Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
giải hao 12 hóa 1 cùng bảng với 11 hóa 1 :D thêm 11 tin va` 11 l2 ,sướng nhá em gái :D

khổ , cái này sao mà đủ đc :)) cao thủ nhất đẳng như boss còn chịu nữa là :))
Tao đã nghiên cứu rút ra đc lí do lớp mình thua :D vào giải thì cho dù có là ai thì anh cũng chém tất :D
Em gái nhỉ :smokeing:

Chỉnh sửa lần cuối:
Giải nhất Hóa năm nay là ai thế mọi người?
Khôi sư phụ nhà mình có được không? Năm ngoái mình anh chơi 2 giải nhất còn gì :))

Em MP vào chứ, hả?

về giải thì chắc anh Khôi ko đựoc nhất rồi, tại nhất tuyển trường mình là sếp Kiên b-)
em thì vao` ^^ , nhưng hình như điểm ko đựoc cao lắm 8-|, chưa có điểm chính xác, tòan nghe phong phanh, hiện mới chỉ có danh sách vào vòng 2 thôi
--------------
anh zai ơi :((, cái đứa hôm trước em dụ dỗ nó bỏ đá, hôm nay nó gãy chân rồi :((, CN này đá thế quái nào đựoc nữa :((. thế lại chẳng đựoc đi cổ vũ rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Phong thanh chứ ko phải phong phanh em ạ :)) Trời lạnh thế này mà phong phanh thì chết :))

khổ , cái này sao mà đủ đc cao thủ nhất đẳng như boss còn chịu nữa là
Tao đã nghiên cứu rút ra đc lí do lớp mình thua vào giải thì cho dù có là ai thì anh cũng chém tất
Em gái nhỉ :smoking:
tao mà ko lãnh hội đc cái j`:-?
như phặc...để thằng Ngọc hồi ăn giải I...tao thua 1 thàng Trung Giã :((

oa, có điểm thi rồi hả :((
có ai nói cho tớ biết với, hôm nay có đến trường đâu :(

năm nào nó cũng nhất :(( năm ngoái có 1 thằng vào vòng II...ghê vãi ...
các em cố lên...năm nay cho chúng nó húp cháo lun...

Cố lên nhá.
Hy vọng em MP với mấy quyển sách còi cọc của anh có thể vượt qua và chiến đấu hết mình.
Nếu năm nay không được thì năm sau, lúc đấy anh Thái Long ra trường, chắc sẽ còn để lại cho bọn em một gia tài toàn sách là sách. Boss nhỉ? :)

tao có tổng cộng 129 đầu sách lên wan đến Hóa :D trong đó gần 40 đầu đã góp phần làm nên chồng sách Hóa cao ngất của thằng LC :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên