Ngày giờ họp box mới, 10h thứ tư 6-10 (tuần này) trước cổng trường Ams

Sao bảo hôm nay họp? Làm tui chờ nửa tiến đồng hồ mà chả có mống nào cả

uel uel. tóm lại là sang nay ko ai đi đúng ko, đúng như mình nghĩ, hẹn giờ lại đi

Chán các chú các bác, hôm nay đến chả có ma nào cả, dài cả cổ, làm ăn bê xê lết quá. Coi bộ cái vụ họp hành offline này khó khăn nhỉ ???

Mặt mũi mod ra sao tui đã thấy bao giờ đâu.Mod ơi xin cho ý kiến cuối cùng nào

thiệt là...cái vụ họp hành này rách zieec ghe...thế này nhé, hẹn lại vào 10h15 thứ 4 tuần sau nhé, buổi sáng cho lớp NGA TRUNG đi được... mà thống nhất luôn đi...đi đâu...làm rì...ai làm chủ xị vụ này...

Nhưng phải có ý kiến của mod đã chứ, ai quen biết gì với bà Thư bảo bà quyết định đi

Đúng thế, Mót phải lên đi chứ để mọi người còn hỏi chứ, tình hình họp hành vô kỉ luật quá !!!

thôi, chúng ta ko dựa vào mod nữa là okie ấy mà, ai chắc chắn tổ chức được và đi được giơ tay, người đấy làm chủ xị vụ này luôn

Đùa, tổ chức là thế nào các em phải nói đi chứ, làm thế nào mà biết được chủ trì là làm cái trò gì??

Theo chị thì người chủ trì phải là người mà nhiều thành viên box mình biết mặt, như thía dễ hơn, đúng ko??

Chụp ảnh post lên thì cả for biết:))

Vậy tui đề cử Thu Trang tổ chức đi. Bà ấy quen hgaanf hết mọi người mà.

thằng đần quang đánh máy cũng không xong
THU TRANG nào vậy quang ới. TRANG lớp ly1 ah`

đáng ra việc này mod phải là nguời xông xáo nhất ....

Uh, nhưng không thấy mod đâu thì nhân dân đứng ra làm vậy thoai...

đôi khi sự tích cực đó lại là vô ích ( nếu ko muốn nói là gây hại .... ) >>>> :D

Thế không ai nói chuyện gì về vụ họp hành nữa à, hôm đấy đúng là như hâm !!!

Em thấy là cứ thứ 4 là ngon nhất! Để sau vụ ASEM bàn tiếp! :)):)):))

Back
Bên trên