Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Câu nốt 1 bài rồi đi ăn cơm :D
Trần ơi thèm món j thì bảo mẹ nấu cho ăn đi nhé, còn điều j áy náy ăn năn thì nói ra đi, còn tâm nguyện nào chưa hoàn thành thì cố mà hoàn thành. Sếp để thời gian cho chú thế là nhân đạo lắm rồi đấy :D để chú ra đi thanh thản :D ( bt sếp giết ngay :)) )

Câu nốt bài này là đi làm cơm
Xuống chuẩn bị thức ăn cho bố mẹ như 1 đứa con hiếu thảo
Thương chú Trần we'
HEHHEHEHHEHHEHHEHHHEHEHH............

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Câu nốt bài này là đi làm cơm
Xuống chuẩn bị thức ăn cho bố mẹ như 1 đứa con hiếu thảo
Thương chú Trần we'
HEHHEHEHHEHHEHHEHHHEHEHH............
bố mẹ mày dạ dày tốt thật đấy :>
1 thằng đến luộc rau còn ko bít mà nấu cơm ko bít ăn vào sẽ thế nào
nhân tiện thông báo lun là mai Diệp sẽ đi tập với tao ở Thủy Lợi , mày đến Y 1 mình đi
mọi người quyết cái ngày đi chơi đi chứ nhờ

Thằng điên kia

Mày đến 1 mình ấy

Ko nói với mày nưã

Cho mày out

cái loại ba phải , trên vừa bảo làm theo cách của tao thế mà bây h đổi giọng ngay đc, khốn nạn .

tao chưa đọc kĩ
chỉ làm theo cách của mày đến khi cho rau vào nồi thoai :))
mày ko tin thì sáng mai cứ đến Y mà xem :))

Khỏi phải thách

Mai ko đứa nào đi thì tao cũng đi

Còn hơn xem mày thất bại trong chuyện hút fan dỏm thế nào .

hơ làm gì có fan mà hút
sáng đi là để luyện trình còn hút fan là lúc khác
mày thik đi 1 mình thì cứ việc
thằng bảo thủ

Ô hay

Thế mày cũng khẳng định chuyện đi tập bóng là để rèn luyện còn gì

Như thế thì mục đích chính là đi tập hay đi càng đông càng vui >

Thế mà cũng nói

Chẳng lẽ có thêm người đi thì mính sẽ tập tốt hơn à

Tao ko nghĩ như thế

Còn chuyện kia

Chính Diệp gọi cho tao

Tao ko tin là nó lừa tao ,

còn mai có ai đi hay ko , tao thấy là nó ko liên quan đến mày .

Mày cứ việc đi với ai thì tuỳ

Tao ko quan tâm.

chim cú kìa
tập đông thì mới dễ lên trình , đã đến sân là phải tập cùng mọi người còn mày muốn tập 1 mình thì về nhà đóng cái rổ vào tường mà tập cũng được
mày thấy như thằng Long con nó bít rất nhìu trò nhưng đến lúc đánh thật thì mày thấy nó dùng bao nhiu % trong mấy trò đấy
bóng rổ là môn thể thao đồng đội vì vậy tập cùng mọi người là chuyện đương nhiên , chả có gì phải bàn cãi cả
còn tao bảo may Diệp đến Thủy Lợi là để gọi mày sang đấy tập cùng lun chứ ko tao nói làm đêk gì

hix, lớp mình câu bài nhạt quá đấy b-(, thà post bài bên 10H còn có cái hứng thú mà nói b-(

mày nói như thế là đúng về lý thuyết

Nhưng tao hỏi mày , liệu có mấy đứa đi đc trong 1 lần như thế cái gì mà đồng đội => phải là những người chơi với nhau thường xuyên trong bóng rổ .

điều ấy cũng có nghĩa là muốn lên trình thì đi tập ở các sân bóng tham gia đầu nhiều vào với những người ở sân đến chơi ,hiểu chưa

Có như thế mới lên dc , mày hiểu đc bản chất mà lại suy nghĩ như thế à ,

Chẳng lẽ ko đi với bọn mày thì tao ko tham gia chơi đc ở sân Y hay sao >

Còn chuyện thay đổi , tao muốn Diệp sẽ trực tiếp nói với tao ,vì nó là đứa trực tiếp rủ tao đi , có gì thay đổi nó phải là người báo chứ ko phải mày .
Trong trường hợp nó nhờ mày thì ít nhất mày cũng phải gọi cho tao , chắc gì tối nay tao lên mà mày post bài dặn ? Nếu ko gọi cho mày muốn mày đi cùng thì tao có lẽ cũng ko biết đúng ko ,
Bạn bè mà như thế à >>>>>>>>>>

đang cãi nhau , những người ko hỉu chịu khó tí :D
sang bên 10H câu đi Psm( Phương sư muội :D )

Đỗ Minh Phương đã viết:
hix, lớp mình câu bài nhạt quá đấy b-(, thà post bài bên 10H còn có cái hứng thú mà nói b-(
Em thích nói cái gì thú vị hơn do em cảm thấy như thế thì em cứ việc post bên 10H , ko ai cấm

Đừng có cái kiểu vào chê bai

Lần nào cũng đc đúng 1 bài duy nhất theo kiểu câu nhiêu quá , câu nhạt quá

Nếu thực sự muốn đóng góp thì nghĩ ra chủ đề thích hợp hơn mà nói , chê bai là cái mà ai cũng làm đc .

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Cháu bảo rồi, mấy cái ngộ độc chết ngay ko được, với lại ko tự nhiên, sau này công an cho đi tù chít. Cháu cho nó ăn đồ ăn lởm, nó chết ko ai ý kiến j :)) :)) :))
Nhắc đến Gầy mới nhớ : Gầy ơi trả sếp 2 cái đĩa nhạc nhẩy số 1 + 10 nhanh lên, om lâu thế X(
Còn 2 cái đĩa dạy nhảy của sếp ai cầm trả sếp mau

Sếp ơi sau vụ nhảy nhót lớp mình em không còn giữ đĩa nào cả , sếp thử hỏi thảo béo xem sao hình như con bé cầm hay sao ý.
Nhà vừa bị hỏng mạng tròn 36 tiếng :((
Nhưng nay đã ngon rồi , để đánh dấu ngày trọng đại này phải post bài ngay mới được :)) :))

Mày biết ko

Lúc đầu tao rất bình tĩnh

Nhưng thái độ cùa mày qua điện thoại làm tao thực sự khó chịu

và tao quyết tâm bị ăn mắng để lên đây xem tình hình thế nào

Thực sự là tao rất muốn đi cùng bọn mày

Đúng là đi đông thì ko có thêm nhiều ích lợi hơn nhưng mình lại tìm đc niềm vui

Và đấy là cái mà tao thấy cần thiết

Mặt khác , lại đi cùng mày với Diệp , là những người bạn thực sự tốt của tao thì tao lại càng ủng hộ

Nhưng nếu tất cả những điều trên kia là đúng , thì tao phải nói là tao rất thất cvọng Quân ạ .

Có lẽ là ngày mai tao nên ở nhà .

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Em thích nói cái gì thú vị hơn do em cảm thấy như thế thì em cứ việc post bên 10H , ko ai cấm

Đừng có cái kiểu vào chê bai

Lần nào cũng đc đúng 1 bài duy nhất theo kiểu câu nhiêu quá , câu nhạt quá

Nếu thực sự muốn đóng góp thì nghĩ ra chủ đề thích hợp hơn mà nói , chê bai là cái mà ai cũng làm đc .

thì rõ là đang bên đấy mà :))
rồi, ko chê nữa, 2 ngừoi muốn biến đây thành chiến trường riêng thì cứ làm, ko cấm, nếu thế thì tốt nhất cũng đừng bảo là phải cố gắng post bài cho lớp mình bằng này bằng nọ, nghe nó buồn cừoi lắm :)), 2 ngừoi post cái kiểu chỉ 2 ngừoi nói đưcọ với nhau, chả ai xen vào câu nào được xong rồi bảo mình vào giúp :D :)), okie, em sẽ giúp :))

Em nghĩ ra chủ đề khác đi

Hết cãi nhau rồi

Vừa nãy ko bình tĩnh , mọi người thông cảm

Rất mong muốn em post bài trong box này

Nhưng ko phải là 1 bài thuần túy chê bai mà là 1 bài mang tính đóng góp thực sự , như bài trên kia kìa ,

2 người cãi nhau thì cứ cãi nhau , bọn em cứ nói chuyện bình thường có sao đâu , lần nào mà chẳng như thế >

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Mày biết ko

Lúc đầu tao rất bình tĩnh

Nhưng thái độ cùa mày qua điện thoại làm tao thực sự khó chịu

và tao quyết tâm bị ăn mắng để lên đây xem tình hình thế nào

Thực sự là tao rất muốn đi cùng bọn mày

Đúng là đi đông thì ko có thêm nhiều ích lợi hơn nhưng mình lại tìm đc niềm vui

Và đấy là cái mà tao thấy cần thiết

Mặt khác , lại đi cùng mày với Diệp , là những người bạn thực sự tốt của tao thì tao lại càng ủng hộ

Nhưng nếu tất cả những điều trên kia là đúng , thì tao phải nói là tao rất thất cvọng Quân ạ .

Có lẽ là ngày mai tao nên ở nhà .
mệt
thái độ ?? :))
theo mày tao phải có thái độ thế nào ??
tao chả thấy có gì ko ổn trong cách nói chuyện của tao cả
mà tao cũng chả thấy có gì phải thất vọng về những cái tao nói cả

Tao ko thất vọng về cái mày nói
Mà là về suy nghĩ của mày
ĐÃ BẢO LÀ KO CÃI NHAU NỮA CƠ MÀ
CÓ NGƯỜI KÊU LÀ NHẠT RỒI ĐẤY , HIỂU CHƯA
DỪNG ĐI

Tình trạng