Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Trần Bảo Ngọc
(Trần Bảo Ngọc)

Uhm...thấy học sinh hóa 2 có bài Dân Hóa 2(04-05) tụ vào đây (chẳng biết viết đúng không) thì chẳng lẽ Hóa 1 lại thua kém sao? Vì vậy tui xin là người đầu tiên vậy. Sau đây là lý lịch trích ngang:
Họ tên: Trần Bảo Ngọc
Lớp: 10Hóa(04-05)
sở thích: thích màu xanh,đen
thích hoa phăng
thích đi chơi, buôn dua lê...
email:[email protected]
Giới thiệu bản thân thế thôi nhỉ. Bây giờ là tin nhắn đến mọi nguời này: ai là dân hóa thì cho làm quen(cả hóa 1 và 2 luôn; cả lớp 10,11,12), ai không phải nhân lớp hóa cũng xin được làm quen luôn. viết cái chủ đề cho nó đặc sắc thế thôi còn thật ra hoan nghênh tất cả mọi người.

hơ, bạn Bảo Ngọc ơi, bạn là bạn nào thế, cho tớ làm quen với, ở lớp H1 tớ cũng quen một con tên như thế, nhưng nó mù nét bạn ạ, nó còn phải nhờ tớ cơ, thế chắc là ko fai rồi!
Thôi, đùa vậy thôi, lớp H1 tao cũng quen nên cũng chui đây tẹo cho vui.Nhắc mày, vào box Nhật kí để ghi nhật kí, và box gíới thiệu để giới thiệu, chứ đừng ghi vào đây!

Hóa 1 năm nay thấy bảo có vẻ vui .Thu Hà đâu rồi , sao không thấy lên?

Chào!!!!! Hân hạnh được làm wen với các bạn Hóa 1!
Tớ wen mỗi 1 bạn ở Hóa 1 thôi, thế cũng được vào chứ nhỉ?? :D

bạn thu trang , mình cũng rất muốn làm quen với bạn. Bạn cũng học lớp L1 à? Tớ cũng quen 1 con tên thế ở lớp L1. Tớ biết nhiều bí mật của nó lắm,bạn có muốn biết không?

Trang Thư, nghe nói bạn là lớp trưởng H2 đúng không? Mình cũng đang tranh cử lớp trưởng H1 đấy. Hân hạnh làm quen.

Ừ, 2 chúng ta có thể bắt tay liên kết H1 và H2!!
Mà bạn Ngọc ạ, khối chuyên Hóa tụi mình sắp sửa có NH3 rồi (Ngày hội Hóa học ấy) << Hơi bị "ý nghĩa" nhỉ??? Chúng ta làm gì bi h, tớ còn đang chưa nghĩ ra, hay H1, H2 cùng liên kết 1 phen!

ẹ ! toàn vào đây câu bài! :D
hehe đùa tí thôi năm ngoái H1 ở 0306 cũng chỉ có mỗi mình anh! rủ thêm vài đứa vào đây cho vui

anh Hùng cũng là nhân H1 à? phải làm wen mới được. Tiện thể lúc nào có bài gì khó hỏi thăm luôn.

Ngọc ơi,tao cũng tưởng mày mù net cơ đấy, lên đây để vận động bầu cử à?

to Đan Tâm
mày ăn hơi nhiều dưa bở đấy. còn về chuyện vận động bầu cử thì tất nhiên.phải tranh thủ sự ủng hộ từ mọi phía chứ.

To Bảo Ngọc:thế à, kể cho tớ đi,có rì tớ sẽ làm quen với nó(đừng kể ở đây, coi chừng nó ngại, kể ở đâu nhỉ, à, gửi PM cho tớ cũng được;))
To anh Hùng:hơ, ông anh bảo ai câu bài mà sao cũng bon chen một cái thế này?
To Đan Tâm:cái bạn BN này chắc là ko mù nét đâu, bạn BN mà tớ quen mới mù nét cơ:))
To letter Thư:)))sozy nha):hơ, ngày hội HH à, cho tớ tham gia với(làm bình vôi cũng được)

ok, ai cũng được, nhg nói thế khác nào Thư Thư hả Trang??

cho`i choi`, thế thì là page thư dzayk :D
@ BN: ui cha, con iu, đúng là mẹ không nhìn lầm người, con đúng là có phong cách cán bộ mà, cố gắng lên nhé ^^
mọi người cứ thoải mái trình bày cái profile ở đây có lèm seo đâu, các nhân cùng lớp vào coi càng tiện theo dõi
Name: nhìn nick thì rõ :p
DOB: 15/5/1989
YM: friends_13a
nhận dạng: là 1 trong số khá ít con gái ở tóc ngắn trong lớp ^^

@ Thư: năm ngoái NHHH, 10H1 ( 11H1 năm nay) tổ chức show thời trang, còn H2 là diễn kịch, rất hay
nếu năm nay 2 lớp mình kết hợp được thì càng vui, mà ý tưởng chắc chắn cũng nhiều hơn^^

To Thư, đấy ko fai là lỗi nhầm đâu, ấy có nhớ ngừơi TQ hay có cái kiểu gọi tên đôi tên thật kô? Như là tiểu tiểu, nhi nhi...
To MP:thế cũng được, nhưng nên đăng kí thành viên chính thức trong box đấy, cho nó có qui củ

bạn BN ui,thế tớ ko học HOÁ thì có được vô đây ko?
yên tâm mày ơi,tao tuy học A2 nhưng cũng sẽ vote cho mầy 1 fiếu,ok?
BN cố lên,BN cố lên!!! :) :) :)
to Minh Phương:mày ui,cái NHHH năm ngoái mày đi với tao đúng ko?Năm nay tao cũng sẽ đi xem,nếu lớp mày mà biểu diễn thời trang như H1 năm ngoái thì tao đề cử mày đóng vai xác ướp,hehe 0:)

chịu chứ, vui mà, nếu thế thật(như NH nói), thì vote for MP 1 fie^'u xác ướp!

Ko thể đóng kịch được đâu, H2 0306 đóng rồi, mà NH3 chỉ đc có 1 vở kịch, vì time ko cho phép! Thế nên chẳng bít làm thế nào??

úi sời, chưa gì mà 2 bạn lớp trưởng đã bàn kế hoạch NH3 rồi cơ ah? Năm ngoái H1 còn làm show thời trang được chớ năm nay H1 :-s
Bảo Ngọc ui, mày mua được sách BT chưa?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên