Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ơ thế à , tự khen thế nào hả em , vậy em đã đọc hết tất cả mấy trang trước đấy chưa mà nói .
Mày cứ thử đọc lại hết đi , rồi chiều tao với mày nói chuyện tử tế với nhau sau ,
2 là mặt tao vẫn trơ ra đây này , làm đ** gì có vết rạn nào !
Viết trở lại trạng thái bình thường thôi kẻo các bạn lại kêu mình !

Em sợ chị Hiếu rồi. :)) "nói chuyện tử tế với nhau" :)) nghe đàn ông thế :))
Hình như ko chỉ ở box đấy thì phải. :-?
Hiếu ơi, bớt đanh đá đi ko có ế chồng đấy.
Thứ 2 là bớt DDG đi, ai mà chả thik câu bài, đừng chửi ng khác câu bài, nhất là cái loại 160s per day như mày.
----------------------
Bây h tớ mới biết khi ng ta nói: "Tớ học giỏi nhất cả cái lớp này" ko phải là tự khen :))

Có đấy em ah, anh tự thấy có là đủ, ko cần em phải khuyên.[quote}
em ko phải khuyên , cứ để anh ấy nói .
Nói thật, anh ghét nhất là mấy cái loại ng đạo đức giả, một ngày câu 150--160 bài mà nói ng khác câu = 5, 10 mình. /:)
Cái này thì tao sao , nhưng ko còn câu nhiều như thế nữa , mà làm gì câu đến 160 bài , mày đừng có điêu .
Thứ 2 là loại đấy còn kiêu căng, phách lối, tự nhân mình là hơn người, bị những người như anh ghét, chửi cho vỡ mặt.
Như tao đã nói , mày hãy xem lại những trang trước đi đã , khi mày vào box 11 T , nếu như người ta chỉ nhìn bọn kia đuổi mày thì người ta có nghĩ mày mặt dày , suốt ngày vào đấy câu bài ko hả Hoàng . Mày muốn nói gì thì hãy dựa trên cái có thực , đừng vin vào mấy cái câu cuối cùng mà nhận xét này nọ .
Em thik lấy link box nó bị chởi ko anh lấy cho? :)/:)
cái này mới gọi là đạo đức giả , tao tưởng mày tử tế lắm , hóa ra cũng đạo đức giả thôi . vậy thì mày định nghĩ thử xem thế nào là đạo đức giả , trong đó nhét thêm luôn cái cho đường link và ghép ảnh sex của bạn bè em ạ .

nguyễn lê hoàng đã viết:
Em sợ chị Hiếu rồi.
Bây h tớ mới biết khi ng ta nói: "Tớ học giỏi nhất cả cái lớp này" ko phải là tự khen :))
Thế nào cũng đc ,có gì thì sao mày phải viết cái câu này dưới dạng chữ trắng làm gì , như thế là ko quân tử , thứ nhất , tao hỏi , mày đọc đc câu này ở đâu , nếu là năm ngoái thì câu này tao thấy ko có gì sai , sai ở đâu mày sửa cho .Thứ 2 mày đọc nó trong hoàn cảnh thế nào , mày đừng có đánh giá cái kiểu mù quáng , ngu xuẩn như thế .
thứ 3 là bỏ ngay cái kiểu nói khích đàn bà ấy đi , khi nói chuyện tử tế thế này thì việc nói những câu như thế này là tự nhận thua cuộc .
Tao ko phủ nhận là việc câu bài nhiều là 1 cái tội , chẳng lẽ mày chỉ biết mỗi lấy cái đấy ra làm lí lẽ cho mày thôi hả Hoàng ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Như tao đã nói , mày hãy xem lại những trang trước đi đã , khi mày vào box 11 T , nếu như người ta chỉ nhìn bọn kia đuổi mày thì người ta có nghĩ mày mặt dày , suốt ngày vào đấy câu bài ko hả Hoàng.
Bọn nó là bạn thân của tao /:) Bọn tao quen nói với nhau như thế. /:)
Với lại tao nói với mày rồi, đừng đạo đức giả nữa, đừng chửi ng khác câu bài, trong khi mình 150 bài/ ngày.
Thôi dc rồi, tớ thua, Trí Hiếu chỉ câu 149 bài/ngày, chịu chưa? /:)
--------------------
Sửa bài:
Tao ko phủ nhận là việc câu bài nhiều là 1 cái tội , chẳng lẽ mày chỉ biết mỗi lấy cái đấy ra làm lí lẽ cho mày thôi hả Hoàng ?
Đạo đức giả mới là tội. /:)
---------------------
Đã ai đồng ý nói chuyện tử tế với chị Hiếu đâu nào? :))

---------------------

cái này mới gọi là đạo đức giả , tao tưởng mày tử tế lắm , hóa ra cũng đạo đức giả thôi . vậy thì mày định nghĩ thử xem thế nào là đạo đức giả , trong đó nhét thêm luôn cái cho đường link và ghép ảnh sex của bạn bè em ạ .
Đanh đá quá, chịu rồi b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
nguyễn lê hoàng đã viết:
Bọn nó là bạn thân của tao /:) Bọn tao quen nói với nhau như thế. /:)
Với lại tao nói với mày rồi, đừng đạo đức giả nữa, đừng chửi ng khác câu bài, trong khi mình 150 bài/ ngày.
Thôi dc rồi, tớ thua, Trí Hiếu chỉ câu 149 bài/ngày, chịu chưa?
--------------------
Sửa bài:

Đạo đức giả mới là tội. /:)
Cấu trên mày đã thừa nhận là mày ko sai , như vậy mày ko có cơ sở gì để khẳng định ngay rằng mọi chuyện là như thế .
Thứ 1 , tao ko phải ko ngăn cấm , thực ra là chẳng có quyền gì ngăn cấm nhưng tao muốn góp ý về chuyện post bài của mày , tao chỉ muốn góp ý , chấm hết , nghe thì nghe mà ko thì thôi .
Thứ 3 , đạo đức giả là cái tội thì việc đề nghị cho link của mày là 1 cái tội , ko thể có cái kiểu tranh luận hèn hạ như thế .
Thứ 4 , khi Hoàng đã khiêu chiến thì hãy nói ra ngô ra khoai , đừng chỉ thấy ức chế mà nói ra rồi nói chịu thua này nọ , ông có nghĩ rằng người khác sẽ bị tổn thương thế nào khi nghe những lời ông nói trong lúc ông đang bực tức ko .

nguyễn lê hoàng đã viết:
[Đã ai đồng ý nói chuyện tử tế với chị Hiếu đâu nào? :))[

----------

Đanh đá quá, chịu rồi b-)
Khiêu chiến rồi ko nói lại đc , kêu người khác đanh đá , ko lần nào là ko thế này , ông có nhận ra rằng sắp đên lúc ko thể chấp nhận cách giải quyết này nữa ko hả Hoàng ?
Việc đã ai đồng ý nói chuyện tử tế với tôi chưa , ko quan trọng bằng việc giải quyết đc vấn đề , hiểu chưa ?
Bi h mẹ đang quát ,ko viết tiếp đc nữa , tạm tha cho ngươi !

trong đó nhét thêm luôn cái cho đường link và ghép ảnh sex của bạn bè em ạ .
Thế gọi là hèn hạ ko? /:)
Anyway, stop here.
tớ khiêu chiến hồi nào nhỉ? =D>

Biết điều rồi thì lần sau đừng chọc tức ng khác nữa. /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
nguyễn lê hoàng đã viết:
Thế gọi là hèn hạ ko? /:)
Anyway, stop here.
tớ khiêu chiến hồi nào nhỉ ?

Biết điểu rồi thì lần sau đừng chọc tức ng khác nữa. /:)
Thế ko gọi là hèn hạ , đấy là định nghĩa cho cái khái niệm về " đạo đức giả " mà ngươi nếu ra mà thôi .
Đã muốn dừng lại , vậy mà còn tiếp tục khích bác , ko thể tha thứ đc .
Ko cần biết ai đã khiêu chiến trc , nhưng chuyện này phải giải quyết ổn thỏa ngay từ bây h.
Ai là kẻ biết điều , ai là kẻ chọc tức người khác , cái đấy ngươi rõ hơn đấy Hoàng ạ .

nguyễn lê hoàng đã viết:
STOP HERE

Kìa, tớ thôi rồi cơ mà, sao chị hiếu thắng thế nhỉ?
Ơ , ai hiếu thắng , tại ông cứ khích bác nhau nghe bực ko chịu đc , đợi đấy , bi h ta cũng phải luyện món ghép ảnh rồi trả thù ngươi , cuộc chiến chưa kết thúc đâu Hoàng ạ , bi h thì đạo đức giả hay thật cũng chẳng còn gì khác nhau nữa .
Sếp Kiên ơi , mau mau post ảnh hay ho gì đấy lên đây ko em ức quá lăn ra chết , kẻo có kẻ sung sướng hạnh phúc bi h .( cái này ko nói ai trong box lớp mình )

bi h ta cũng phải luyện món ghép ảnh rồi trả thù ngươi... Sếp Kiên ơi , mau mau post ảnh hay ho gì đấy lên đây ko em ức quá lăn ra chết , kẻo có kẻ sung sướng hạnh phúc bi h.
/:) Quote lại cho mọi người đánh giá. What an a**hole. :))

Chủ nhật này quyết tâm tham gia thi , tranh lấy giải của bạn Hoàng cho bạn ấy mở mắt !
Để xem năm nay tài năng chú đến đâu ,??????????????
Ko nhắc đên chuyện kia nữa , đang đau buồn vì bị mẹ mắng về điểm văn kém đây !huhuhuhuhuhuhuhu

mày thik chọc vào nỗi đau của người khác hả Híu
ông 8, mấy văn còn kêu gì nữa

Mấy mà kém hả Trí. Tớ sợ họp phụ huynh quá. Cô lại nêu ra cái câu mất hứng thú với học tập của tớ thì chết mất. Mà rõ ràng là làm sao hứng thú được mấy môn trên lớp như sử với chả GDCD. Mình thật thà thì lại... :(( Điểm phẩy tụt ghê quá, không biết ăn nói với mẹ thế nào :((
Với cả 2 người cãi nhau tiếp đi. Tớ đang muốn xem ke ke :))

câu của bà còn chưa thấm vào đâu so với cái bản kđ của thằng béo đâu

Khiếp may là chiều nay mình đi học ko lên xiem cái vụ cãi nhau của Hoàng và dì Hiếu. Chuyện học hành thì ai chả ức chế, như sếp nè bài thi Học kỳ, cái câu tách 4 KL làm giống Bảo Ngọc và giống đáp án của cô ---> Ngọc được 1,5 đ còn sếp được 0,5 , mà ko có lý do. Thôi bỏ qua đi, cả lớp cùng kém mà :D
Xem cái này cho hạ hỏa. Tác phẩm mới dành tặng iem Hưng đáng yêu hôm nay vừa lên kéo cờ :)) :))
[/IMG]

:)), ảnh này ghép đep thế, nhìn ko nhận ra là ảnh ghép :D, hoan hô sếp tài năng có tiến bộ ;;)
------------------
pó tay 2 ngừoi, có mỗi chủ đề sn tớ thôi mà cũng cãi nhau [-x
@ Hòang, con mèo nhà tớ đẹp lắm đấy, béo tròn béo đẹp :x, chẳng qua tớ chụp xấu thôi
tặng cái nữa cho mọi ngừoi ngắm :))

Mèo của Phương béo ị trông dễ thương quá. Nhìn chỉ muốn cắn một cái. Chụp không đến nỗi nào đâu.
Nhưng kiểu mèo này phổ biến rồi. Mèo nhà tớ mới quái. Mỗi tội khó chụp bọn đấy quá vì chúng nó sợ máy ảnh, sợ cả tình yêu của tớ nữa. :( không đến gần chụp được.
Phương chụp thêm đi post lên cho tớ ngắm tạm. iu mèo quá.

Mèo trắng mắt xanh như Mr. Mút nhà tớ mới đẹp. Chỉ tội hôm nọ vừa đem nó đi triệt sản. Tội nghiệp nó quá :( Đến hôm nay vẫn còn nằm lì 1 chỗ :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên