Ngày giờ họp box mới, 10h thứ tư 6-10 (tuần này) trước cổng trường Ams

Hà Thu Phương
(phuongchipA1)

NGÀY GIỜ HỌP BOX MỚI: 10H SÁNG THỨ 4 TUẦN NÀY (6-10-2004) TRƯỚC CỔNG TRƯỜNG AMS

Thế này nhá, sau một hồi bàn bạc (thật ra là cãi nhau ỏm tỏi và loạn xì ngậu :))) trên topic cũ, mọi người tạm thống nhất như sau :

Thứ tư tuần này 6-10-2004, box 04-07 sẽ họp vào lúc 10h (ai bận việc thì có thể đến hơi muộn hơn 1 chút, khoảng 10' là tối đa) trước cổng trường Ams (cái chỗ cạnh trường hay bán kem chanh ý :D).

Ai có ý kiến gì thì phát biểu nhanh nhẹn lên, ngày kia roài đấy!! Mà cho giùm luôn cái danh sách những ai đi được hộ cái, OK??

Chỉnh sửa lần cuối:
Em nè , chắc chắn sẽ đi , thế nhưng 10h mới tan nên chắc phải 10h5 mới ra được .

Đồng ý. Ghi vào danh sách Thế Quang lớp Lí 1 nha.

Trời ơi Quang ơi, hẹn là bọn mình sẽ đến nhà XN, làm thế nào bi giờ?

trời ơi! tiếc quá đi! tui lần trước có mặt nhưng àm lần này đành ko đi dược rùi! có gì mọi người đi về tương thuật cho tui nghe nhé!!!!!!!!!!!!chúc mọi người đi chơi xí quên đi họp vui vẻ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

chắc là em cũng đi
to QUANG d o g: mày hẹn với thằng HUấn mà

Quang ơi là Quang, hẹn với chả hò=> bực mình!

Hờ hờ, lôi cả đội bóng rổ đi cho vui Thảo ạ:D

Lê Thu Phương đã viết:
ok, lôi đi luôn, lôi cả anh DŨng nữa!
ối! Phương ơi là Phương! mày cũng đi được à! xem ra có mỗi tao là ko đi được rùi!!!!!!!!!!đi về nhớ kể lại cho tao nghe nghe chưa :((

Hờ hờ, đúng giờ bọn anh tập rồi, hông có đi được:D

Ôi giời ơi, như vậy thứ tư này tôi vừa phải họp chi đoàn, vừa họp box, vừa đi chơi với thằng Huấn, vừa đến nhà XN sao. Có ai có cách gì giải quyết hộ không? Xin cảm ơn và sẽ hậu tạ

Bận rộn gớm nhỉ Quang, tại lắm chuyện hẹn tứ tung nên mới lôi thôi thế đấy=>cho chừa.

Tôi nhờ góp ý để giải quyết chứ đâu nhờ bình phẩm nọ kia, thật xấu tính

Thôi đi họp box đi, lâu lâu mới có mà!!

Mà nghe tình hình có vẻ ít người hưởng ứng vụ này nhẩy, những ai đi được điểm danh hộ phát đê!!

Back
Bên trên