Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Xem cái VSDT đấy ở đâu?
Sao không ai bàn luận gì tiếp thế nhỉ? Chuyển chủ đề đi, sang NH3 nhé. Lớp anh chuẩn bị NH3 thế nào rồi, có tiết mục gì tiết lộ cho đàn em nghe với được không?

ui, vừa đi học Ly' về đã online viết bài, mau' thế :D
NH3 này coi bộ lớp mình vẫn sóng yên biển lặng quá nhỉ, mà tớ thấy lớp mình cũng ko mấy ngừoi hăng hái, còn như tớ thì chẳng biết làm đuợc cái gì T_____________T

Chuyện, đi xe máy mà lại chả nhanh :D Thế có gì nói tôi với bà nói luôn bây giờ đi. Nói về giờ tập quân sự sáng nay nhé. Mời bà bắt đầu trước, tôi sẽ giúp phần phụ họa

Chỉnh sửa lần cuối:
:)), ah`, tập quân sự hả, nói chung hả, tập với lớp Tóan rất chi là vui, và quan trọng hơn cả, càng ngay` tớ càng thấy các bạn nam lớp mình thật tuyệt vời :)), kể cả tập quay phải quay trái, các bạn lớp mình tập cũng đẹp hơn :)) :)), sợ thiệt :)), mà hôm nay mới biết thêm, cái bạn lớp Tóan cũng cười nhiểu phết, ko như mình nghĩ :D
cái anh của lớp mi`nh, cũng dễ tính, sướng :D
...
còn gi` để kể ko nhỉ ?!
ah`, thông tin mới, 2 bạn mới của lớp mình :D 1 bạn bị chấn thương
chấm hết

Xuân Anh hả. Nghe Duy Minh kể con trai lớp mình chới đá bóng, bọn nó huých nhau rất ghê. XA chắc bé nhỏ bị mấy dứa trâu lớp mình lấy thịt đè người thế là lẳng lặng rut ra chui luôn vào phòng y tế :)). Tội nghiệp bạn ý.
Tập qs thấy có mỗi chỗ mình là nghỉ liên tục. Tập được 10' chắc là nghỉ 5 '

Các anh ngồi bó gối trong phòng tập cũng chán vãi hàng 8-}
Gái xinh thì ko được ngắm, quanh đi quẩn lại toàn các đồng chí lão thành CM với cả đàn ông

hixxxxxxxxxxxxxxxxx sáng nay cầm 4 cái kịch bản viết cho NH3 mà rưng rưng nc' mắt
viết như khặt
mà thằng KR dám bảo mình có ngon về mà viết
đã vậy thằng VL đâu lên đây anh iem mình chế lại PV cho nó há mồm ra
cứ mỗi thằng 1 câu nối tiếp nhau thì 10 ngày là OK

ui sáng nay ở sân trước có 1 chuyện rất hay ,em gái ko nhìn thấy thì phí thật

Kịch bản chán vãi lúa luôn, đọc nhạt như nước ốc, có khi nhạt hơn 8-}

Kịch bản thế nào hả anh? Mà cho cả chương trình hay la 1 tiết mục kịch?
Hôm nay xảy ra chuyện gì thế kể bọn em nghe với

hix, trong 1 ngày mát trời lộng gió như hôm nay thì tụi mình bị tống vào cái phòng tập ko có chút khí :((, vừa nóng vừa ngạt :((
chuyện gì ở sân trước :D, kể em nghe anh ơi :D
kịch bản cái tiểu phẩm đúng ko, em thích cái nhạc kịch năm ngoái :D
kịch bản chủ đề gì vây ?!

Oạch, kịch bản của kịch chán hết chỗ chê
Nào là "1 mối tình", rồi thì nhái theo Harry Potter nhưng phò khủng khiếp
Có gì các em cứ mượn của thằng KR ý :D Nó giữ hết mà :D

có đứa nào đủ can đảm lên ôm chân 1 số thằng đóng vai thầy giáo trc' cả trường ko hah????thằng dek nào viết kịch bản ngu thế??? đã thế từ ngữ j` mà như từ quê tao ra
viết như khặt

Thế tiết mục kịch có đạt đủ tiêu chuẩn vừa Hóa, vừa hài không? Trong hè không nhớ là anh chị nào bảo sếp Kiên là kịch là phải như thế. Cũng vì thế mà lớp mình chẳng ai nghĩ nữa cả vì không thể đạt nổi tiêu chuẩn đã đề ra.
Hay là tớ đăng kí hát 1 bài nhỉ. Hát nhạc phim hoạt hình có được không?
Tập tháo lắp súng vui ơi là vui. Được ngồi trong phòng có quạt nè, được uống nước mía nè, không phải ngồi nghe mấy cái khô khan ở dưới phòng tập nè, rồi muốn nghỉ thì xin thầy là được (thực ra chẳng có đứa nào muốn nghỉ tập cả). Chỉ hơi bầm dập tay một tí, nhưng không sao, vì "màu cờ sắc áo của trường" mà lị. :)) chiều nay thi tháo lắp với bọn con trai chết cười luôn :D Rồi còn đoạn tập tâm lý thi đấu, mấy thằng con trai ở ngoài trêu chọc hò hét làm tớ không bình tĩnh nổi la hét loạn xạ. Rồi còn màn "bay ngón tay" của tớ nữa, nhưng đầu đuôi thì hơi dài, thích thì bảo tớ sẽ kể cho nghe. Không thích thì thôi

Kể đi ko topic H1 nhạt như cái đống kịch bản kia mất em ạ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên