Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tặng các em gái H1 04-07 ảnh hotboy Việt Đức

em xin lỗi:((
xin lỗi chị Hà
xin lỗi chị Phương
em k0 cố ý k0 kiểu kiểu như mách lẻo mách liếc j đâu
chỉ đùa rồi lỡ tay thôi mà
em xin lỗi:((

----------

xin lỗi anh Long
làm bài anh mất 1500 rồi:|

có j` mà ko hiểu:)) em Khanh tự del bài hay làm j` đó muh tao mất bài 1500 vào tay thằng KR...tao nhờ mấy đứa mod del đi vài bài ...bài của anh lại về vị trí cũ :))

Sốt ruột, 1500 xét cho cùng thì không phải là lũy thừa 10. Tranh cãi làm gì cho mệt.

Hôm nay anh tiếp tục cung cấp thêm một số ảnh của các chị xinh đẹp lớp Hóa nè.

Đây là chị Trần Cẩm Vân, một trong những nhân tài môn Toán của lớp, học hành rất tanh tưởi. Rất đáng hâm mộ. Thường được biết với cái tên "Vân Sư Huynh".

Đây là chị Thanh Hằng, rất ít nói. Trầm tính và hơi bí ẩn. Thông minh và học cũng rất giỏi.

Còn cuối cùng của today show là chị Đào Diệu Linh - biệt danh Đào Khoái, thường được anh gọi là Khoái nhi. Chị Linh hát rất hay (em nào nghe chị Linh hát "Và cơn mưa tới" sẽ mê ngất ngây!). Là lớp phó vệ sinh của lớp :))
Chị Linh là một người rất sáng tạo, chỉ cần ngồi với chị 5 phút là em đã học được rất nhiều thứ mới rồi. :D

Tất cả những bức ảnh trên đều được chụp và tạo dáng bởi Khánh Râu.

trời ơi, choáng thật:D thế này thì các anh lớp 12H lại chả sướng:D
bọn em còn phải học hỏi đàn chị dài dài:D

thấy cả Long thú ẩn dật đằng sau :D
----------------
đùa, ảnh lớp em vô cùng hiếm hoi, tất cả chỉ tại mình ngồi bàn 1, chả làm ăn gì đựoc :|

Em nói thế là sai rồi, anh làm cái này là hoàn toàn có kế hoạch, không phải chỉ mang đến lớp và chụp linh tinh. Anh đã hẹn các bạn ăn mặc và tạo hình tạo dáng cẩn thận trước khi đi học để chụp ảnh :D Lớp 12 rồi, một kỉ niệm đáng nhớ mà.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên