Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
công nhận thằng này tinh mắt !!!hehee chỉ tại mày cứ bắt anh lộ diện vụ đá 4`!!!

thì đi tập trung chứ còn đi đâu ,còn đưa quà chứ ,định xù à :D

Thôi được rồi, nào thì chủ đề
Sáng nay con Khanh bảo đi họp ở phòng 209 lên chả thấy ma nào :-?

Anh lên lúc mấy giờ mà ngó không có ai? hôm nay đi họp đông lắm, rất nhiều các em lớp 10. Có mấy em trông cũng xinh xinh. ;;) Còn các anh chị thì thấy hơi ít. Hôm nào họp cũng có vẻ như buôn dưa lê là chính. Thông tin thông báo qua buổi họp không nhiều nhặn lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh lên lúc tập trung xong mà :-?
Lớp 10H mà có em xinh thì cũng hi hữu phết :D

xinh ah????h1 mà cũng có iem xinh ah`????
hay là iem Thảo cận thị quên kính???

oài :D
mấy ông này nhảy vào tận đây để bun cơ à :))

Em không cận đâu. Mà có phải em bảo mấy em xinh xinh đấy ở H1 đâu. Em chẳng biết là ở hóa 1 hay hóa 2 nữa. Mà từ "xinh" có nhiều ý nghĩa lắm, còn tùy mấy anh hiểu thao nghĩa nào. Có 1 em trông mặt mũi và giọng nói khá dễ thương, mấy anh không tin thì lần sau đến mà xem.

Thế với em thế nào là xinh :-?
Thế anh hỏi em ava của anh có xinh ko :-?

Avar của anh thì xinh rồi, còn của anh THLong trông khiếp quá.
"Xinh" đối với anh em đoán chắc phải được như chị QA của anh. Nhưng với nghĩa khác nó là "trông ưa nhìn, bắt mắt", hoặc nếu nói "xinh xinh" thì có thể hiểu là nhỏ nhắn, hoặc dễ thương...
Với em thì người xinh là phải có nét. Có nhiều người lúc trẻ trông dễ thương, hay mặt mũi hài hòa dễ nhìn (dù chẳng có nét gì cả) ai cũng nghĩ là xinh, đễn lúc hơi già rồi thì chắc chẳng ai bảo đẹp cả. Thế nhưng những người có nét riêng thì lại khác. Có đến 50 tuổi họ vẫn được khen (thật lòng) là đẹp.
Thế anh nghĩ thế nào là xinh với cả đẹp

nét riêng???đồ độc???răng hô ,mắt híp ,mũi tẹt ,cằm chẻ ,trán dô ,đầu hói?????

Anh nghĩ thế nào mà bảo nét riêng đấy là đẹp. Chắc là anh răng hô ,mắt híp ,mũi tẹt ,cằm chẻ ,trán dô ,đầu hói nên anh nói thế chứ gì :))
Nếu bắt em tả thế nào gọi là nét đẹp thì em chịu. Nhìn mặt ai đấy rồi nhận xét thì chắc em còn nói được. Mà nét đẹp cũng có thể là không riêng lắm, cũng có nhiều người có nét giống nhau mà
hình như topic này bị xóa mất mấy bài thì phải.

Đúng đấy, tại boss câu nhiều quá mà
Anh thấy mỗi ava của anh là xinh :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên