Ngày giờ họp box mới, 10h thứ tư 6-10 (tuần này) trước cổng trường Ams

Chả thấy mod đả động gì vào topic này cả, lập topic mới tựa đề: mod ơi vào đây.
Cho mod nó để ý.

Vào roai`!
Nói chung mọi người đã rất muốn họp off, nhg tiện thể đây là lần đầu tiên họp 0407 1 cách có quy củ nhất, vậy tạm thời ở Ams trước đã, sau đó mới chuyển đi đâu thì chuyển, mọi người gặp nhau roai` bàn tiếp, thế tiện hơn....
Nếu đồng ý thế thì chúng ta sẽ sắp xếp 1 ngày gần đây nhất!

cái này thì ai chả đồng ý , cái chính là mod chủ trì đưa ra kế hoạch , ngày giờ họp , thời gian địa điểm ... đó mới là vẫn đè chính ... :(

Nhưng tuần này Mod khá bận, đang lo cho NH3, may ra chỉ có tuần sau thôi!
Vậy 5h30 chiều thứ 3 tại trường được ko?

Vậy thì bao h, mọi người cho ý kiến đi, chiều thứ 4, 4h nhá!?

Cũng ko được , em vướng rồi mod ơi , thôi để chiều thứ 3 gì đấy cũng được .

Cứ cho ra các khả năng rồi cho mọi người vote. Xem đa số chọn ngày nào, theo tiểu số sao được

Hê hê, sáng thứ 4 đê, chiều hôm nay mình cũng 5 tiết, chịu ko đi được. :D

Vậy 10h sáng thứ tư nhá, ok ko??? Mọi người chọn tuần đi! Tuần này hay tuần sau, chắc tuần sau vì tuấn này sắp đến thứ 4 roai`, sợ mọi ng` ko biết kịp!
Tớ sẽ đưa 1 theard mới lên để thông báo!
Ai còn ý kiến gì ko?

Ok,chị nhất trí sáng thứ tư tuần này, nhưng làm là làm thật đấy, không phải bỏ bom nhau như lần trước đâu!!

Yên tâm , lần này có mod rồi còn gì , mọi người cố gắng đi đông đủ tí .

em cũng đồng ý, tiện thể mọi người nói xem đi đâu luôn đi chứ!!!

10h bắt đầu họp , 10h15 mọi nguời may ra mới đông đủ , ngồi ăn uống 1 chút cũng phải đến 11h , sau đó đi đâu khi mà 1h chiều đã học

Họp này cái chính là để làm quen đã, rùi đi chơi thì thứ 7 hay CN đi xả láng, lo gì. Vậy nhất trí là tiết 4 sáng thứ 4 ngày 13 này đi nhá, hẹn ở truớc cổng truờng, chổ có mấy cái quán kem di động ấy

vậy túm lại là đứng ở đâu , ko tớ đến thấy mọi ngưòi đứng linh tinh ở đó
hỏi : " bạn ơi cho hỏi chỗ này có phải là nơi tập trung họp off 04-07 " ( cười )
"off nào ??? ( nhăn mặt ) tui đang đợi bạn tui mà ..."
===> ngại như đúng rồi ... :))

Back
Bên trên