^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:| :| :|
nghe ghê quá
:| :| :|
mấy cái ảnh từ hồi lớp 10 đừng tin nhé, cả lớp 11 cũng thế, tin bọn 12 thôi ẹm :> để hôm nào rảnh anh up ảnh lên sau, chết thật, còn gì hình tượng nữa :((

:-j trông hay lắm anh ah, ngộ nghĩnh đáng yêu, gái chết hàng loạt vì sự trong sáng thơ ngây của 2 anh ấy chứ 8-} :)):)) :-s:-s (nhưng mà em thì ko :-? :-? )

Hình như bạn Phương miễn dịch với zai hết rồi (đương nhiên là trừ zai Hàn), nhey?:D

cái j mà ngộ nghĩnh đáng yêu 8-} em đưa link cho anh xem nào 0_o (PM nhé :">)

Công khai đi bạn Phương.;;)
Anh Mạnh ngại gì, ko cho vào box ZW của mình đâu mà sợ.:p

@ anh Mạnh: thì ở album ảnh lớp anh chứ đâu,... vừa hổ báo vừa ngộ nghĩnh :)):)):x
@ bạn Lộc: uh miễn dịch rồi :(:(
vẫn chưa gặp bạn Lộc :))

Em vào blog anh Mạnh xem rồi.:)) Chả biết anh đẹp zai nào là anh Mạnh cả.:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ ko có blog :)) vừa gà vừa ngại nên chả làm... bạn Lộc up ảnh lên đi :)):x ảnh bạn Lộc ý :))

Ôi thôi! Xấu zai up lên để.....tệ hơn anh Mạnh ah.:D
Hôm nay hình như bạn Phương xuống tầng 2 có qua lớp tớ.:-/

Vũ Thu Phương đã viết:
đâu :)) có qua đâu...mới qua P2 :((

Nick bạn Lộc là gì :-/
nick anh Lộc: pvloc90
(chị P xem xong thì del luôn đi ko anh Lộc lại mắng em vì tội dám tiết lộ thông tin cá nhân của anh í :-s)

Đúng là ngáo ộp mà :))

Chị gửi anh Lộc rồi e ah...em mà up lung tung chị cắt nghe chưa /:) :))8-} [-x warn đấy [-x

Vũ Thu Phương đã viết:
Đúng là ngáo ộp mà :))

Chị gửi anh Lộc rồi e ah...em mà up lung tung chị cắt nghe chưa /:) :))8-} [-x warn đấy [-x
Em ko dám :-s Sợ chị lắm :-s
Mà chị cũng có ảnh em rồi còn j`. Ko được up lung tung, ko được share lung tung nhá b-)
À chị P, cho nx luôn ;;)

Em Hạnh warn đc chị Phương ko mà ra đk kinh thế.:D Cứ làm quả hiệp ước như hôm trước đấy.:))
Mà nick anh anh để ở bên dưới profile đó, chữ Y! to đùng.:D
Viết toẹt ra thế kia thì.....:">

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên