịu thế? Mấy người nói thế là cũng chỉ nghĩ cho mấy người thôi còn trách gì ai. Nếu mấy người sợ là sau này không được đi nữa thì bọn tôi cũng sợ thế nên phải tranh thủ thôi. Năm ngoái không được đi là vì không có người tổ chức là chính đấy chứ.
Thi cho tôt rồi xin đi đâu mà cô Thu chả cho.

ai da...các em nóng thế ...cãi nhau làm j`...ko có ai tổ chức là vì dek đứa nào dám xé rào...cứ cuối năm cả lớp góp tiền đi chung đứa nào dẻo mỏ xin bố mẹ đi cùng đông vào ko cần bà Thu đi cúng đc :D hè roài trường hết quyền hạn và nghĩa vụ ;) thế nhá :D
đổi chủ đề đi :D căng nhau làm j` :D

vao he` nam nay hua hen lop 12 hoa se~ tu hop lan cuoi cung ;;) 2 lop hoa di chung cung dc day chu , nhat la co thay` Thuy. lop anh , co Thu chac se dong y cho di thoi . Relax :)

Đúng roài các em cứ bình tĩnh, ko nên mất đoàn kết nội bộ như vậy, để Thụy lớp anh ra tay thì đâu vào đấy. Thầy về hưu rồi chẳng lẽ cô Thu lại ko nể mặt :D

Uhm .... Chuyện đã thế này thì cần nói cho rõ .
Thứ nhất : chuyện năm ngoái ko đi được ko phải là vì ko có người tổ chức và hoàn toàn ko phải do cô Thu ko cho đi. Nếu Thảo béo ko tin cứ về hỏi phụ huynh thì biết. Lý do chính là vì phụ huynh của chính bọn ở lớp ko cho đi ( Các bác í bảo là đi xa sợ gặp tai nạn vì lúc đấy vừa xảy ra 2 vụ tai nạn rùm beng ).Chính vì thế chuyện mọi người lấy lí do là ko đi bây giờ thì ko có dịp được đi nữa là hết sức vô lý.
Thứ hai : vì đầu năm lớp mình đòi đi chơi ghê quá nên tớ + mẹ tớ đã phải xin với cô Thu 3 4 lần ----> cô hứa năm nay cho lớp đi chơi 1 lần vào cuối năm. Bây giờ các bạn đi chơi rồi ---> bọn tớ ko còn được đi nữa.
Thứ ba : khả năng lớp 12 được đi chơi là =0 vì cả cô và các bác phụ huynh trong lớp đều ko muốn cho đi chơi, bảo là "sợ ảnh hưởng đến học hành " ----> vô hình chung hôm thứ 5 các bạn mà đi thì bọn tuyển chúng tớ ko có lần nào được đi chơi cùng với lớp cả.
Thứ tư : nếu thứ 5 này các bạn ko đi chơi mà để cuối năm đi thì cũng đâu có mất gì. Chờ thêm 1, 2 tháng nữa khó thế cơ à ?

Cuối cùng, cám ơn bạn nào đủ kiên nhẫn đọc bài này.
Tớ cũng chẳng muốn cản các bạn làm gì vì cản thì các bạn lại bảo tớ ích kỉ, nhưng thử nghĩ lại xem, các bạn muốn đi chơi cùng với lớp chả nhẽ chúng tớ lại ko ????? Vậy ai là người ích kỉ đây ??????

P/S : quên ko nói. Các bạn ko thấy là bọn lớp Văn rất ghét lớp mình à ? Chúng nói đâu có muốn lớp mình đi cùng. Thế mà các bạn vẫn quyết tâm đi với lớp ấy à ? Hèn thế X(
To các anh 12 Hóa : Đây ko phải mất đoàn kết nội bộ. Em đang rất bình tĩnh ko hề tức giận gì cả.( Nếu em mà tức thì ko nói năng lịch sự như thế này đâu) nhưng chuyện gì cũng phải nói cho rõ ràng, ko thể để yên thế mà xong được. Với lại sau chuyện này em thấy hình như lớp 11 Hóa ko hề có tinh thần đoàn kết mà phải giữ. Một người vì mọi người nhưng liệu vế sau có tồn tại ko ????

Lớp em được cô Thu dạy chất lượng tốt nhưng mấy vụ ăn chơi này chán quá :D Thụy lớp anh dạy ko hay nhưng máu đi đàn đúm :D Cuối năm đi cả lớp cũng được mà :D Đi luôn với lớp anh cũng được :D

úi từ từ nào. làm gì mà tình hình căng thẳng thế. Các bạn đội tuyển yên tâm thi cho tốt, thế nào về cũng có quà mà^^
uống nước lạnh đi cho hạ hỏa.

----------

@bố: bố à, bố nói thế làm mọi người sợ quá. MÀ cuối cùng con cũng bị thuyết phục đi cùng lớp đấy. Bố nói thế hóa ra nói cả con à?:((
@HAnh; tự nhiên lôi lên kêu bọn tao quá đáng[-x . mày lo học đi mà đi thi.;)
thi cho tốt vào, đảm bảo về có quà. thế thôi. Chúc mọi người thi tốt.:>

To BN : quà để dỗ bọn bố hử ???? Hay nhỉ.Thế rút cuộc bố nói đúng hay sai ???? Định dàn hòa cái kiểu ấy chắc ?????
To anh Long : anh ko đọc bài ở trên của em à ? Em đã hỏi cô Thu rất rõ ràng : " thế-cuối-năm-cả-lớp-có-được-đi-chơi-không ???" Cô Thu cũng trả lời rất rõ ràng là :" Thôi-các-em-còn-nhiều-dịp-khác" Anh hiểu ko ?????

chú sếp sắp thi rùi còn lên đây làm gì cho căng thẳng đầu óc
cứ ở nhà tu đi xong cố mà lấy cái giải về xem ms Thu có cho đi ko

HAHAHAHAHAHAHA
Giờ đến cả Long Quân cũng góp vào cơ đấy !!! Chuyện sếp đi thi được giải hay ko không-liên-quan-gì-đến-chuyện-đi-chơi-hết. Chẳng nhẽ tuyển chúng tôi phải được giải mới được đi chơi à ? Còn các bạn ở lớp ko được giải ngay từ đầu thì lại được đi chơi ??? Hay thế !!!!
Bây giờ có nói thêm chắc cũng chẳng được gì, chỉ rước cái bực mình vào người. Thôi mời các bạn 11 Hóa đi chơi vui vẻ. =D> Các bạn ko cần chúng tôi thì chúng tôi cần các bạn chắc ????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên