^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đào Đức Mạnh đã viết:
chú với cháu dắt tay nhau về, lo giề ;;)
Ai thèm dắt tay chú, tưởng bở :p :p
Vũ Thu Phương đã viết:
uh bó tay với các em 0609 ...
khóa chị có chị Mai Ngọc CE là cao ngấp nghé 1m70 hay sao ý nhờ......
hic hic, các em bây h càng ngày càng phát triển mạnh
Chị Mai Ngọc hình như là 1m68 ạ :D
Bọn em bây h ngày càng phát triển mạnh về nhiều mặt khác nhau, ko chỉ về chiều cao đâu ạ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hỏi cháu Hạnh cái nhiều mặt là cái gì cơ :eek: b-) :-?
@Phương: đâu mà :">

Đào Đức Mạnh đã viết:
hỏi cháu Hạnh cái nhiều mặt là cái gì cơ :eek: b-) :-?
@Phương: đâu mà :">
Nhiều mặt lắm :D
VD: ko chỉ phát triển về chiều cao mà còn về cả cân nặng nữa => có rất nhiều bạn có thân hình quá khổ (thế mà ko bù cho mình 1 ít :(()
à còn về cả suy nghĩ và nhận thức nữa ạ. Các bạn bây h bị "ng` lớn" đầu độc = cách cho đọc 1 số sách ...+ xem 1 số cái ... do mạng Internet ngày càng phổ biến => nhận thức cũng thay đổi dẫn đến một số trường hợp ...

@ anh Mạnh : [-x[-x em Hạnh cũng là em gái dễ thương của em đấy [-x anh là anh tán cũng vừa vừa thoai [-x[-x

----------

:eek::eek: em Hạnh vừa gầy vừa lùn ah ;;);;) thế là đáng yêu roài... :-j khỏi lo em ah :)):))
@ em: cẩn thận anh Mạnh em ah ;;) (anh Mạnh đừng mắng em nhá ;;) )

này này cái cô này, người ta tình cảm trong sáng, toàn chú cháu thế kia cẩn thận cái gì [-x cô đừng có phá hoại nhá [-x

Vũ Thu Phương đã viết:
:eek::eek: em Hạnh vừa gầy vừa lùn ah ;;);;) thế là đáng yêu roài... :-j khỏi lo em ah :)):))
@ em: cẩn thận anh Mạnh em ah ;;) (anh Mạnh đừng mắng em nhá ;;) )
Gầy ạ, suy dinh dưỡng nữa ạ (hồi mẫu giáo í, cả lớp đang ngủ trưa em toàn bị cô gọi dậy bắt ăn thêm :(). Còn bây h cũng chẳng hơn mấy, áo ĐF cả lớp toàn >8 trong khi mình áo số 7 :(( :((. Mà các bạn í toàn to lớn hết, toàn nặng hơn em :(( :((.
chú đã viết:
tình cảm trong sáng
Nghe kinh thế chú :-&

Chỉnh sửa lần cuối:
Đào Đức Mạnh đã viết:
ờ thế theo cháu nó không trong sáng à >:)
cháu bảo thế à?
bao h thế?
cháu nói thế bao h?
chú này cứ vu oan cho cháu thế b-)
cháu chỉ bảo là nghe kinh thế thôi mà

Chỉnh sửa lần cuối:
thì tiếng Việt mình nó giàu lắm í, nói trong sáng mà cho phát trong sáng tức là có ý gì đó ... rồi còn j nữa :-?

Đào Đức Mạnh đã viết:
thì tiếng Việt mình nó giàu lắm í, nói trong sáng mà cho phát trong sáng tức là có ý gì đó ... rồi còn j nữa :-?
Nói bao nhiêu lần rồi, cháu là cháu trong sáng lắm í, thế nên, cháu chẳng có ý j` đâu chú ạ, chỉ có chú mới có ý j` đó thôi :p

Chài nhau ghê quá [-x
THằng Đức ơi :x Sướng quá :x Tao lên mod TSVB chưa đc 1 tuần đã sắp được cùng mày qui tiên :x
Sướng quá sướng quá :x
:x Cho tao vào 4land với (Tao sẽ chăm chỉ chơi PS2 hơn :(( )

Anh Bình nói với ai đấy?:-/
Nói bao nhiêu lần rồi, cháu là cháu trong sáng lắm í, thế nên, cháu chẳng có ý j` đâu chú ạ, chỉ có chú mới có ý j` đó thôi:p
Em Hạnh trong sáng vô đối rồi, làm anh em tui tối mắt mà chống đỡ mấy từ trong sáng của em.:-?

Phạm Vũ Lộc đã viết:
Em Hạnh trong sáng vô đối rồi, làm anh em tui tối mắt mà chống đỡ mấy từ trong sáng của em.
em làm j`? em nói j` cơ? bao h thế? sao em ko nhớ nhỉ?
Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:-" Nói ai người trong cuộc tự hiểu :-"
Ai là ng` trong cuộc ạ?

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Chài nhau ghê quá [-x
THằng Đức ơi :x Sướng quá :x Tao lên mod TSVB chưa đc 1 tuần đã sắp được cùng mày qui tiên :x
Sướng quá sướng quá :x
:x Cho tao vào 4land với (Tao sẽ chăm chỉ chơi PS2 hơn :(( )
Tao chỉ định vào đây chào mọi ng` 1 tiếng thôi, nhưng mà đọc cái bài của mày nó ngứa quá tao ko chịu nổi. Tao nói 1 câu đơn giản nhé:
Mày chỉ có cái mồm thôi, cả đời mày chỉ biết nói là hay thôi, còn đến lúc làm thì chả dám làm. Tại vì mày biết ko ai dám ban nick mày nên mày mới đăng ký vào cái danh sách đấy, còn nếu nói ai đăng ký vào đấy thì ban nick thật thì cái dạng mày cả đời cũng ko dám đăng ký vào đâu. Tao thật sư thất vọng vì coi mày là 1 trong 2 đứa con trai tao thấy hợp nhất cái lớp mình đấy. Thôi chào mày, tao cũng chán cả HAO lẫn mày rồi.

Định vào nói mấy câu văn vẻ rẻ tiền mà bực quá ko nói đc, thôi anh/tao chỉ muốn nói là anh/tao chán cái HAO này lắm rồi anh/tao ko có hứng vào đây nữa, thế nên tạm biệt mọi người hy vọng nếu có duyên chúng ta sẽ gặp nhau ở nơi khác.

a ơi , nặng tih :p à quên nặng lời với nhau thie :)
bạn Hạnh solo mà máu phết nhờ :>

Tao mới bị đích thân anh Hà warn bọn mày ạ :-s vì tội câu bài :-s tiếc là không chỉ ra bài nào để mình còn rút kinh nghiệm
Thôi tao qui cùng 2 đứa mày Bình Đức ạ :x

Các anh Lý 2 đoàn kết vô đối, rủ nhau đòi đc ban nick kìa.:))
Làm gì phải thế, mình sai mình sửa, có ai giết đâu mà lo.:p

----------

Vào 4land gặp anh Đức nhá.;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên