Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đan Khánh Phượng đã viết:
Ai điên? Thế nó ko vào thì tao ko được vào chắc! [-x

dza được ạ:)
iem đùa thôi mà;;)

@Phương: :) được chưa ạ:)

hix
2 cái anh này nói năng chả hỉu j cả b-(

Đề nghị em Khanh đọc Phong Vân :))
Chưa lĩnh hội những những yếu quyết bí kíp võ công trong tàng kinh các này thì chưa đủ bản lĩnh nhận anh làm sư phụ đâu :D
Đợi đến khi tu vị cao 1 chút thì mới bái sư được :))

:((, hôm đấy tưởng cô cho nghỉ tiêt 5 nên bọn nó xuống đá bóng, ai dè chả đựoc nghỉ, cô bắt lên học, nên ra gọi bọn nó thôi :D
làm bài cũng phình phường, chắc đến thứ 2 có kết quả rồi :(( :((

hixx, hôm nay mới nghe tin, vòng 2 đến tân 20/12 mới thi cơ, thế là từ mai, mình lại ngồi cày Văn thi HK, sao mà khổ thế :(( :((, chỉ mong đựoc nghỉ thi đựoc con 6,5 là hạnh phúc lắm rồi :((

:)) đằng nào bà Mai mỡ cũng ko cộng điểm choa mình ...chúc mừng anh iem đc cày sâu kuốc bẫm :))
Vl đã viết:
Hay còn gọi là dùng Niệm để làm bài
niệm của mày hệ j` thíe:))

Đỗ Minh Phương đã viết:
:((, hôm đấy tưởng cô cho nghỉ tiêt 5 nên bọn nó xuống đá bóng, ai dè chả đựoc nghỉ, cô bắt lên học, nên ra gọi bọn nó thôi :D

:)) khổ thân anh Hoàng tưởng nghỉ ra hàng net ngồi:))
có sao k0 chị:|

oh!! thầy Hùng bảo bạn nèo mún đc thầy nhân nhượng 8 Văn học kỳ thì tham gia đội kéo co lớp tớ :d

http://www.hn-ams.org/hao/tintuc/truong/0.904.1.18.html
Mọi người vào xem thử con bé gì đấy lớp 10 viết về Long con nè. Sến ơi là sến. Có một số chỗ đọc mà ôm bụng cười:

"Nếu từ 7 giờ sáng đến 6 giờ chiều là thời gian ở trường học đủ các môn và lăn lộn cùng quả bóng màu da cam thì tối đến lại có một Đinh Thanh Long rất cần cù bên bàn học với những chồng sách Hóa cao ngất ngưởng và những công thức cực dài dòng lòng vòng." --> :)) không hiểu con bé này lấy đâu ra thông tin này, chứ nó này ngồi bên bàn học chắc chỉ được mấy hôm trước thi thôi. Vả lại thằng này toàn trốn tiết, lấy đâu ra chuyện học đủ các môn.:))

"Lúc này anh ấy còn đang mệt nghỉ với vai trò phụ trách “Voice of Ams” – kênh thông tin âm nhạc của Amser. “Anh sẽ cố gắng đưa VOA thành một nét đặc trưng của riêng dân Ams mà các trường khác không thể có.” Hy vọng dự định ấy sẽ thành công." ----> :)-$ không dám bình luận vì sợ nó nghe thấy lại bảo mình chim lợn nó)

"Mục tiêu gần nhất, ngay trong năm học này của anh ấy là đạt giải Thành phố và tham gia vào đội tuyển Quốc gia môn Hóa."-----> nếu đấy mà là mục tiêu của nó thì chắc mình đã không phải ngồi cạnh nó.:((

Có điều phải công nhận nó yêu Ams thật. Điều này không có gì để bình phẩm cả. Hình như em viết bài này hâm mộ Long con, khen nó hêt lời (còn tôi thấy nó mặt xấu nhiều hơn mặt tốt, mọi người thông cảm nếu tôi có gì quá lời)
:D

tớ thấy may mà lớp mình có thằng Long cũng xông xáo nhiệt tình, tham gia Đoàn điếc không thì lớp mình chả có ai cả, mà nó nổi thì cả lớp cũng được thơm lây, tốt quá mà:)

cái bài dey vừa đăng lên thì HAO đơ 6h :)) mà LC làm dek j` có sách Hóa chứ :( toàn sách của anh :))...mà cái VOA của nó thì còn chán hơn hồi thằng Râu tại vị:))...mà công nhận thằng nì có nh` em hâm mộ :)) thế mà cố mãi vẫn chăn đơn gối chiếc :))

hom nay 11hoa1 thang' 2- 0 , suong nhe' , anh ne? em gai nen ko vao` da' day :p

thằng này nói phét thế :)) sáng nay rét wa' nên chúng mày ngồi làm Mourinho chứ tốt đẹp j`:))

hôm nay có kết quả, lớp 12 vào hết cả nhe', sướng thế, các anh phải khao đấy :p
@anh trai: hôm đấy em cũng dụ dỗ được 1 đứa lớp em bỏ ko đá :D
---------------
dạo này tường lớp mình bẩn quá, suốt ngày có mấy em fan của TL viết thư tình trên tường :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên