Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chưa gì đã khóc lóc , như thế là ko đc [-X

Em có biết là hôm qua mình còn kém A2 gần 20 bài , hôm nay đã vượt bọn nó hơn 100 bài rồi ko

Câu vừa vừa thôi kẻo mod lock đấy !

Hay là mình nói tiếp chuyện chơi bời đi nha ! :))

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Thôi Quốc ạ

Về Tiếng anh thì Hồng Anh , Kiên với Thảo béo nói thì chắc là đúng

Nếu em muốn nói đến tất cả thì phải có s chứ !:)>-

Đấy , trả lời rồi đấy Quốc , muốn xem thì xem đi !

@ Quân : sáng tác nốt bài cuôi của quả Tức đi em !

Chết , tuần sau thứ 3 hả mày , tao ko biết , như thế thì chưa chắc đi đc!:((

Em nhầm .lúc nãy SẾP nói là nói với Quân đần (Quân đần sai)
xin lỗi nhé

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Nếu em muốn nói đến tất cả thì phải có s chứ !:)>-

@ Quân : sáng tác nốt bài cuôi của quả Tức đi em !
đâu
có phải giải thik thế đâu
tao nhớ Nghiêm nói khác cơ mà
mà ai cho mày gọi tao là em
ông bẻ răng bi giờ

Thôi mình đi ăn cơm đây .
Out đây
Bye mọi ng nhé.
:) :) :) :) :) :) :)
0:) :) :) :) :)

----------

Phạm Long Quân đã viết:
đâu
có phải giải thik thế đâu
tao nhớ Nghiêm nói khác cơ mà
mà ai cho mày gọi tao là em
ông bẻ răng bi giờ

Ông học chắc nghe câu đc câu mất ,nhớ j đâu mà bảo là " Tao nhớ Nghiêm nói khác"

Câu đc 1 đống rồi bắt đầu out , hư thế

Thôi , hôm nay thế thôi, mọi người cố gắng nhiều lắm !

@ Quân : mày sinh sau tao thì là em tao là đúng rôì

Cái other này hình như ông Đàn 1 lần đầu năm nói rồi đấy nhưng ko nhớ thế nào

Thôi để đấy vậy , sau thì cứ ghi @ mọi người cho nó đỡ rách việc , đến khổ :))

----------

Lê Kinh Quốc đã viết:
Ông học chắc nghe câu đc câu mất ,nhớ j đâu mà bảo là " Tao nhớ Nghiêm nói khác"
Ack !

Thôi ko phải tranh cãi nữa ạ !

Phiền 2 bác mở từ điển ra xem là biết ngay

Nhưng mà phải có s đấy :)>-

Out ! Đi ăn cơm thôi !:-$

Phạm Trí Hiếu đã viết:
@ Quân : mày sinh sau tao thì là em tao là đúng rôì
thằng Híu này muốn bị bẻ răng lắm roài đấy
mày sinh ngày bao nhiu mà dám bảo tao sinh sau

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Thế bản thân cháu là thực lực 100% hết đấy à

Dù muốn hay ko muốn thì cũng chẳng thể là thực lực đc khi đc nâng điểm , dù có muốn hay ko muốn

Như thế là nói đến việc cô Thu nâng điểm hóa trước , chắc chắn là ko nâng thì điểm cháu vẫn cao đúng ko , thể cuối cùng có nâng ko , có chứ gì . như thế là mình ko muốn nhưng vẫn ko phải thực lực

Cháu có dám chắc 100% rằng điểm trung bình nói lên lực học ko , điểm của cháu là 9, 048 đấy , thiểu 0.,002 là đc lên 9,1 rồi , khác hẳn với những 9,0 khác đúng ko , uh, đấy , nhìn vào mà bảo là thực với chẳng lực

Bên canh đấy

Dì đang nói chuyện với Thảo gầy , ko phải với cháu . bản thân dì thấy là chưa nói đến chuyện bức xúc mà là do Thảo gầy nói , dì chỉ nói là những cố gắng của mình chưa đc đền đáp xứng đáng mà ngay lập tức cháu chụp mũ đc luôn là đang bức xúc kể cũng giỏi đấy nhỉ >

Cháu là người duy nhất đc có quyền bức xúc à , thế những người khác ko có quyền bức xúc hay sao , lấy đâu ra cái quyền đấy thế , ko nói đến chuyện học hành thì có ối chuyện khác liên quan đến lớp mình để mang ra mà bức với chẳng xúc !
Phù. Dì hiểu sai hết rồi. Cháu bảo là điểm phẩy ko nói lên lực học, dì đọc lại bài trên đi.
Thật ra từ cuối năm rồi ai chẳng biết dì bức xúc. Mà trong bài viết của dì có nói đến việc "bức xúc", mời dì đọc lại. Cháu ko chụp mũ. Dì đừng có cãi chày cãi cối như thế.
Cháu đang nói đến bức xúc vì bất công trong chuyện học hành. Cháu ko nói đến cái khác. Cháu cũng ko hề ám chỉ j chuyện cô Thu cộng điểm cả, vì cộng cho cả lớp thì có j mà bất công ?????? Mà nói đến thế rồi mà dì vẫn ko hiểu thì chịu đấy. Nói thẳng vậy. Cháu muốn nói đến chuyện thái độ sai trong h kt í. Cái đấy mới đáng nói, bởi vì phải đến 99% lớp mình ko hề học các môn phụ mà chỉ quay thôi.
Cháu nói đến chuyện quyền bức xúc, ý là vì cháu là lớp trưởng mà lại để tập thể lớp như thế thì bức xúc thôi. Cháu chả có ý gì đến chuyện điểm của cá nhân cháu cả. Mà nói đến chuyện í, thì cháu tự hào mà nói rằng điểm cháu ko nói lên 100% thực lực thì cũng trên 95%, bởi vì cháu chỉ có thái độ sai có đúng 2 lần trong cả kỳ 2 thôi, so sánh với n lần của mọi ng` xem.
Thôi, stop. Lần sau, dì muốn nói đến những vấn đề nhạy cảm thế này thì ra YM, để ng` ngoài vào đọc ko hay đâu.
Chính thức stop màn này ở đây nhé. Ko có ai đúng sai j ở đây cả, được chưa. Tất cả đều có cái lý của mình, okie ??????

----------

Thái Hoàng Long đã viết:
sặc... thằng sinh tháng 10 gọi thằng sinh tháng 1 là em 8-}
Sao Boss biết thông tin này nhỉ ???? Tra profile chúng nó à ?????
Ai nghĩ ra cái j hay hay mà câu đi. Chán quá. Ở nhà cả ngày cứ mụ ng` đi.

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Ai nghĩ ra cái j hay hay mà câu đi. Chán quá. Ở nhà cả ngày cứ mụ ng` đi.

@ Kiên:Sao ông o đi bơi đi ???
Hoặc là chạy bộ???
Mà chân ông hết bong gân chưa?????

Hay bàn về WC đi.
Hôm qua tội cho Côte d' Ivoire quá!!!!
:(( :(( :((
Có ai chia sẻ với tớ o????????

Mọi ng có ai xem cả 3 trận o???
Mình chỉ xem đc 2 thôi.

----------

Phạm Long Quân đã viết:
thằng Híu này muốn bị bẻ răng lắm roài đấy
mày sinh ngày bao nhiu mà dám bảo tao sinh sau

Đúng rồi, nói về ngày sinh thì LQ là ng sinh sớm nhất hay sao í
(15/1/89)
@Híu:
Phải xem kĩ rồi hãy nói o là hố to đấy!!!!!!!!!!!!!!
:)) :)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Muôn stop lại còn nói thêm mà bảo là stop đc hả

Cháu xem lại xem dì có nói gì đến cái gọi là chuyện cộng điểm của Mrs Thu ko , đấy là cái ví dụ để minh chứng cho chuyện thực lực hay ko thực lực mà cháu nêu ra .

Cháu tưởng rằng ở lớp này 99% nhân lên 38 người đều quay cóp cả hả , có chắc ko em > Cháu nói đúng , lớp mình có quay , quay nhiều , nhất là các môn phụ , nhưng như thế ko có nghĩa là chỉ có mình cháu quay ít và tất cả những người khác quay và quay nhiều đúng ko , thế là cháu có quyền bức xúc hết đúng ko , hay nhỉ . Thế những đứa có điểm cao hơn cháu thì chắc là chỉ toàn quay thôi nhỉ >

Cháu hay dì đang cãi chày cãi cối thì ***** phải nói ra , lại cái màn cũ rích vớ vẩn , cãi chán rồi thì lúc nào cũng : " tôi bảo ông lần sau đừng có cái kiểu người khác vừa động đến mình thì xù lông cánh lên " hay là " cãi chày cãi cối " , như thế thì người cãi với người nói cũng chẳng có cái gì khác nhau hết .

Chắc chắn là 1 lớp trưởng thì có quyền bức xúc về chuyện mình ko quản nổi việc ko trung thực , nếu là người khác thì cũng như thế thôi , chẳng thay đổi đc gì cả nếu chỉ có ngồi đấy , hồi lớp 10 ngồi lại với nhau nói chuyện đấy hỏi cuối cùng thì thu đc cái gì =>chẳng có cái gì hết .

Vấn đề nhạy cảm đã để thành phần chữ trắng như thế lại còn cố tình bới móc ra , có bức xúc gì hoàn toàn có thể qua PM hay YM cơ mà , nói chuyện đúng sai gì ở đây

Khi cãi nhau ai mà chẳng bức xúc , thế dì hỏi cháu rằng ở mấy bài đầu tiên nói chuyện với Thảo dì có nói bất từ 1 kì nào mang ý nghĩa là dì đang bức xúc ko

Chẳng lẽ lại viết đến các vấn đề khác thì người ngoài sẽ đọc đúng ko

Vấn đề gì thế nhỉ ?
Muốn stop thì cả 2 người cùng dừng , như thế thì phải có người thứ 3

bất kì 1 bài nào viết ra để phản bác bài người kia thì ko thể dừng lại đc hiều ko ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Trí Hiếu đã viết:
Chết anh ạ !

Em chỉ nhớ là nó sinh nhật sau mình

Mà sinh sau thì làm em

Thế mà có ngờ đâu cái đấy chỉ đúng nếu nó sinh tháng 11,12

Ai ngờ là lại sinh tháng 1 . bó tay .com.vn !

Ko , vì thế phải tính theo ai nặng hơn làm anh , OK ?:))
ai nặng hơn thì làm lợn :))
bố ông
thế thì tôi phải gọi Phúc làm anh ah
lại còn Quốc chim nữa
ko được ko được

Biết ngay là chú lên mà :))

Thôi , chịu khó đi

Hôm kia bảo là chú nặng hơn

Chú lại cứ cố cãi cơ

bây h hối tiếc chưa

Như thế chú chỉ có vài anh thôi

Híu , Quốc , Phúc , Diệp :)) , Thảo béo :)) Kiên ú :D , Dương ?????????,

còn nhìu lắm
Hải Tùng bìu , Duy Minh ...
mà cũng chả có gì hối hận cả
đứa nào cứ uýnh thắng tao gọi là anh tất

Chỉnh sửa lần cuối:
Ack !

2 bác đấy mà nặng hơn mày tao cứ gọi là đi đầu xuống đất luôn mất !

Ai thắng mày thì gọi anh huh

Hội đồng cả lũ luôn nhé !

Em đề cử chị Diệp béo và chị Thảo béo trước :)) !

thằng bìu phải nặng hơn 60kg
còn Duy Minh nặng 59kg tao hỏi roài

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Muốn trốn lắm à

Bây h thì tớ ko thể trốn đc

Bởi vì nó liên quan đến 1 vài chuyện mà mình vẫn còn bức xúc năm lớp 11

Ko thể bỏ đc

Sống chết cũng phải học !

Còn Gầy thì sao ??????????????????
Thế bài này do ai viết đây ??????
Ai cãi chày cãi cối ????

Chuyện bức xúc đấy thì liên quan đến việc học bổng à
Cái này sai , nhưng cái khác ko sai

có mỗi bài đấy thôi đúng ko >

Cãi nhau tiếp đi

Như thế dì sai 1

Cãi nhau tiếp

Còn gì để nói nữa thì nói hết ra .

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Trí Hiếu đã viết:
Muôn stop lại còn nói thêm mà bảo là stop đc hả

Cháu xem lại xem tao có nói gì đến cái gọi là chuyện cộng điểm của Mrs Thu ko , đấy là cái ví dụ để minh chứng cho chuyện thực lực hay ko thực lực mà mày nêu ra .

Cháu tưởng rằng ở lớp này 99% nhân lên 38 người đều quay cóp cả hả , có chắc ko em > Cháu nói đúng , lớp mình có quay , quay nhiều , nhất là các môn phụ , nhưng như thế ko có nghĩa là chỉ có mình cháu quay ít và tất cả những người khác quay và quay nhiều đúng ko , thế là cháu có quyền bức xúc hết đúng ko , hay nhỉ . Thế những đứa có điểm cao hơn cháu thì chắc là chỉ toàn quay thôi nhỉ >

Cháu hay dì đang cãi chày cãi cối thì ***** phải nói ra , lại cái màn cũ rích vớ vẩn , cãi chán rồi thì lúc nào cũng : " tôi bảo ông lần sau đừng có cái kiểu người khác vừa động đến mình thì xù lông cánh lên " hay là " cãi chày cãi cối " , như thế thì người cãi với người nói cũng chẳng có cái gì khác nhau hết .

Chắc chắn là 1 lớp trưởng thì có quyền bức xúc về chuyện mình ko quản nổi việc ko trung thực , nếu là người khác thì cũng như thế thôi , chẳng thay đổi đc gì cả nếu chỉ có ngồi đấy , hồi lớp 10 ngồi lại với nhau nói chuyện đấy hỏi cuối cùng thì thu đc cái gì =>chẳng có cái gì hết .

Vấn đề nhạy cảm đã để thành phần chữ trắng như thế lại còn cố tình bới móc ra , có bức xúc gì hoàn toàn có thể qua PM hay YM cơ mà , nói chuyện đúng sai gì ở đây

Khi cãi nhau ai mà chẳng bức xúc , thế dì hỏi cháu rằng ở mấy bài đầu tiên nói chuyện với Thảo dì có nói bất từ 1 kì nào mang ý nghĩa là dì đang bức xúc ko

Chẳng lẽ lại viết đến các vấn đề khác thì người ngoài sẽ đọc đúng ko

Vấn đề gì thế nhỉ ?
Muốn stop thì cả 2 người cùng dừng , như thế thì phải có người thứ 3

bất kì 1 bài nào viết ra để phản bác bài người kia thì ko thể dừng lại đc hiều ko ?
Thứ nhất là đừng có mày tao ở đây.
Thứ hai, Ai bảo 1 mình tôi ko quay ??????
Ông mới là ng` rất hay chụp mũ ng` khác đấy. Tất nhiên còn có những ng` khác học hành nghiêm túc. Nhưng mà ko được nổi 5 mạng đâu, và tất nhiên trong số đó ko có dì.
Và cũng đừng có chụp mũ rằng tôi cho là những ng` điểm cao hơn tôi là quay cóp hết. Tôi ko hề nói câu nào có ý đó.
Thôi, stop.
Dì đúng được chưa ??? Tôi thua , nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên