Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chú LQ dỗi roài.
Sozy, chú đã kịp xiem cái ảnh mới chưa ??? Chắc là chưa. May quá.
Anh ghép ảnh đấy hơi quá đáng, sozy chú nhé.
Ảnh Quốc đẹp ko mọi người ?????
Mai chắc nó giết iem mất, thôi từ bi h iem sẽ ghép ảnh cho mình iem xiem thôi, ko post bậy bạ lên, mọi người giận chết.

thằng khốn sếp dám bôi nhọ thanh danh của anh ah
chấp hết , ông muốn ghép bi nhiu thì ghép , da mặt tôi bi giờ dày lắm rùi

A Hiếu đây á? Oài, ngưỡng mộ :)) :)). A Hiếu, ko ngờ nổi thế :))
Mà H1 post bài khủng thật, em choáng 8-}. 1 ngày ko biết có được 10 trang ko

em ngưỡng mộ anh Híu thì còn phải ngưỡng mộ nhìu
đây chỉ là cái ảnh bình thường của anh ý thui
anh ý còn nhìu ảnh hot gấp trăm lần cơ Híu nhỉ

:)), sếp ơi, đề nghĩ sếp đừng có gây chiến với bạn Quốc, 1 là bạn ấy ko online trên HAO để xem :|
2 là bạn ý là bạn rất tốt bụng dễ thương của em đấy :)) :))
(PS: công nhận là ảnh đấy đẹp :D)

Bạn ấy chưa ,nhưng sắp rồi Phương ạ .
Yên chí là bạn ấy hổ báo lắm , sếp ko lại với bạn ấy đâu , hehhe
To Thảo : em biết gì mà nói nhờ , bon chen ! , bọn anh mới chỉ 1 ngày lên 7 trang và tầm 170 bài thôi .
To Quân : tưởng trình tin chú cao lắm cơ mà , cho Kiên ú thấy tài năng đó đi !Hóa ra đành chấp nhận mặt dày hay sao ?
Em thấy ảnh thứ 2 của sếp đẹp , còn ảnh mới hơi tệ sếp ạ !

:)) :)) :))
1 là bạn Cờ Him có lên HAO, sếp hỏi roài tối hôm qua bạn í vừa lên xong.
2 là đấy đâu phải gây chiến, chỉ cho dzui thôi.
Bây giờ đổi món nhé, sếp học được cách ghép ảnh bố + mẹ cho ra mặt con đấy. Muốn biết con Thiện và Quốc mặt mũi thế nào ko ????

Hay quá sếp ơi , em ko hiểu có thủ thuật gì
Nhưng em là em rất muốn xem
Ơ nếu là em thì em ghép với ai bi h nhỉ ?
Nói tóm lại là bài này là bài đệm cho sếp post ảnh , sếp đừng phụ tấm lòng em nha !

tao ko nhìu thời gian làm mấy trò bệnh hoạn đấy Híu ah
mày thik thì học mà trả thù nó , tao thì ko thừa hơi

Uh , không đủ trình mà !Mày không đủ trình ấy đồ ngốc , bị sỉ nhục như thế mà không biết xấu hổ , tao cứ tưởng phẩm giá mày cao lắm cơ , hóa ra cũng tầm thường như ai thôi !
Thứ 2 là tên tao là Hiếu đẹp giai, ko phải híu hiểu chưa , tao quá nhiều tên sáng tác ra quá rồi .
Dù sao mày với tao có cùng mục đích , no problem !

Thôi. Chú LQ tức roài sao dì Hiếu còn cứ chọc.
Dù sao iem cũng chỉ định đùa tí thôi, iem ko post cái gì lên nữa đâu.

Em cũng biết là sếp chẳng post gì nữa đâu , sếp cũng chỉ đên thế thôi !
Sozzy chú Long Quân nhiều nhá ( câu được 1 bài ngon ơ thế rồi còn gì )
Anh ko chọc chú nữa được chưa .Suốt ngày dỗi .

thường thui , chả tức mấy
tôi ko quan tâm đến trò này vì cái mặt tôi ko đủ gợi cảm như mặt chị Híu nên cũng ko ghép được cái gì hay ho đâu ( khuôn mặt đầy nam tính thía thì ghép thía nào được :)) )

Phạm Long Quân đã viết:
thường thui , chả tức mấy
tôi ko quan tâm đến trò này vì cái mặt tôi ko đủ gợi cảm như mặt chị Híu nên cũng ko ghép được cái gì hay ho đâu ( khuôn mặt đầy nam tính thía thì ghép thía nào được :)) )
Trời ạ , mình đã lo thừa cho tên này . Thật là ốc ko mang nổi mình ốc mà còn mang cọc cho rêu , đến chán ! :| :|
Vâng , mặt chú nam tính hơn , chính vì thế khi ghép vào mấy cái ảnh kia trồn chú bệnh hơn anh ấy Quân ạ ! :eek:
Anh quên chú mặt dày :)) :))

Chú LQ ko phải thách. Mặt chú sếp ghép tốt cực. Ko tin chú cứ hỏi những người đã xem ảnh thứ 2 sếp post mà xem cứ như là ko ghép í.
Thôi chấm dứt. Bà con nào muốn xem mặt mũi con THiện và QUốc thì lên YM share với iem nè.

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Chú LQ ko phải thách. Mặt chú sếp ghép tốt cực. Ko tin chú cứ hỏi những người đã xem ảnh thứ 2 sếp post mà xem cứ như là ko ghép í.
Thôi chấm dứt. Bà con nào muốn xem mặt mũi con THiện và QUốc thì lên YM share với iem nè.
Hình như sếp chưa add nick em , em cũng muốn xem nó hay thế nào ?
Mà em thấy chú LQ có thách sếp gì đâu ., sếp nghĩ ra đấy chứ ?:-/

Choài, mấy ông Hóa 1 bỏ sang topic các em 10 Hóa câu bài, bỏ bê cái box này rồi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên