Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To Lê Hoàng : đến lúc nào mày còn post những ảnh đấy thì mày đừng có nói người khác , mày chưa đủ tư cách để dạy dỗ người khác đâu em ạ .
To sếp Kiên : em phải chờ đợi xem sếp có động tĩnh gì không để 9h59 em còn sửa chữ kí của em chứ , ai biết sếp có lật lọng không
TO Vân Hồng : mua đi chị , em đang chờ đấy ....

ông Lê Hoàng ơi...ảnh ông tôi xem rồi...đẹp đấy....nhưng mà...cho con chó vào thì hơi quá...có gì bỏ cái đó đi nhé...okie???

Sao hôm nay không bố mẹ nào lên thế này
Mạng chỉ hơi down 1 chút thôi mà ...
To Sếp Kiên : sếp ới , mai sếp mang cho em cái USB để em xem đang đấu với ai , sếp nhớ !
Thanks Gấu mẹ vĩ đại đã bảo vệ con !

VA nhắn Hồng Anh: Sáng mai dậy chạy nhé.
--------------------------

Tớ nhắn HA: Yên tâm không cãi nhau chuyện đi tham quan nữa đâu :)) Hết hứng rồi. :)) Tối nay ngủ ngon nhé. Có cần tớ chỉ chỗ mua I2 không? :))
--------------------------
Chị Dậu đừng câu nhạt nữa nhé. Đọc chữ kí của chị thấy.... :)) :))

@HAnh: uống nước đá đi mày, vào phòng bật điều hòa -10 độ là ít
mày bảo chết hết đi thế bảo tao cũng chết hả?
@Hiếu: chữ ký của ông có ý gì đấy? làm người khác khó chịu quá đấy
chẳng lẽ tôi lại viết tiếp như HAnh?

Tác phẩm đầu tay của iem xấu quá bà con đừng chê cười nhé, trình iem còn gà :(( :(( Hoàng ơi dạy sếp cách chỉnh màu phần ảnh ghép điiiiiiiiii !!!!!!!!!!!
[/IMG]

=D> =D> =D> =D> =D> =D>
Ảnh thế này là đep rồi, đầu tay mà.

Mong anh Kiên sẽ ra lò thêm nhiều sản phẩm chất lượng hơn nữa =D> =D> =D>

:)) :)) :)) Hay cho cái ckí của Trí Ph :)) :)) :))
:))Chỉ hơi băn khoăn liệu em gái mình có ghét mình đến nỗi nhắm vào mình không nhỉ :))​
2 bạn STùng lớp H2: :))
ảnh ông tôi xem rồi đấy
:)) - câu này có phải có ý muốn nói mấy cái ảnh trên là ảnh chụp LHoàng ko:)) :)) :)) ????
2 Trí Ph: Em gái ơi, chị sợ ko đủ tiền mua muối I[sub]2[/sub] cho em mất:)) , thực ra là 1 cân muối thì cũng rẻ thôi, nhg thiếu muối trầm trọng như em thì phải bỏ biết bao nhiêu tiền mua muối cho vừa:)) :)) :)) . Quên, thế không đòi yêu TAH gì đó nữa à?
Biết điều mà khen trình tin của chị thì chị sẽ tha mà không post mấy cái ảnh siêu bệnh của em, cứ liệu mà cư xử :)) :)) :)) .​

HÓa 2 học sáng hay chiều thie :-/ b-) :-?
Mọi người post anh Long Quân lên em xiem
Cái ảnh " chị" mặc váy vàng kia là ai we' :)) ;;)

Cái ảnh đấy là thằng Long Quân chứ thằng nào :)) Sang bên này để hợp tác cùng phát triển em ạ :))

lớp Hóa hết trò rồi hay sao mà thik ghép ảnh thie
Anh Long Quân nhìn "xinh + duyên dáng " thật ;;) :)>-

Nguyễn Vân Hồng Anh đã viết:
:)) :)) :)) Hay cho cái ckí của Trí Ph :)) :)) :))
:))Chỉ hơi băn khoăn liệu em gái mình có ghét mình đến nỗi nhắm vào mình không nhỉ :))​
2 bạn STùng lớp H2: :)) :)) - câu này có phải có ý muốn nói mấy cái ảnh trên là ảnh chụp LHoàng ko:)) :)) :)) ????
2 Trí Ph: Em gái ơi, chị sợ ko đủ tiền mua muối I[sub]2[/sub] cho em mất:)) , thực ra là 1 cân muối thì cũng rẻ thôi, nhg thiếu muối trầm trọng như em thì phải bỏ biết bao nhiêu tiền mua muối cho vừa:)) :)) :)) . Quên, thế không đòi yêu TAH gì đó nữa à?
Biết điều mà khen trình tin của chị thì chị sẽ tha mà không post mấy cái ảnh siêu bệnh của em, cứ liệu mà cư xử :)) :)) :)) .​
Chị Vân Hồng à , em biết trình tin của chị rồi
Em thấy chị là người tốt but em nghi là 1 trong 3 câu" nếu - thì "về em sáng nay là tác phẩm của chị.
Mặt khác , em chỉ thấy chị post ảnh ,mà ko ghép ảnh , mà nếu chị post ảnh về em tiếp lên đây thi nó ko khẳng định trình tin cao siêu của chị .
Còn về cái chữ kí thì ko phải em ghét chị mà là e, ghen với chị . ghen vì sao thì hình như chị biết rồi .:))
Có lẽ em sẽ suy nghĩ đến việc đổi chữ kí :-?
Còn bạn nào muốn mua Iot cho em nữa ko nhở ?

LQ đâu rồi? Ko ý kiến gì ah? /:)
Đề nghị Sếp lần sau đừng ghép ảnh LQ nữa nhá. Mất hay. Chúng ta đang trên cùng chiến tuyến chống lại cụ Chí cơ mah.
*
sếp dùng công cụ Blur (hình cái giọt nước ý), hoặc mở tool-->blur. Chỗ nào cần làm sắc cạnh thì dùng Sharp.
Còn làm ảnh nền & ảnh ghép trông cùng màu thì dùng Colourize, Sepia hay là cái j j tui ko nhớ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao bạn Hoàng không để bài thứ 333 của bạn rơi vào bài 3333 sắp tới trong box .
Hay là bạn cũng muốn được ghép ảnh hả Hoàng ?
À cho tớ hỏi thế cụ Chí là ai thế ?
Liệu cuộc chiến bạn đang phát động đem lại được cái gì cho bạn hả Hoàng ?

Trả lời từng câu:
a, Dek thèm
b, Of course not /:) ah, thì ra Trí H. có trình ghép ảnh huh?
c, Nguyễn Trí Híu ("hàng")
d, Nhiều thứ. /:)
----------------------
Repair cái ảnh của Sếp:

Á , bỏ ngay cái nốt ruồi kia đi
Trông điêu ko chịu được
HUHUHU
Sao ông ác với tôi thế hả Hoàng ?
Tôi có làm gì ông đâu ?
Mấy chục trang trước tôi đã thống nhất với ông sẽ chung sống bình đẳng cơ mà ...
Đồ phản trắc xấu xa . ngươi sẽ không sống nổi với ta đâu !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên