Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)), con mèo đẹp trai nhà tớ là trai tơ mới hơn 1 năm tuổi nhá ;;), các em mấy ngõ xung quanh theo hàng đàn :)), hot boy đấy :))
-------------
post tiếp nó này :D

cái bàn học của mình

Giời ạ, Phương ơi , mai đây cho em tham khảo bộ sưu tập ảnh mèo của tổ trưởng vừa đẹp vừa độc em ạ , mỗi tội ko up lên đây đc , huhu!
Mà còn có đến 6 con mèo , trong đó có cả bạn LQ lớp mình , hehe.
Mai đến cho xem !

:(( mày đừng có nhắc đến con mèo nhà tao nữa
giờ này ko bít nó đang ở trong quán tiểu hổ nào

haha , bi h tao bán cho mày cái ảnh tao chụp với giá 50k/1 ảnh , mày có mua ko ?
Nhà có mèo mà ko biết giữ , mất là đáng đời , còn kêu gào gì ?

Hix, sao phương biết con mèo đó còn trai tơ vậy :))
Nó có đi lăng nhăng hay ko sao cậu biết được.
Con mèo nhà tớ nó có thai từ lúc nào cũng ko biết cơ mà.

Vũ Tuấn Nghĩa đã viết:
Hix, sao phương biết con mèo đó còn trai tơ vậy :))
Nó có đi lăng nhăng hay ko sao cậu biết được.
Con mèo nhà tớ nó có thai từ lúc nào cũng ko biết cơ mà.

thì nhân dịp Hòang khóc thươnng cho con mèo nhà H thì nó quảng cáo con mèo nhà tớ tí :)), có ai đi kiểm tra nó đưcọ đâu chứ :))

Lớp mình chuyển sang chủ đề khoe mèo.
Hê hê, mèo nhà tớ cả 2 con đều cái, vẫn còn rất ngây thơ không biết đi chơi vì đã có lần lạc sang hàng xóm 2, 3 hôm mới tìm thấy.
1 con trắng mắt 2 màu nè, 1 con thì nhị thể còn bé mà béo ú chỉ tội hơi ngu. Con bé này được sinh ở nhà tớ đấy. :) nhắc đến mèo mà lại thấy hạnh phúc quá.
meo nhà Phương béo thế ôm chắc sưởng phải biết.
Có nên tiện thể khoe luôn 2 con chó không nhỉ :D

đang post ảnh người chuyển sang ảnh mèo từ bao h thie
em ko thik mèo lắm trừ mấy con mèo nhìn yêu :x :)>- b-)

Nhà em đã có thời gian từng nuôi đến 7 con mèo , 1 con méo mẹ P tam thế , 1 con mèo mẹ đời F1 cũng tam thế , 1 con mèo trắng đời F2 của con mèo mẹ P , 4 con mèo F2 của con mèo mẹ F 1 . Hồi đấy đúng là khốn khổ khốn sở , bi h thì còn mỗi con mèo mẹ F1 và con mèo con F4 của nó .
Nói chung là mèo nhà tớ rất mắn đẻ . 1 năm cho tầm 4 lứa , siêu ko ?

Tớ thay mặt lớp Văn cảm ơn lớp Hóa đã cho mượn mấy bạn người mẫu cho cái fashion show của bọn tớ:D
CHỉ mỗi tội là chưa kịp nhờ trực tiếp Trí Hiếu thì đã thấy chúng no bảo là ấy từ chối thẳng thừng:(
Tớ rất mong ấy suy nghĩ lại mà đồng ý giúp bọn tớ:D.Bọn tớ quả là đã túng lắm rùi mới nhờ cậy đến ấy:(
MUh ấy yên tâm đi, cái váy scotland ấy nó đẹp cực, đảm bảo là tuy ấy mặc váy nhưng muh trông vẫn manly:D

anh Kiên ú ơi, anh xóa hộ em cái ảnh đấy, số người xem nó đạt limit rồi+ ai cũng tặng em 1 nụ cười monaliza rồi anh ạ.

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Nhà em đã có thời gian từng nuôi đến 7 con mèo , 1 con méo mẹ P tam thế , 1 con mèo mẹ đời F1 cũng tam thế , 1 con mèo trắng đời F2 của con mèo mẹ P , 4 con mèo F2 của con mèo mẹ F 1 . Hồi đấy đúng là khốn khổ khốn sở , bi h thì còn mỗi con mèo mẹ F1 và con mèo con F4 của nó .
Nói chung là mèo nhà tớ rất mắn đẻ . 1 năm cho tầm 4 lứa , siêu ko ?
Chủ nào tớ nấy.
-------------
Mèo nhà mình... :((

Chẳng hiểu bạn Lê Hoàng nói gì .
Hoàng ơi , thi gấp giấy origami là cả 1 tiểu đội lớp mình tham gia à , thế đã xác định mua giấy gấp chưa ông ?

Sao mèo gì trông phong lưu thế này
Chán ! nhà mình toàn nuôi mèo cái !
Con Mút nhà bạn Hoàng có cái túm lông trên mắt với dưới cằm trông rất người , buồn cười quá , chị Thảo ơi , nhìn con mèo này em cũng chỉ muốn cắn cho nó 1 phát !
Thế người ta phát giấy nhỡ ko đủ để gấp thì sao ?

Trần Quang Hưng đã viết:
anh Kiên ú ơi, anh xóa hộ em cái ảnh đấy, số người xem nó đạt limit rồi+ ai cũng tặng em 1 nụ cười monaliza rồi anh ạ.
1) ko gọi anh là Kiên ú, đừng học tập dì Hiếu chứ em.
2) Monalisa chứ ko phải Monaliza ( mặc dù cách đọc như nhau)
3) Anh "ứ" xóa , ờ .... :D

Cứ tưởng sếp Kiên để lâu như thế mà ko câu bài nào để ghép tiếp 1 cái ảnh khác , ai dè ....
mà sếp này , cái cụm Kiên ú là do em nghĩ ra à , sếp có nhớ ko , nó còn thiếu 2 từ nữa đấy , hehe....

Hôm nay cập nhật được 2 cái ảnh sex , ko ghép, nhưng ko post đâu iem giữ làm vốn, có gì nhỡ bị trả thù thì có vệ sĩ riêng rùi hehehe :D
Dì Hiếu cẩn thận đừng chọc cháu, dì là ăn ảnh lắm đấy :))

Sếp ơi , sếp dọa bắt đầu thừa rồi đấy ,
Với lại . đừng tưởng em ko có gì làm vệ sĩ nhé !
Trình độ em ko có nhưng có nhiều người khác sẵn sàng ghép ảnh sếp lắm , nhất là mấy đứa tay nghề cao như Phúc sex...
Nói thế thôi chứ em với sếp quen biết đã lâu , ai lại làm thế sếp nhỉ ?

ack, con mã khó gấp quá :((, chả biết thế nào, mai đến lớp hỏi lại đã ><

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên