Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhưng kỹ thuật ghép được chưa dì ???? Đã bảo đây là lần cuối cháu làm cái trò bỉ ổi này mà :D
Đây, Kill Bill 2 với Tuyết Mai :))
[/IMG]

Mai đến lớp chắc ông bị bọn nó hội đồng cho đi DSBA Kiên ạ .
Kĩ thuật ghép như vậy tôi thấy đc rồi , ko còn vấn đề gì .
Nhưng cái ảnh vừa rồi thì ko hợp.
Em thấy là mặt Mai hợp với mặt con búp bê mà giết người như nghoé ấy , sếp biết không ,đại khái là mấy phim kinh dị như The Ring hay tương tự ....
Có ai lại vừa cầm kiếm lại vừa cười tít mắt thế kia bao h ko ????????

Khổ quá ảnh của các bạn lớp mình ai cũng cười toe toét cả. Dì bảo cháu tìm ảnh ngầu ở đâu ?????
Cháu thấy trông Tuyết Mai ổn đấy chứ :))

hahhahhahahahah! Anh Kiên wá giỏi! Em vìa nhà " luyện công " để mai sau tiếp bước anh Kiên đây! :D
mai 100% anh Kiên DSBA roài, có gì mọi người gọi 10H bọn em lên tham gia với nhíe! :D

ôi trời ơi, cừoi sặc sụa, ảnh đẹp quá trời luôn :)) :))

cái ảnh Thiện Minh với Quân, nhìn mặt diễn cảm vãi, mặt Minh đen :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Quang nói thế này quá là muốn được sếp Kiên ghép ảnh rồi .
Sếp ra tay đi cho em ấy sáng mắt ra !!!!!!!!!
À mọi người thấy ava mới của em đẹp ko ??????????

=D> cái mặt Minh đen :))
@Sếp: bày cho sếp nè: sếp chỉ cần làm mờ ảnh gốc đi nếu thấy cần. b-)

Bà con nào có ảnh chụp em Quang share cho sếp với, sếp cho thằng ku này chít :)) :)) :)) :))
Iem đang ấp ủ dự án Charlie's Angels với lại Charmed mà chưa tìm được diễn viên đây khà khà khà
Nói nhỏ, bà con mình đừng nói với Minh đen ko nó giết iem mất :(( :((

Sếp mới học được mấy trò trẻ con mà đã loạn cả lên rồi. Làm gì mà có vẻ phấn khích thế /:) .
Đừng quá đáng với các bạn nữ lớp mình, mấy thằng con trai thì ko sao, sếp xóa ngay cái ảnh TMai đi và đừng đụng vào bạn nữ nào của lớp mình nữa, nếu không thì thứ nhất, từ lần sau em sẽ không dạy sếp cái gì nữa và THỨ HAI, QUAN TRỌNG HƠN, LÀ SẾP SẼ THẤY MÌNH TRÊN HAO VỚI 1 BỘ DẠNG KHÔNG HAY HO CHO LẮM ĐÂU. Đừng nói em ko báo trước.
2 Trí: Em ghen gì với chị ??? Ghen tuông hay ghen tị:)) :)) :))

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Bà con nào có ảnh chụp em Quang share cho sếp với, sếp cho thằng ku này chít :)) :)) :)) :))
Iem đang ấp ủ dự án Charlie's Angels với lại Charmed mà chưa tìm được diễn viên đây khà khà khà
Nói nhỏ, bà con mình đừng nói với Minh đen ko nó giết iem mất :(( :((
em có đấy khi nào anh lên bảo em em gửi cho cho nó die luôn anh ạ ;;)

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
To Hoàng : Có phải lúc nào cũng dùng Blur được đâu ???? Cái ảnh này bản thân nó rất nét, nên nếu dùng Blur làm nhòe phần ghép đi thì trông lại giả hơn ý chứ.
Đây là tác phẩm giả gài cuối cùng của iem, từ nay về sau iem sẽ chỉ ghép ảnh nam với nam, nữ với nữ thôi.
[/IMG]
em thấy anh Long Quân rất hợp mà ăn ảnh nhất ;;) trông giống diễn viễn nữ nào ý thật 100% :D

mặt Minh Đen mới đẹp nhất em ah (cái mặt ở giữa ý). Em chưa nhìn mặt nó em ko tuwongr tượng dc dâu :))

Nguyễn Vân Hồng Anh đã viết:
Sếp mới học được mấy trò trẻ con mà đã loạn cả lên rồi. Làm gì mà có vẻ phấn khích thế /:) .
Đừng quá đáng với các bạn nữ lớp mình, mấy thằng con trai thì ko sao, sếp xóa ngay cái ảnh TMai đi và đừng đụng vào bạn nữ nào của lớp mình nữa, nếu không thì thứ nhất, từ lần sau em sẽ không dạy sếp cái gì nữa và THỨ HAI, QUAN TRỌNG HƠN, LÀ SẾP SẼ THẤY MÌNH TRÊN HAO VỚI 1 BỘ DẠNG KHÔNG HAY HO CHO LẮM ĐÂU. Đừng nói em ko báo trước.
Sếp ko ghép ảnh các bạn nữ lớp mình với người mẫu bikini đâu mà em lo. Cái ảnh Mai có vấn đề gì đâu, cũng chỉ là đùa vui thôi mà, sếp chả thấy quá đáng gì hết, sao ghép con trai thì được mà ghép con gái thì lại ko ????? Chỉ cẩn trong giới hạn cho phép thôi.
Em thik thì cứ ghép ảnh sếp đi, chả sao. Sếp ghép người khác được thì người khác cũng ghép sếp được. Vui thôi mà.

Nguyễn Vân Hồng Anh đã viết:
Ghen tuông , chị ạ .
Em thấy chị hay dọa quá , chị cứ thử biểu diễn xem nào !:)>-
Mọi người , AVA MỚI CỦA EM ĐẸP KO ?

bây h lại ghép cả anh Thiện nữa
hỏng hết cả hình tượng /:)
Mà sao các anh toàn ghép anh koltrai thie
ghép cả ảnh girl nữa chớ :-? b-) :)>-

Thể loại mới gì đấy hả Phương ?Hay thế ?
Mọi người ơi,hôm nay sinh nhật Phương đấy ,chúc mừng bạn đi nào !
Tổ trưởng chúc Phương ngày càng xinh đẹp giỏi giang , sửa lại dáng đicho bớt gù em nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên