Ngày giờ họp box mới, 10h thứ tư 6-10 (tuần này) trước cổng trường Ams

Chết , thứ tư họp đại hội chi đoàn , mọi người lùi xuống 10h30 đi .

Hình như có lẽ là không đến 10 mống đâu, mà tui không biết có đi được không nữa.

Nhưng hôm ấy theo những gì chúng nó bảo thì tui hẹn 4 cuộc nữa, mà tui cũng chả nhớ hẹn lúc nào, trời ui tui điên mất thui.

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Hic, hôm đấy lớp tớ đấu, ko đến được!
Hình như bọn lớp em đấu buổi chiều

ALÔ, những ai nghĩ ra cái họp này đâu rồi, trả lời câu hỏi đi chứ, có được ăn uống gì không, ai chủ trì, ai chủ chi, họp bao lâu, làm những gì, khoảng bao nhiêu người đi, đó là ai, đến muộn 15 phút được không, tập trung ở cổng trường rồi đi đâu, hay là ở luôn đấy.... nói chung là rất nhiều câu hỏi :)

này mọi người ơi, mai có đại hội chi đoàn chi chi đó mà, làm sao mà đi được

Lại thêm một câu hỏi nữa cần giải đáp, thế không ai trả lời à ??

bi giờ là 8h ngày mồng 6-10 , nghĩa là chỉ còn 120 fut' nua~ sẽ diễn ra buổi họp ..:D zay. mà tất cả vẫn chưa đi đến đâu ---> chắc phải để 10h thứ 4 ngày 13-10 thôi ... :D

thật chứ ai đùa đâu mà bác bảo anh em vui tính .... :D

Hôm nay ko có ai đi , để tuần sau mọi người thấy thế nào ? Cần có 1 người chủ trì .

Quá đà.... May là chị học buổi sáng, chạy ra không thấy đứa nào lại chui vào chơi tiếp chứ nếu không ---> điên chết luôn!! Yêu cầu mọi người bàn tiếp để bầu chọn chủ trì nhá, còn chủ chi thì chắc không có đâu nhẩy?? :D

:-s:-s, thế tóm lại là sáng nay mọi người có họp không nào:-/:-/
Nếu có thì update đi nhá:(
Cần một người chủ trì

Chị có ý kiến, hay là để mod chủ trì đi. Bây giờ box có mod rồi cũng phải khác chứ

Back
Bên trên