Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
phù , bây giờ mới mò vào xem các em học Hóa cô Thu thế nào cái nhẩy !
chuyện tập quân sự thì cả đời chị chưa cầm khẩu súng, năm lớp 10 còn ghi chép 1 chút chứ sau đó toàn ngồi trên mũ cối và buôn dưa lê .
Thầy Cường dạy tiếng Anh thì vui đấy - trong giờ toàn nói tiếng Việt là chủ yếu :D, hồi đầu năm thầy vào lớp bắt bọn chị làm tất cả các vài tập trong sgk để sau đó thầy chấm điểm, nhưng mà đến cuối năm thì chẳng có đứa nào nộp vở đầy đủ cả, chuyên trị bài ca em quên vở bài tập hoặc em vừa thay vở . Mà sgk tiếng Anh hệ 3 năm đúng là chán ko biết đường nào để đâu cho hết chỗ chán .
À cho chị hỏi cái, lớp 10 các em học ở dãy nhà nào ? lên lớp 11 học ở đâu ? có phải chịu cái khổ 2 năm như dân Hóa 1 01-04 toàn phải đi cầu thang trong cùng, leo lên gác trên cùng và lớp học ở trong cùng ko ??? !!!

lớp mười á, bọn em học trên tầng ba phòng ba trăm mười mấy đấy, còn lớp mười một nếu vẫn theo bước cha anh thì lại leo lên tầng bốn chỗ mù cang chải nhất ams, khốn thật:((
uầy chị Thư đi du học rùi ạ? Ngưỡng mộ quá!;;) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy ngày ko lên thấy topic trống trải quá > <
Anh thấy con Hà rùi Phương ạ ,lớp em anh biết nhìu phết :D

:D, ầy kinh, lớp em anh biết những ai mà nhiều :p
bạn Ha` ấy a`, bạn ấy là hotgirl lớp em đấy ^^
cái topic này lúc nào mà nó chẳng trống trải :(( :((

lớp anh tòan những cái nick độc đáo, hiều đựoc chết lìn :p b-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Trên kia là Boss của lớp anh đấy :D
Tên thật là Thái Hoàng Long, hay Thái Long hay Boss :D
Thằng Longcon lớp em bị Boss thịt rồi :D

Chị là học sinh Hóa 1 01-04. Hiện chị còn giữ rất nhiều đề hóa đủ loại (từ cấp lớp đến cấp quốc gia luôn), bỏ đi thì tiếc mà giữ lại thì không muốn. Em nào cần liên lạc với chị nhé.

ôi, chị ơi, chị cho em đựoc ko :D, em cũng đang học Đội tuyển và thiếu sách trầm trọng, tại sách tòan chả in nữa, photo thì lại là photo của bản photo của photo b-(, mờ lắm ><
em cảm ơn chị trước :x

Em P máu quốc gia ác :D
Anh chắc bye bye khối A, thi khối D thoai, toi môn Lý roài :(

hixx, em cũng chẳng phải máu me gì nhiều đâu, nhưng mà, đằng nào bọn em cũng còn thời gian mà, học đựoc đến đâu tốt đến đó ^^, nếu mà thi đựoc thì quá tốt, chỉ sợ trượt luôn từ vòng gửi xe thôi T____T

Đúng rồi các em ạ
Cứ thi đi, anh thì chẳng ham hố gì giải nhưng mà nhìn bọn nó được + những 2 điểm thi HK nên ức quá :(

he he mấy bé cứ gọi mái thoải đi nhỡ mà đỗ thì năm nay các iem cứ gọi là khỏi phải học mấy môn Đ-S-GDCD giẻ rách

là ko cộng điểm ,ko ưu đãi ,ko tăng phẩy học hóa vớ vỉn lại lên bảng ăn chục con 4 thì đến tốt nghiệp loại TB còn chả đc=>đứng đường thôi

hixx, topic lớp mình sắp thành cái gì đây :((
các anh có câu thì cũng phải câu cái gì nói về lớp em chứ :D

đấy là anh hoán dụ :p
chúng mày cứ theo gương thằng VL đi rồi bà THU cho chăn vịt hết :D :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên