Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
di sapa ko có bãi tắm phản đối
đi đâu có bãi tắm mới hay

Đi đâu thì xét sau đã.
To Phương : kiệm lời thôi , ấy ko thấy mấy bài của ấy bị gộp vào à , phải từ từ bình tĩnh chứ.

rồi, nhờ mãi bạn LQ câu để mình viết tiếp đựoc bài :D
em Quang sao viết đựoc 2 bài liên tục nhỉ ?!, chị tưởng nó sẽ ghép thành 1 bài chứ ?!
-----------------
:((, phản đối bãi tắm, mọi năm đi được, trừ năm nay :((
năm nay đi Sapa đi mọi ngừoi ;;), mát mẻ đẹp lắm :x
------------------
Hiếu ơi, điểm chất lượng của tớ là 16 này ;;)
PS: dở hơi àh :)), đấy là kiểu viết bài của tớ, tòan kẻ cho dễ nhìn chứ ai viết nhiều lần để bị gộp đâu
nó sẽ có dòng sửa chữa by ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Lắm chuyện , biết thế , ấy đọc lại mấy trang trước xem tớ nhờ ấy cái gì đi ,
To Quân : cao su có nhiều loại nhưng cao su thần xxx đích thị là U rồi hehehe

ẹc càng ngày bản chất càng lộ rui` chị Hiếu ơi
BỆNH WA'

1 là Hiếu cho tớ cái YM, tớ ko có YM của ấy
2 là bạn LQuân hôm nay bùng tiết Anh đã bị thầy ghi vào sổ :D
thứ 3 là những ai tố mình ghi Tóan thi chiều 1h là bị nhâm với các em lớp 10, thi thật là lúc 7h30
-----------
Hiếu nhờ ai ?!
nếu nhớ tớ thì làm ơn ghi lại, lười đọc lại lắm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ui thanks Phương bà mà ko nói thì tôi đã được thi cùng các em 10 hóa rui`

hix, :((, cả tổ mình đều chép của Xuân Anh và đều ghi nhầm như thế mà b-(

Cái lũ lày câu ghê quá :D Sếp tham gia tí 1 nè :
@ Hiếu : ông chuyển cái ảnh vào máy tính, mở ACD See ra, chọn Tool, rồi chọn Resize í, Resize cái ảnh bé lại rồi sửa hồ sơ ---> sửa ảnh đại diện --> Browse. Hiếu rất gà về ba cái chuyện này thì phải, chỉ câu là giỏi thôi.
Giờ gọi là chị Hiếu gà --> thành Hiếu Dậu :D :D :D
Chuyện đi chơi : Đừng có mơ mà đi 30/4 sếp đã bảo rùi thách bọn iem đăng kí được tour đấy :D

hix, 30/4-1/5 thì chắc em đi cùng gia đinh`, bọn mình cứ chơi quả sau khi bế giảng ấy, vừa rỗi rãi mà xin đi dễ hơn

Không ai lên câu nữa ah?
Ai đấy post hộ cái lịch thi lên cái

Có ai có lịch thi ở đây đâu mà nhớ , mà mấy bác cũng buồn cười thật , sao ko tự xuống chép lịch thi đi mà còn lười nhờ vả người khác , tôi cũng chép mà ko ai thèm mượn ( chép đúng hẳn hoi ) .... Biết trước là mai thi văn 1h30

"Ai bảo thế ! Chỉ vớ vẩn là giỏi thôi !" :D :D
Mai thi Văn 13h. Thứ 3 thi Anh 15h30, thứ 4 thi Lý 13h, thứ 5 thi Hóa 13h, thứ 6 thi Toán 7h30.

Ông đang hại chết tôi đấy biết ko Kiên . Chờ 1 tiếng mãi mới có 1 đứa lên , mất 2500 rôi , bắt đển đi!

Hôm trước tôi bảo hẹn giờ cùng lên câu mà chẳng có ma nào trả lời :D :D :D
Đáng đời cho chết :D

Thôi , giúp đỡ nhau tí , tối hôm qua lên đông khủng khiếp , tôi đợi đến 450 mới về được ...
À Kiên ơi , cái con đậu trên tay ông trên cái ảnh xấu xí kia có phải là con vẹt không . sao trông mặt ông tí tởn thế ???????????

Mặt tôi thế mà tí tởn, ừ nó là con vẹt đấy, phải cái trông ko rõ lắm. Ảnh đẹp nhẩy. Đang định đổi ava sang ảnh hồi ba tháng của tôi, tóc vàng trông iu khủng khiếp :D

chòi, sau hơn 1 ngày tu tỉnh học hành ko ol, lớp mình đã lên được 3 trang8-}
các bạn tổ 1 chép lịch thi thế nào mà kon My hôm qua cứ cãi điên cuồng là thi toán lúc 1h:)) tớ lại tưởng là mọi người thấy nó hiền lành mà định lừa:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên