Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao thế "em"??
Đi chơi với thầy Hùng hay mà!
Tớ thấy chỉ cần lớp mình được đi chơi thế là vi rồi , còn với ai , đi đâu không quan trọng! :D

Mày bị ngộ à , Thứ 7 máu chảy về tim. Phải ăn chơi , phè phỡn , tí tởn đú
đởn ,"thế mới là đời" , ko dành cho kẻ ko biết "hưởng thụ những vẻ đẹp của cuộc sống" như mày ....

@"chị" Hiếu: Thi xong rồi thầy còn cho 1 bài 2 tiết nữa rồi thầy với lớp ta mới đàn đúm được.
200k--->mình sạt nghiệp mất.
Nè Quang, chị đi in đĩa là sao từ băng ra đĩa, chứ còn sao từ đĩa ra đĩa thì việc gì phải đi ngoài thế. Ah mà tình hình là mọi người lấy đĩa thì lấy VCD nhá.
@Phương: Thế cuối cùng là giá như thế thì có in không?
Mấy đứa câu bài làm bài tớ bị đẩy đi---->chắc Phương không đọc được.
Bài này của tớ không bị xét là câu :D

Khiếp quá Hiếu ơi!!!
Mắng ai mà mắng dữ thế không biết !
Đanh đá quá rồi đấy :)) :)) :))
Con gái phải diu j dang chứ :D

đi với thầy Hùng có sao đâu , miễn là được đi là được rui`
em thấy đi với thầy Hùng có hi vọng gấp mấy lần là chờ cô Thu với ban phụ huynh cho đi

Hoang Huong Thao đã viết:
Sao thế "em"??
Đi chơi với thầy Hùng hay mà!
Tớ thấy chỉ cần lớp mình được đi chơi thế là vi rồi , còn với ai , đi đâu không quan trọng! :D
Uh ,cung chẳng vui mấy . cho đi châu quỳ có vui ko [-x [-x [-x

aaaaaaaaaaaaa chán quá Y!M tự dưng lại bị lỗi!aaaaaaaa
Châu Quì thì chỉ dành cho Hiếu thôi:D
Bọn tớ sao đủ trình đi cùng.:))

Vâng , tôi thế đấy, thì sao nào . Mà Thảo gầy bảo chỉ online buối chiều thôi mà ,sao h ham hố thế .
Mình cũng muốn có 1 cái ảnh hôm giao lưu lên làm avatar mà nhờ mãi ko ai giúp , đến chán!

chú Hiếu vào Châu Quỳ có khi thành VIP đấy , cứ làm như hôm giao lưu có khi
còn được nghiên cứu đặc biệt đấy

bạn Hiếu ăn nói nhẹ nhàng nha
không mất hình tượng bây giờ

----------

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Vâng , tôi thế đấy, thì sao nào . Mà Thảo gầy bảo chỉ online buối chiều thôi mà ,sao h ham hố thế .
Mình cũng muốn có 1 cái ảnh hôm giao lưu lên làm avatar mà nhờ mãi ko ai giúp , đến chán!

đưa mật khẩu đây
làm cho

Oh , shut up đi , nghe đủ về vụ giao lưu rồi , làm sao được nghiên cứu kĩ bằng quân sex cởi áo.... được , thôi chúng ta ko tranh cãi về vấn đề này nữa , Để topic của lớp thêm phần chất lượng , tôi đề nghị các thành viên trong box ko câu bài nữa , nói về 1 chủ để gì đó hay ho đi xem nào ,

@Hiếu : tôi ol giờ nào thì kệ tôi ảnh hưởng gì đến chị :D
ko ol để chị câu hết bài ah, để phần người khác câu với chứ!

ôi ai đang nói thế?
nghe nhầm ah?
chủ đề ah?
có liền
thi xong đi đâu chơi cả nhà?
nghỉ 4 ngày liền đấy

đi chỗ nào có bãi tắm ý
em thik nhìn các bạn nữ mặc... lém :))

Đợi đấy mà 4 ngày em ạ .... giàu trí tưởng bở quá đi
Tôi cũng muốn Ngọc giúp nhưng vì :
- ko có ảnh ở đây
- ko tiện cho mật khẩu
- muốn tự mình làm mọi việc để ko bị chê là kém
....
vvv
À này , cái avatar của ấy hiện nay ko đẹp lắm đâu , nhất là chụp từ góc độ ấy , dù sao cũng đỡ hơn của Phương , và nhất là HƠN thảo gầy...

mày thì lúc nào chả kém , đú đởn tự làm lại đưa cái ảnh bệnh nao lên làm ava thì pótay
chỉ được nghỉ 3 ngày thui , cứ mỗi ngày lớp mình đi chơi với nhau 1 nơi là được rui` chứ chắc ko được đi cả 3 ngày đâu

Thực ra thì vấn đề này hết sức là đơn giản . Chỉ cần đi 2 ngày 1 đêm như lần trước thì OK về cả chuyến đi lẫn giá tiền của nó , Nhưng vấn đề giờ lại là đi đâu thôi ...
To Cao su : sao mày có 12 điểm chất lượng thế . tao hỏi thật đấy , mày tự cộng à ????

2 ngày 1 đêm thế nào được , hè đi là phải đi cả tuần chứ
to Hiếu:có nhìu loại cao su lắm mày muốn nói loại nào

trơi ơi, tớ chỉ ngủ trưa từ 4h-7h, sau đó đi học thêm từ 7h-9h mà về nhà thấy topic lớp mình lên kinh quá trời b-(, chẳng ai chịu chờ mình cả, sao bi h chẳng thấy ai trong list ol trừ bạn Đinh Long :((
-------------------------------------------
@ Thảo béo: 120k có chết cũng ko in, thà chịu khó đi tìm ngừoi quen còn hơn [-x

nếu ko, cứ để cái băng đấy cho tớ, sẽ tìm cách :D
PS: tớ vừa hỏi đựoc chỗ in có 80k thôi :D, nhưng 80k tớ cũng ko in đâu :((, đắt lắm :((

-------------------------
@ Hiếu, ông so sánh kiểu gì đấy, ava của tôi theo trường phái ngây thơ đáng iu mà lại đi so sánh với cái của Ngọc là xi` tin [-x
thế mà cũng đựoc 10 Văn [-x
------------------------
thăm quan thì đi đâu cũng được
ung hộ Sapa 4 ngày

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên