Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đừng có đe sếp ko ích chi đâu em gái :D
Mí lị năm sau iem định học tuyển thật à ???????
Nik Hiếu nghe bệnh quá :D
Sao Thiện mí lị Thảo gầy đang vào HAO mà ko post bài ????

Nick Hiếu đâu có bệnh, nghe NGÂY THƠ thế mà lại. :))

Vâng . ngây thơ thế đấy , đâu có bệnh biếc gì đâu Thảo nhở
To Kiên : tôi nói tôi đâu , tôi nói ĐỘI TUYỂN .Thằng Thiện cũng online à , nick nó là gì , trêu tí ...

Nguyễn Lê Hoàng là ai thế ,tên nghe quen quen , Tớ gặp bạn này ở đâu chưa ấy nhở ...
Mà 33 bài thì có phải là min đâu , min là thằng Thiên với 6 bài thì phải...

Đỗ Minh Phương đã viết:
[-x, tổ trưởng của em là ngây thơ dễ thương ra phết đấy sếp ah b-)
Mãi mới thấy Phương có 1 câu đầy tính logic trí tuệ thế này , Phương à , bây h mình sửa chữ kĩ những thành viên trong tổ 1 vao HAO thành 1 cái gì đấy có ý nghĩa 1 tí .... VD như là GROUP 1 IS NUMBER 1 hay là GROUP 1 VS KIÊN Ú ĐỘC TÀI ,hay hay 1` tí là được , thấy thế nào ????

uh, thì đang rỗi, mới lại, phải có nhiều ngừoi thì mới fish đươc, chứ 1 ngừoi thì fish với ai :|
-------------
em đổi sign thành: ai bảo thế, chỉ vớ vẩn là giỏi [-x :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Trả lời sếp nhỏ đi Phương , mình đang nói chuyện công việc , mặt khác mình cũng đang ngôi câu cá thư giãn , thế cuôc đời mới vui sướng em ạ.
To Hoàng : I Love H nào thế ..., tớ có quen không ??????

tớ đang bận chat với các bạn lớp mình trên Y! nên ko biết ở đây các bạn đông vui thế này:D

Hoang Huong Thao đã viết:
tớ đang bận chat với các bạn lớp mình trên Y! nên ko biết ở đây các bạn đông vui thế này:D
Chat với các bạn lớp mình cụ thể là chat với các bạn nào ????
Bảo bọn nó lên box 11H mà chat , vừa vui , vừa tăng số bài của topic , vừa câu được bài cho mỗi đứa, lợi cả 3 đường thế mà không biết .đến chán :eek: :eek: :eek:

Hihi
Hoàng dễ bắt nạt ghê.
Lớp mình out gần hết rồi.
Chán quá vào câu tiếp vậy.:D

Trời ạ ,câu trắng trợn vừa thôi chứ, "đừng có nói những câu unuseful như vậy " chứ , câu cũng phải nghiêm túc 1 tí , mà Thảo gầy , sao chưa trả lới câu hỏi của tớ ...

Hiếu ơi!
Ấy hỏi gì thế??
Hỏi lại đi tớ chẳng hiểu ở đâu mà đọc lại cả?
Câu la câu chứ trẳng trợn cái gì:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên