Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh Kiên đi chơi về thì phải cố gắng up ảnh lên đây cho mọi người cùng xem đi.
Ko thì buôn lắm.
Giờ này còn đứa nào online ko vậy, hay mệt quá đi ngủ hết rồi.

Trả lời thắc mắc tuổi mới lớn nè : phải may cả cà vạt, bắt buộc đấy, ko có chuyện ko thik thì ko may đâu.
May quần thì ko bắt buộc. May quần hộp đen nên ai ko thik may chung thì cứ tự đi mua vải rồi tự may, nhưng sếp nói trước là phải quần hộp chứ ko có chuyện lấy quần đồng phục mặc đâu nhá. Mà nhớ là vải đen, đen tuyền í nhờ chưa. Các bạn gái thik thì tự đi may váy lấy cũng được, nhưng sếp thấy cái nhà may í may váy cũng rất đẹp ( chị sếp toàn may váy ở đấy :D ) mà lại được giá hữu nghị.
Ảnh đây ảnh đây :D
[/IMG]

Sếp ơi không nhất thiết phải mặc váy đúng không .
sếp post ảnh tiếp đi:D
Ngày nghỉ hè đầu tiên mà đã thấy chán rồi :-|

Ảnh này chụp trộm lúc chú LQ đang ngủ.
Trông buồn cười ghê :))
Thảo gầy sao dám xóa ảnh sếp chụp trong máy hả ??????
Sếp đã bảo là " Đứng-có-xóa-ảnh-của-sếp" còn em thì bảo là " sếp yên tâm em ko xóa đâu" rồi. Sếp ko nói đùa đâu. Sau này đừng bao giờ nhờ vả sếp cái gì nữa. X(
[/IMG]

hichic
Sếp ơi em cung có đinh xóa đâu nhưng nhỡ tay rồi :(
em cũng chỉ mới xõa có 1 cái thôi mà sếp
lần sau em không giám thế nữa

Em nhớ mặt sếp đấy. X( X(
Các bạn nữ có thể mặc quần hộp đen hoặc váy đen. Tùy.
Ảnh tiếp nè
[/IMG]

@ Thảo gầy : chị thay cái ava cho em nhờ ! , với lại dám chứ ko phải là giám chị ạ !
Thế nếu bắt buộc may cà vạt thì thêm khoảng bao xiền 1 cái hả sếp
Ko thì mọi người may thì cứ may rồi ko đeo cũng đc vậy ??????????????

Dì Hiếu nói hay nhỉ. Xin thưa với dì : tiền may cà vạt tính vào tiền may áo sơmi, tức là : áo sơmi nam + cà vạt là 140K, áo sơmi nữ + cà vạt là 110K
May rồi thì phải đeo. Đề nghị mọi người chấp hành cho. Ko lôi thôi. Ai ko đeo cà vạt thì đừng may đồng phục nữa. Thế thôi.
Long con và Hồng Lê " Bộ đôi của năm" :)) :)) :))
[/IMG]

Thế thì sếp ko thể chắc chắn là trong bất cứ buổi họp hành nào bọn nó đều đeo đầy đủ cả
Nhiều khi có những lí do rất vớ vẩn như quên , nhét vào đâu đấy chưa tìm thấy , hay trời nóng ngại đeo.....vvvv....
Có thể là đeo cà vạt đẹp hơn, hoành tráng hơn nhưng cái áo với cái quần có lẽ quan trọng hơn ,
Thế còn cái quần thì may theo kiểu quần caki túi hộp à , em chưa hình dung xem thế nào .
Tí nữa đợi mấy đứa lên xem thế nào , bi h bỏ ra ngay 1 đống tiền thì ko chắc là có ngay đc đâu.

@Thảo gầy: con gì ở cái ava đấy???
:-? :-?
@Kiên: post ảnh tiếp đi (ảnh nào có tớ í) !!!!!!!!!!!

em đồng ý với sếp
đã là đồng phục thì phải đồng bộ chứ
ai lại đứa đeo đứa không
nói kiểu đấy thì cứ mỗi đứa mặc một kiểu cho nó đủ màu sắc chứ cần gì đồng phục

----------

sếp ơi để mọi người tự may quần đi
chỉ may áo cùng nơi thôi ok
để khỏi thắc mắc

----------

sếp ơi chỉ may áo cungc nơi thôi còn quần phát vải tự may đi được không? thế cho khỏi em không mặc quần hộp rồi thì em muốn mặc váy cơ rồi lại em có hàng quenv...v...
ok?

Sếp bảo rồi. Ai ko đeo cà vạt thì đừng mặc đồng phục lớp nữa, thế thôi.
Sếp chả cần đợi bạn nào lên cả. Chuyện may đồng phục lớp ko thay đổi gì nữa, ai phản đối, hoặc chê đắt hay gì gì thì đừng may. Thế thôi.

Chuyện may quần ko bắt buộc mà. Sếp bảo rồi, bạn nào thik thì may luôn ở nhà may đấy, còn ko thì tự mua vải may. Vải kaki đen thôi mà, mọi người tự mua lấy đi. Còn chuyện may quần hay váy thì sếp bảo rồi, ai thik may gì thì may, kể cả mọi người tự may hay may chung thì cũng okie hết.

----------

Tiền vừa thông báo ở trên rồi : áo nam + cà vạt 140K
áo nữ + cà vạt 110K
2 cái đấy bắt buộc, còn quần hộp là 130K, váy là 100K, ai thik may luôn thì đóng tiền, lấy số đo.

Trời !
Sao cái gì của nam cũng đắt hơn nữ thế nhở ?
Cần đợi bọn nó lên là xem bọn nó có đủ tiền may ko , ko hiểu à
Vừa xin tiền bố mẹ đi tham quan , bây h lại xin tiếp đống tiền thế là việc khá khó .

----------

Lê Kinh Quốc đã viết:
@Thảo gầy: con gì ở cái ava đấy???
:-? :-?
@Kiên: post ảnh tiếp đi (ảnh nào có tớ í) !!!!!!!!!!!
Con mèo đấy em ạ
Mọi người chỉ cho em cách up ảnh đc ko
Em vừa đc cu Quốc cho 2 cái ảnh Titanic đẹp lắm !:))

Hôm họp phụ huynh đã đem ra hỏi rồi dì ạ, các bác phụ huynh đồng ý hết. 2 chuyện đồng phục lớp với đi chơi liên quan gì đến nhau ?????
Cháu nhờ dì báo cho Xuân Anh chuyện đồng phục nhé, dì bảo nó 9h sáng mai đến trường. May áo 140K thì bắt buộc, còn nếu muốn may quần thì đem thêm 130K, còn ko may thì thôi.

Xuân Anh ko tham gia vụ này
Chỉ cho dì cách up ảnh lên đây đi !
Đồng ý rồi thì thôi.

Ko tham gia là thế nào ?????
Làm đồng phục lớp mà ko tham gia là sao ???????

Nó bảo ngay từ khi bọn ông nói làm đồng phục là " nói trước là tôi ko tham gia đâu đấy ".
Có nghĩa là nó ko tham gia , vì sao ko biết
Với lại ở trên đã bảo là ko ép buộc ai cả mà
Thế cuối cùng ông có định nói cách up ảnh ko đấy ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên