Ngày giờ họp box mới, 10h thứ tư 6-10 (tuần này) trước cổng trường Ams

Của nợ, mình là người đề ra ý kiến sáng thứ 4, cuối cùng không đi được rồi, rời sang tuần sau được không Mót ???

mod chứ ko phải mót ... nói vậy là xúc phạm mod đấy ... :))

Cứ mỗi người bảo bận thì lại chuyển ngày thì đến Tết mới họp được, phải hi sinh hạnh phúc cá nhân đi Hiếu ơi.

Thôi được, để xem sao đã, nhưng Mót phải lên kế hoạch đi chứ, đi đâu,có xa không, làm gì, ăn gì, uống gì, ai chủ trì, ai chủ chi, có định bầu Mót mới không, liệu có khoảng mấy người, có các anh chị lớp 11 không.... nhiều câu hỏi lắm :D

Ông thì cứ phải có ăn uống, nhậu nhẹt, chơi bời thì mới đi à? Đi đây là để quen biết thêm nhiều bạn chứ con chơi bời chỉ là thứ yếu thui.

lại loạn lên cả rồi ... MOD ƠI ......
chắc sẽ là thứ 4 tuần sau , ngày 20-10 ( oa , ko để ý , thế thì họp đúng ngày phụ nữ vn rồi , thế này đi họp cánh con zai lại khổ rồi .... )

Êu ông Khánh ơi, không ổn rồi, Mót à, hôm 20/10 là buổi ra mắt AEC, mọi người sẽ không đi được đâu, một là sẽ bỏ AEC của bọn tớ, hai là sẽ bỏ cái vụ offline này. Đề nghị bà con xem xét lại !!!!
To Gà: Ý tôi đâu phải thế :D

Chẳng lẽ AEC tổ chức ra mắt vào buổi sáng à!???
Thư tập hợp hết ý kiến của mọi người cho đến hết thứ 5, thứ 6 sẽ có thông báo chính thức!

hix, tình hình vẫn còn lộn xộn wa' nè:(
Mod đã nói là tham khảo idea của mọi người rùi mod sẽ thông báo sau, các bác cứ mỗi người một ý thế này thì mod bó tay thôi:(

Mót bảo thứ 5,6 mới thông báo, vậy là chắc chắn thứ 4 tuần này ko đi rồi :(

thứ tư tuần này tui ko đi được, có kế hoạch rùi, chuyển sang hôm khác đi

Mệt thế, chị thì thứ 4 nào cũng được nhưng các em làm nhanh lên nhá, không lại rã đám hết!!

bó tay, mod ko chịu đi thứ tư tuần này, tức ngày mai, chính xác là đi buổi sáng ngày mai
nhưng nếu ko phải thứ 4 tuần này thì đến tuần sau, buổi sáng vướng AEC, buổi chiều nhiều lớp 5 tiết ko đi được

mọi người cho ý kiến, mai, thứ tư, ngày 13/10, 10h15 sáng, đi được ko????

Đúng rồi, chấm buổi này đi, bởi các tuần sau vướng AEC, tiện thể quảng cáo luôn: Hãy vào topic "AEC tổ chức trở lại", đọc kĩ và đến với AEC năm nay nếu muốn xem 1 thằng-đàn-ông mặc cái-của-phụ-nữ-mà-ai-cũng-biết-là-cái-gì-đấy :D
Buổi thứ 4 tuần này tôi không bận nữa, đi nhé, mai, 10h15 cổng trường :D

Ko được, tui có việc bận, với cả, bây h mới báo, các mem 0407 ko đọc kịp đâu, ít nhất cũng phải trước 1 tuần!

đấy mà, hôm nay là ngày 13, xui lắm, cuối cùng có tổ chức được đâu:p:p
Các ấy đợi một thời gian nữa đi, tớ thấy chưa hề ổn định được chút nào hết á
Tất cả đợi ý kiến của mod đi. Mod rảnh lúc nào thì kêu mọi người trước để sắp xếp

Đúng rùi để mod quyết định là hay nhất, mod cứ lên kế hoạch đi, ai ko đi thì thôi chứ thế này thì bao giờ mới họp được

Um`, được rồi, tớ sẽ cố gắng sắp xếp, có thể tuần sau hoặc sau nữa, mọi ng` cố đợi nhá!

bó tay, chắc em về ăn cháo rồi thì mới được họp wa
hôm nay lò dò ra cổng trường làm rì có ai rồi chạy vào chơi bóng rổ tiếp may thế mình ko đợi

Back
Bên trên